PDA

View Full Version : Em có nguy cơ hay không trong trừơng hợp này

phong284
13-07-2013, 16:13
Em là nam. Nói trắng ra là người lưỡng giới.
Em có quen một người lạ trên mạng, có về nhà người ấy và trong 1 phút ko kiềm dc đã... lỡ.
Nhưng ko hề Anal, chỉ hôn má, môi và đá lưỡi và thủ dâm cho nhau và "Đấu kiếm" (cọ DV vào nhau)
Người đó có ngậm đầu khất của DV e trong vài giây.
Em đang lo là, người có dùng tay chọt vào hậu môn em, lúc đó DV của người đó rỉ dịch rất nhiều (dịch đó giống như khi DV cương thì nó tiết ra) ,... em nhớ mang máng là em có ngồi lên DV người ấy (em lo là dịch ấy dính vào hậu môn, lúc đó người đó dùng tay chọt khá đau (em cảm nhận), và nghe nói hậu môn dễ trày xước, hix.
Vs lại lúc đó tay em có 1 vết trày (em ko nhớ đã khô mầy như chưa), sợ trong lúc "xô xát", ôm ấp nó dính phải.
sau khi "..." xong, em có đi tắm, và vạch DV mình xem thì thấy có nổi 2 cục gì đó ở gần đầu khất ( em lo là máu, nhưng giờ hết rồi), thì ko thấy vết tổn thương nào. chỉ lo ng ấy bị tổn thương trong miệng

hôm thứ 2 tuần này (8/7) , em lo quá, cũng hết thời gian dùng pep, vậy em có nguy cơ ko mọi người

Tuanmecsedec
13-07-2013, 20:50
Em la nam. Noi trang ra la nguoi luong gioi.

Em co quen mot nguoi la tren mang, co ve nha nguoi ay va trong 1 phut ko kiem dc da... lo.

Nhung ko he Anal, chi hon ma, moi va da luoi va thu dam cho nhau va "Dau kiem" (co DV vao nhau)

Nguoi do co ngam dau khat cua DV e trong vai giay.

Em dang lo la, nguoi co dung tay chot vao hau mon em, luc do DV cua nguoi do ri dich rat nhieu (dich do giong nhu khi DV cuong thi no tiet ra) ,... em nho mang mang la em co ngoi len DV nguoi ay (em lo la dich ay dinh vao hau mon, luc do nguoi do dung tay chot kha dau (em cam nhan), va nghe noi hau mon de tray xuoc, hix.

Vs lai luc do tay em co 1 vet tray (em ko nho da kho may nhu chua), so trong luc "xo xat", om ap no dinh phai.

sau khi "..." xong, em co di tam, va vach DV minh xem thi thay co noi 2 cuc gi do o gan dau khat ( em lo la mau, nhung gio het roi), thi ko thay vet ton thuong nao. chi lo ng ay bi ton thuong trong mieng

hom thu 2 tuan nay (8/7) , em lo qua, cung het thoi gian dung pep, vay em co nguy co ko moi nguoi

Những gì bạn kể không có nguy cơ,bạn yên tâm.Bạn tìm hiểu thêm kiến thức căn bản ở đây: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://www.diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

Nguyen Ha
13-07-2013, 21:26
Bạn không có nguy cơ nên đừng lo lắng!

cuocsongdep
13-07-2013, 23:47
theo như bạn kể thì bạn không có nguy cơ nên đừng lo lắng.

CrisM
14-07-2013, 03:31
Bạn yên tâm, chưa có sự thâm nhập nên bạn vẫn an toàn. Nhớ, nếu có quan hệ qua hậu môn hãy sử dụng bao cao su để phòng tránh bệnh truyền nhiễm

mongconghien
14-07-2013, 03:44
Frottage không có nguy cơ bạn á!

phong284
14-07-2013, 10:14
dạ... nghe mọi người nói em cũng an tâm
em chỉ thắc mắc và sợ là... cái dịch tiết ra từ DV lúc cương có virus H trong đó ko ạ?.

vì lúc đó ng đó ra nước khí nhiều lắm

khonggiamnua
14-07-2013, 10:24
HIV không truyền tải thông qua Handjob.Tinh dịch(có H) khi ra ngoài không khí thì bất hoạt hoặc không duy trì khả năng lây nhiễm