PDA

View Full Version : Quan hệ có dùng bao cao su ,nhưng không bao hết dương vật

anhpham
12-09-2016, 18:07
em có quan hệ với bạn gái mới quen dùng bao cao su nhưng bao ngắn ko trùm hết thân dv.khi quan hệ đưa sâu mà phần thân dương vật ko được bảo vệ tiếp xúc với âm đạo thì nguy cơ với hiv và std ntn ạ.còn hành vi os sau 63 ngày em chưa thấy có nở súp lơ,hoa cải (còn u nhú nhỏ em ko để ý kĩ) là đã an toàn với smg chưa ạ ???
em cảm ơn

Nguyen Ha
12-09-2016, 18:16
em có quan hệ với bạn gái mới quen dùng bao cao su nhưng bao ngắn ko trùm hết thân dv.khi quan hệ đưa sâu mà phần thân dương vật ko được bảo vệ tiếp xúc với âm đạo thì nguy cơ với hiv và std ntn ạ.còn hành vi os sau 63 ngày em chưa thấy có nở súp lơ,hoa cải (còn u nhú nhỏ em ko để ý kĩ) là đã an toàn với smg chưa ạ ???
em cảm ơn

Trong trường hợp này bạn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
12-09-2016, 19:09
em cảm ơn
Quan trọng là bao cao su bảo vệ đầu dương vật là được rồi bạn.Thân dương vật không bảo vệ cũng không sao.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

anhpham
12-09-2016, 20:11
về vấn đề bệnh xã hội thì sao ạ.và câu hỏi smg nữa ạ

Hướng Dương
12-09-2016, 20:13

bệnh xã hội bao gồm cả smg nữa á bạn, 63 ngày chưa có biểu hiện gì của smg là an toàn dzồi á, còn qh có bcs dù bcs ngắn cỡ nào miễn trùm đc đầu dv là âu cơ dồi á

Tuanmecsedec
12-09-2016, 20:20

Sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.Sau 63 ngày bạn không có biểu hiện thì bạn yên tâm mình không bị sùi mào gà là rất cao.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.