PDA

View Full Version : Các anh chị cho em hỏi về xét nghiệm murex hiv ag ab combination ạ !!

sonpv92
12-09-2016, 21:19
Em xin chào các anh chị trong diễn đàn
Em có hành vi nguy cơ cách đây 6 tháng..e có đi xét nghiệm tại TTYTDP bằng PP murex hiv ag ab combination ạ và cho kq âm tính
Điều e thắc mắc là PP xét nghiệm này thường dùng trong thời gian là 28 ngày là chính xác đúng k ạ ?
Và nta thu của e có 52000 thôi..theo e được biết thì xét nghiệm này khá đắt..sao nta lại thu ít thế ạ
Và PP xét nghiệm này dùng trong thời điểm của e là 6 tháng thì có chính xác k ạ
Em xin cảm ơn rất nhiều

Tuanmecsedec
12-09-2016, 21:23
Em có hành vi nguy cơ cách đây 6 tháng..e có đi xét nghiệm tại TTYTDP bằng PP murex hiv ag ab combination ạ và cho kq âm tính
Điều e thắc mắc là PP xét nghiệm này thường dùng trong thời gian là 28 ngày là chính xác đúng k ạ ?
Và nta thu của e có 52000 thôi..theo e được biết thì xét nghiệm này khá đắt..sao nta lại thu ít thế ạ
Em xin cảm ơn rất nhiều

Chuyện cước phí mỗi nơi mỗi khác bạn,cho dù là phương pháp gì với thời gian như vậy là an toàn rồi.Mà bạn đã được tư vấn an toàn ở chủ đề trước đây rồi.

Chủ đề: Các anh chị ơi giúp e với !! xét nghiệm 2 tháng âm tính (http://www.thuocphoinhiemhiv.vn/threads/42841-Cac-anh-chi-oi-giup-e-voi-xet-nghiem-2-thang-am-tinh)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

sonpv92
12-09-2016, 21:30
dạ vâng e cảm ơn a ạ..tại e thấy hơi lạ nên mới lên đây xin ý kiến các anh chị thôi ạ

Charles
12-09-2016, 21:33
Em xin cảm ơn rất nhiều

Sau nguy cơ 6 tháng thì dù XN phương pháp nào cũng chính xác 100%. Còn về giá cả XN thì đó là do quy của từng nơi, vấn đề này đâu có gì đáng thắc mắc.

sonpv92
12-09-2016, 21:37
dạ vâng e cảm ơn các anh ạ

Tịnh Tâm
12-09-2016, 21:53
Lạ gì cũng k bằng kết quả AT. Sống vui sống khỏe đi bạn nhé.

songchungvoi_HIV
13-09-2016, 12:25
Em xin cảm ơn rất nhiều
Nhiều khi thấy các bạn lạ đến ko thể lạ hơn, XN luôn AT tại mọi thời điểm cũng xoắn, Giá cả tủy nơi tùy chổ, cái này có gì đâu phải thắc mắc. cùng mua 1 cái áo hàng hiệu như nhau, nhưng nơi nọ 100k nơi kia 200k là chuyện bình thường, còn về sinh phẩm XN dù vạn có thay đổi tất cả các sinh phẩn hiện có trên TG thì KQ vẫn vậy thôi, bởi nó Ko có Ết thì ko thể nào ra Ết con

sonpv92
13-09-2016, 23:42
dạ vâng..e cảm ơn a ạ...chắc tại e lo lắng thái quá hihi

songchungvoi_HIV
14-09-2016, 09:44
dạ vâng..e cảm ơn a ạ...chắc tại e lo lắng thái quá hihi
Lo lắng là yếu tố ko cần có trong cuộc chạy đua XN về đích cho chứng nhận tốt nghiệp bằng XN AT HIV

tudoembuon
14-09-2016, 10:50
mình có hỏi chị trong trung tâm phòng chóng hiv ... giá 52 ngàn là do được hỗ trỡ của nhà nước ... đáng lẽ là miễn phí luôn đó bạn