PDA

View Full Version : mong anh chị tư vấn giúp e với sau 3 tháng âm tính hiv test nhanh ?

nayama
02-11-2013, 07:43
e chào a/c ạ,a / c tư vấn giúp em với cách đây 3 tháng e có đi uông càe trá hình , là( oransex ) và e đã đi x/n bằng pp tes nhanh kết quả âm tính , vậy đã yên tâm chưa a ,mong a/c tư vấn hộ e với e xin cảm ơn nhiu a

Charles
02-11-2013, 08:20
e chào a/c ạ,a / c tư vấn giúp em với cách đây 3 tháng e có đi uông càe trá hình , là( oransex ) và e đã đi x/n bằng pp tes nhanh kết quả âm tính , vậy đã yên tâm chưa a ,mong a/c tư vấn hộ e với e xin cảm ơn nhiu a

Thứ nhất: vấn đề oral sex không có nguy cơ với H. Thứ hai: Xn sau 3 tháng ÂT ==> Bạn hoàn toàn yên tâm.

nayama
02-11-2013, 08:35
Thứ nhất: vấn đề oral sex không có nguy cơ với H. Thứ hai: Xn sau 3 tháng ÂT ==> Bạn hoàn toàn yên tâm.
nhưng khi được 6 tuần em có đi phẫu thuật ruột thừa và uống thuốc như vậy có ảnh hưởng tới kq k anh

Charles
02-11-2013, 08:38
nhưng khi được 6 tuần em có đi phẫu thuật ruột thừa và uống thuốc như vậy có ảnh hưởng tới kq k anh

Không ảnh hưởng.

nayama
02-11-2013, 14:54
Không ảnh hưởng.
vậy là với kq như vậy là yên tâm ui đúng k a

nayama
02-11-2013, 14:55
Không ảnh hưởng.
như vậy với kq như thế là yên tâm ui đúng k a , mà em tes ơ phòng khám đa khoa y đức o thành phố biên hoà tỉnh đồng nai ,k pit vậy có được k a

songchungvoi_HIV
02-11-2013, 14:59

OS luôn nói không có nguy cơ với HIV và kq AT 6 tuần đã chứng minh cho bạn điều đó. Mà đã k có nguy cơ + XN = AT thì mỗ ruột, uống thuốc chẳng có liên quan

Tuanmecsedec
02-11-2013, 15:03

Bạn hoàn toàn an toàn với kết quả âm tính HIV sau 3 tháng,cho dù bạn có nguy cơ luôn đi nữa.

nayama
05-11-2013, 22:47
OS luôn nói không có nguy cơ với HIV và kq AT 6 tuần đã chứng minh cho bạn điều đó. Mà đã k có nguy cơ + XN = AT thì mỗ ruột, uống thuốc chẳng có liên quansao a lai noi 6 tuan la ok .ma moi nguoi thi bao phai 12 tuan a

songchungvoi_HIV
05-11-2013, 22:51
Bạn có thấy phần tôi in đậm màu đỏ không hả????????

OS luôn nói không có nguy cơ với HIV và kq AT 6 tuần đã chứng minh cho bạn điều đó. Mà đã k có nguy cơ + XN = AT thì mỗ ruột, uống thuốc chẳng có liên quan

nayama
09-11-2013, 07:48
à mà anh ơi lúc người ta ó cho em thì e có sờ ad của nhâ viên dó , ma tay em lại có vết thương k biết như vậy có s không nữa , mà e chi tét nhanh vao 77 ngày thui chứ k phải 12 tuần a ạ

Tuanmecsedec
09-11-2013, 07:55
à mà anh ơi lúc người ta ó cho em thì e có sờ ad của nhâ viên dó , ma tay em lại có vết thương k biết như vậy có s không nữa , mà e chi tét nhanh vao 77 ngày thui chứ k phải 12 tuần a ạ

Bạn yên tâm kết quả này đi,cho dù bạn có nguy cơ luôn đi nữa.

songchungvoi_HIV
09-11-2013, 09:05
EM không có nguy cơ chính vì thế KQ đã chứng minh điều đó rồi. Yên tâm ăn ngon và ngủ ngon đi, tập trung làm việc và trở về trạn thái bình thường được rùi

nayama
18-11-2013, 17:10
EM không có nguy cơ chính vì thế KQ đã chứng minh điều đó rồi. Yên tâm ăn ngon và ngủ ngon đi, tập trung làm việc và trở về trạn thái bình thường được rùi
nhưng sao giờ cơ thể của e lại nổi nhiu vết đỏ .e k pit pi sao nữa ạ

HIV/AIDS.
18-11-2013, 17:16
EM không có nguy cơ ji cả. Tất cả xét nghiệm đã nói lên điều này. Nổi nhiều vế đó thì có thể do côn trùng cắn hoặc so cơ thể của em thui

dragon
18-11-2013, 17:23
3 tháng là bạn an toàn rồi, yên tâm đi bạn ơi

trungan1987
18-11-2013, 17:40
Với kết quả 3 tháng âm tính của bạn thì bạn hoàn toàn yên tâm...
Còn các biểu hiện của bạn có thể là do bạn stress hay 1 nguyên nhân j đó...

Hy vong
18-11-2013, 18:22
bạn có nguy cơ đâu mà cứ xoắn thế

Nguyen Ha
18-11-2013, 18:51

Xn hiv âm tính sau 3 tháng là yên tâm rồi, mọi vấn đề khác bạn nên đi khám bs mới rõ.

Tuanmecsedec
18-11-2013, 19:06

Cái này bạn đi bệnh viện khám.Vì không liên quan đến HIV.