PDA

View Full Version : Hỏi về việc cho ngón tay vào AD

mh123
17-09-2016, 20:28
Anh Tuấn ơi cho em hỏi là ngón tay lành lặn, ko có vết trầy xước chảy máu mà cho vào âm đạo, dính nhiều dịch âm đạo thì có nguy cơ gì với HIV hay các bệnh lây qua đường tình dục khác không ạ, em trộm nghĩ liệu có bệnh gì chui qua các lỗ chân lông ở ngón tay không nhỉ @@?
À, em cũng muốn hỏi luôn là bạn gái o s cho em 5 lần đứt quãng không liên tục, mỗi lần tầm 5 giây thì liệu có bị lây bệnh tình dục gì không nhỉ @@ ?

Charles
17-09-2016, 20:33
Anh Tuấn ơi cho em hỏi là ngón tay lành lặn, ko có vết trầy xước chảy máu mà cho vào âm đạo, dính nhiều dịch âm đạo thì có nguy cơ gì với HIV hay các bệnh lây qua đường tình dục khác không ạ, em trộm nghĩ liệu có bệnh gì chui qua các lỗ chân lông ở ngón tay không nhỉ @@?

Hoàn toàn không có nguy cơ.

mh123
17-09-2016, 20:38
Hoàn toàn không có nguy cơ.
Anh Trường Xuân ơi, em mới chỉnh sửa câu hỏi thêm 1 ý bên dưới nữa đó, anh xem rồi tư vấn giúp em với ạ, em cảm ơn anh. À em nói thêm là bạn gái o s cho em nhanh lắm, như kiểu hôn đầu dương vật em thôi, nhưng em cứ tính là 5 giây cho rộng ra thôi. Bạn gái ngậm đầu DV em khoảng 5 lần cách quãng nhau

Charles
17-09-2016, 20:40
Anh Trường Xuân ơi, em mới chỉnh sửa câu hỏi thêm 1 ý bên dưới nữa đó, anh xem rồi tư vấn giúp em với ạ, em cảm ơn anh

Không sao đâu bạn.

mh123
17-09-2016, 20:42
Không sao đâu bạn.
Em có tìm hiểu và biết là o s thì không thể bị HIV được mà em đang thắc mắc trường hợp của em thì có thể bị lây nhiễm các bệnh khác lây qua đường tình dục không ý. Với số lần o s là 5 lần cách quãng nhau một vài phút và mỗi lần vài giây ạ

Charles
17-09-2016, 20:44
Em có tìm hiểu và biết là o s thì không thể bị HIV được mà em đang thắc mắc trường hợp của em thì có thể bị lây nhiễm các bệnh khác lây qua đường tình dục không ý. Với số lần o s là 5 lần cách quãng nhau một vài phút và mỗi lần vài giây ạ

Như vậy không có nguy cơ bệnh nào cả.

mh123
17-09-2016, 20:46
Vâng, em cảm ơn anh Trường Xuân nhiều ạ. À còn nữa, bạn gái dùng hai tay nghich DV em, cứ vê vê cái đầu DV thì có sao không anh nhỉ? @@

Charles
17-09-2016, 20:48
Vâng, em cảm ơn anh Trường Xuân nhiều ạ. À còn nữa, bạn gái dùng hai tay nghich DV em, cứ vê vê cái đầu DV thì có sao không anh nhỉ? @@

Thì sướng chứ sao.

mh123
17-09-2016, 20:51
Thì sướng chứ sao.

Ôi vãi cả anh Trường Xuân he he, thế là điều đó ko có nguy cơ với các bệnh tình dục khác đúng ko ạ?

Charles
17-09-2016, 20:55
Ôi vãi cả anh Trường Xuân he he, thế là điều đó ko có nguy cơ với các bệnh tình dục khác đúng ko ạ?

Dạ phảiiiiiiiiiiiiii

Lục Giang
17-09-2016, 21:16
À, em cũng muốn hỏi luôn là bạn gái o s cho em 5 lần đứt quãng không liên tục, mỗi lần tầm 5 giây thì liệu có bị lây bệnh tình dục gì không nhỉ @@ ?
làm gì có nguy cơ vaỵa bạn, vi rut đâu phải siêu nhân đâu hihihi
yên tâm bạn ko nguy cơ với bệnh gì hết

Tuanmecsedec
18-09-2016, 09:03

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.