PDA

View Full Version : Xin tư vấn

Gang
12-09-2016, 12:41
Dạ em chào các anh chị,
em có đến Hoà Hảo để xét nghiệm ở phòng xét nghiệm nhanh ạ. Trước lúc xét nghiệm em có hỏi chuyện nhân viên lấy máu, em nhờ chị đó xem giúp em một vết khác ở chân. Rồi chị ấy bảo không xem được và tiến hành lấy máu. Em thì vốn sợ nhìn lấy máu nên em quay mặt đi. Lúc lấy máu xong thì chỗ lấy máu của em bị sưng tấy lên và đau ạ, chạm vào thấy cưng cứng
em lo quá ạ, em sợ là do em hỏi chuyện chị ấy nên khiến chị phân tâm dùng phải kim cũ đã dùng cho người trước để lấy máu cho em.
nếu chị đó dùng kim cũ thì em có nguy cơ không ạ? Em lo quá :((

yugioh0206
12-09-2016, 12:54
Diễn đàn có rất nhiều bài viết về vấn đề này , bạn có thể tham khảo . Bạn yên tâm đi kim tiêm ở hòa hảo k bao giờ xài lại kim cũ , lấy máu xong thì hơi nhức và sưng đúng rồi

Nguyen Ha
12-09-2016, 14:21
Dạ em chào các anh chị,
em có đến Hoà Hảo để xét nghiệm ở phòng xét nghiệm nhanh ạ. Trước lúc xét nghiệm em có hỏi chuyện nhân viên lấy máu, em nhờ chị đó xem giúp em một vết khác ở chân. Rồi chị ấy bảo không xem được và tiến hành lấy máu. Em thì vốn sợ nhìn lấy máu nên em quay mặt đi. Lúc lấy máu xong thì chỗ lấy máu của em bị sưng tấy lên và đau ạ, chạm vào thấy cưng cứng
em lo quá ạ, em sợ là do em hỏi chuyện chị ấy nên khiến chị phân tâm dùng phải kim cũ đã dùng cho người trước để lấy máu cho em.

Suy diễn hoang tưởng!

Tuanmecsedec
12-09-2016, 14:33
Dạ em chào các anh chị,

Chuyện dùng kim tiêm cũ lấy máu cho bệnh nhân là chuyện hoang đường,không bao giờ có.Tuanmecsedec khóa chủ đề không cần thiết tư vấn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.