PDA

View Full Version : thao bao cao su dịch âm đạo dính dương vật có nguy cơ không

tuantai
15-09-2016, 16:59
anh chị cho em hỏi là lúc rút bao ra, DV vẫn cương cứng mà nước DT có dính vào đầu DV thì có nguy cơ bị lây nhiễm bệnh gì ko ạ. và người nữ có oral sex cho em. Em xin cảm ơn.

songchungvoi_HIV
15-09-2016, 17:01
anh chị cho em hỏi là lúc rút bao ra, DV vẫn cương cứng mà nước DT có dính vào đầu DV thì có nguy cơ bị lây nhiễm bệnh gì ko ạ. và người nữ có oral sex cho em. Em xin cảm ơn.
Chả lẽ của bạn lây cho chính bạn. OS đã nói nhiều tại bõx này tự tìm đọc, vì bạn là TV củ

Nguyen Ha
15-09-2016, 17:14

Có nguy cơ với lậu, giang nai, mào gà và viêm gan b.

tuantai
15-09-2016, 17:23
còn nước dâm thủy có dính vào đầu DV thì cũng ko bị H.vậy 4 bệnh kia thì sau bao lâu thì có triệu chứng và có thể đy XN dc ạ.

songchungvoi_HIV
15-09-2016, 17:26
còn nước dâm thủy có dính vào đầu DV thì cũng ko bị H.vậy 4 bệnh kia thì sau bao lâu thì có triệu chứng và có thể đy XN dc ạ.
Khi nào bạn dùng ống bơm tiêm rút nguyên ống dịch AD bơm vào lỗ sáo mới có nguy cơ

Nguyen Ha
15-09-2016, 17:26

Ko có nguy cơ với H.
Lậu sau 7 ngày ko có biểu hiện thì yên tâm ko bị
Mào gà sau 90 ngày ko có biểu hiện thì yên tâm ko bị
Giang mai, viêm gan b xét nghiệm sau nguy cơ 4 tuần

tuantai
15-09-2016, 17:36
em cảm ơn.

Tuanmecsedec
16-09-2016, 07:40

Bạn yên tâm không có nguy cơ như vậy.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.