PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục với GMD và bị tuột bao cao su...

higuain95
16-09-2016, 18:40
Mới hôm qua em có QHTD với GMD, đang dùng thế bay giữa ngân hà, gái nằm sấp chân khép lại và em làm cửa sau...Sau một hồi nhấp thì em đổi thế và khi rút dương vật ra thì bao cao su cũng bị tuột dần ra tới gần đầu khấc dương vật, sau đó em lấy tay kéo bao cao su lên và quan hệ tiếp...Xin hỏi anh chị em trong diễn đàn là em có nguy cơ lây nhiêm không ạ?

Lục Giang
16-09-2016, 18:42
Mới hôm qua em có QHTD với GMD, đang dùng thế bay giữa ngân hà, gái nằm sấp chân khép lại và em làm cửa sau...Sau một hồi nhấp thì em đổi thế và khi rút dương vật ra thì bao cao su cũng bị tuột dần ra tới gần đầu khấc dương vật, sau đó em lấy tay kéo bao cao su lên và quan hệ tiếp...Xin hỏi anh chị em trong diễn đàn là em có nguy cơ lây nhiêm không ạ?

bạn ko nhất thiết phải kể tỷ mĩ các thế trận qh của mình như vaỵa đâu, thô thiển lắm, chỉ cần nói ý chính là em qh và khi đnag qh bcs bị tuột ra gần đến đầu khấc rồi e kéo lên qh tiếp là chuẩn rồi

th bạn ko có nguy cơ, bcs tuột mà vẫn còn che đầu dv là ko sao

higuain95
16-09-2016, 18:51
bạn ko nhất thiết phải kể tỷ mĩ các thế trận qh của mình như vaỵa đâu, thô thiển lắm, chỉ cần nói ý chính là em qh và khi đnag qh bcs bị tuột ra gần đến đầu khấc rồi e kéo lên qh tiếp là chuẩn rồi

th bạn ko có nguy cơ, bcs tuột mà vẫn còn che đầu dv là ko sao

Bao cao su sau khi quan hệ xong mình vứt đi thì thấy màu hồng máu...Mà bao cao su lúc đầu nó màu trắng bạn ạ :((( Quan trọng là có máu trong âm đạo ý

Lục Giang
16-09-2016, 18:53
Bao cao su sau khi quan hệ xong mình vứt đi thì thấy màu hồng máu...Mà bao cao su lúc đầu nó màu trắng bạn ạ :((( Quan trọng là có máu trong âm đạo ý

có máu có me gì mặc kệ, miễn trong lúc qh dù bcs tuột nhưng vẫn che đc đầu khấc và bạn phát hienẹ kéo lên ngay thì ko nguy cơ

Tuanmecsedec
16-09-2016, 19:19

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Anhkotin90
16-09-2016, 23:18
Không có nguy cơ nha bạn nhưng mình khuyên bạn nên tránh xa lối sống không lành mạnh.
Chào bạn.

songchungvoi_HIV
17-09-2016, 13:24
Khi nào rút DV mà chả thấy BCS đâu cả mới có nguy cơ