PDA

View Full Version : quan hệ không bao cao su và kết quả xét nghiệm

tudoembuon
15-09-2016, 13:33
Anh tuấn ơi em lo quá .. tình hình của em là như vầy... ngày 17-6 em quan hệ không bcs với bạn gái trên mạng . Quan hệ xong 1 tuần em bị sưng khớp gối và viêm họng đến nay 2 tháng chưa khỏi .. uống thuốc không hết .. và lúc 1 tháng sau em đii khám khớp xét nghiệm công thức máu .. chỉ số lympho giảm còn 14% em tìm hiểu thì lym giảm là do suy yếu miễn dịch .. em càng hoang mang thêm .. anh tuấn làm ơn hỏi chuyên gia dùm em chỉ số lym giảm ngoài suy giảm miễn dịch .. có nguyên nhân khác làm lym giảm không em cảm ơnn anh chị trong diễn đàn nhiều ạ em mệt mỏi nhiều quá anh ơi

songchungvoi_HIV
15-09-2016, 13:38
Anh tuấn ơi em lo quá .. tình hình của em là như vầy... ngày 17-6 em quan hệ không bcs với bạn gái trên mạng . Quan hệ xong 1 tuần em bị sưng khớp gối và viêm họng đến nay 2 tháng chưa khỏi .. uống thuốc không hết .. và lúc 1 tháng sau em đii khám khớp xét nghiệm công thức máu .. chỉ số lympho giảm còn 14% em tìm hiểu thì lym giảm là do suy yếu miễn dịch .. em càng hoang mang thêm .. anh tuấn làm ơn hỏi chuyên gia dùm em chỉ số lym giảm ngoài suy giảm miễn dịch .. có nguyên nhân khác làm lym giảm không em cảm ơnn anh chị trong diễn đàn nhiều ạ em mệt mỏi nhiều quá anh ơi
Đây là nguyên nhân làm lym giảm. vậy thôi có gì đâu xoắn, còn chuyện bạn QHTD ko an toàn chờ KQ XN sẽ hạ hồi phân giải

tudoembuon
15-09-2016, 13:42
dạ anh tuấn tư vấn vậy em cũng mong là em bình anh em còn 13 ngày nữa là dư 3 tháng ... không hiểu con virut gì mà làm sưng khớp gối và viêm họng nữa ... em cảm ơn anh tư vấn em ạ

tudoembuon
15-09-2016, 13:49
có ai bị sưng khớp và viêm họng thì cùng nhau chia sẻ với mình nhe các bạn .... bình thường không bị.. quan hệ rồi bị tùm lum ... dẫu biết hiv không xác định qua triệu chứng nhưng cứ lo... 13 ngày nữa em sẽ thông tin đến diễn đàn kết quả xét nghiệm ạ huhu

traingoannn
15-09-2016, 13:49
thời gian này bạn xét nghiệm được rồi.chúc bạn at

songchungvoi_HIV
15-09-2016, 13:52
dạ anh tuấn tư vấn vậy em cũng mong là em bình anh em còn 13 ngày nữa là dư 3 tháng ... không hiểu con virut gì mà làm sưng khớp gối và viêm họng nữa ... em cảm ơn anh tư vấn em ạ
Chả có con vi rút nào làm xưng và viêm

Nguyen Ha
15-09-2016, 16:21

Chỉ số lym không để chẩn đoán có bị HIV hay không mà phải xét nghiệm HIV mới rõ. Đã 3 tháng rồi bạn nên đi xét nghiệm kiểm tra HIV và các bệnh tình dục khác.