PDA

View Full Version : Quan hệ với gmd, cuống dương vật có mụn.

Thaokim
18-09-2016, 12:07
Gửi các a trên diễn đàn, một năm trước khi đi du lịch e có quan hệ với gmd lúc 11h đêm có oral và sử dụng bcs, lúc 5h chiều e thấy có một cái mụn có nhân ở cuống dương vật e nặn nó ra và có chảy máu rồi 11h e có quan hệ như trên không biết e có nguy cơ không ah.

songchungvoi_HIV
18-09-2016, 12:09
Gửi các a trên diễn đàn, một năm trước khi đi du lịch e có quan hệ với gmd lúc 11h đêm có oral và sử dụng bcs, lúc 5h chiều e thấy có một cái mụn có nhân ở cuống dương vật e nặn nó ra và có chảy máu rồi 11h e có quan hệ như trên không biết e có nguy cơ không ah.
TD an toàn là TD luôn có BCS

Lục Giang
18-09-2016, 12:18

ko có nguy cơ bạn ak, nhưng os tuy ko có nguy cơ với H nhưng có nguy cơ với các bệnh std khác như smg, gm, lậu, vgB,
mụn gì đi nữa cũng ko là cửa ngõ xâm nhập của vi rut H

Thaokim
18-09-2016, 12:26
E sợ trong lúc quan hệ mụn nó loét ra gặp dịch âm đạo a ah liệu có điều đó xay ra không, sáng hôm sau e thấy mụn nó lành hẳn rồi.

caocongbinhthuan
18-09-2016, 15:18
trường hợp bạn kể KO có nguy cơ với H, còn lậu với smg đã 1 năm rồi nếu bạn ko có biểu hiện thì bạn ko bị, còn giang mai với viên gan B thì bạn đi xét nghiệm mới biết được.. mà nếu bạn lo lắng quá thì nên đi xét nghiệm cả H, giang mai luôn để cho thoải mái tâm lý.. bạn yên tâm bạn ko có nguy cơ với H đâu..

Tuanmecsedec
18-09-2016, 18:47

Chuyện đã 1 năm rồi bạn,nếu bạn lo lắng thì đi xét nghiệm,bây giờ là xét nghiệm chính xác rồi.Bạn ba hồi nói quan hệ với một giáo viên dạy tiếng Anh,ba hồi nói quan hệ với gái mại dâm ?.

Chủ đề: Xét nghiệm phòng khám tư (http://www.thuocphoinhiemhiv.vn/threads/46773-Xet-nghiem-phong-kham-tu)

Hôm nay, 09:50
#8 (http://www.thuocphoinhiemhiv.vn/threads/46773-Xet-nghiem-phong-kham-tu?p=384636&viewfull=1#post384636) <label for="post_imod_checkbox_384636"><input class="postimod" type="checkbox" id="post_imod_checkbox_384636" name="plist[384636]" value="0" style="margin: 0px 0px 0px 5px; padding: 0px; font-family: Tahoma, Calibri, Verdana, Geneva, sans-serif; font-size: 11.88px; top: 0px; position: relative;"></label>

Thaokim (http://www.thuocphoinhiemhiv.vn/members/82900-Thaokim)
http://www.thuocphoinhiemhiv.vn/images/statusicon/user-online.png
Thành Viên Mớihttp://i.imgur.com/Bq2oXoc.jpg<dl class="userinfo_extra" style="margin: 5px 0px; float: left; width: 180px; height: auto !important;"><dt style="margin: 0px 10px 0px 0px; padding: 0px; float: left; min-width: 60px; width: auto !important;">Ngày tham gia</dt><dd style="margin: 0px; padding: 0px 0px 3px;">16-09-2016</dd><dt style="margin: 0px 10px 0px 0px; padding: 0px; float: left; min-width: 60px; width: auto !important;">Giới tính</dt><dd style="margin: 0px; padding: 0px 0px 3px;">Nam</dd><dt style="margin: 0px 10px 0px 0px; padding: 0px; float: left; min-width: 60px; width: auto !important;">Đến từ</dt><dd style="margin: 0px; padding: 0px 0px 3px;">Vũng Tàu</dd><dt style="margin: 0px 10px 0px 0px; padding: 0px; float: left; min-width: 60px; width: auto !important;">Bài viết</dt><dd style="margin: 0px; padding: 0px 0px 3px;">9</dd><dt style="margin: 0px 10px 0px 0px; padding: 0px; float: left; min-width: 60px; width: auto !important;">Cảm ơn</dt><dd style="margin: 0px; padding: 0px 0px 3px;">0</dd><dd style="margin: 0px; padding: 0px 0px 3px; white-space: nowrap; display: inline; float: left;">Được cảm ơn: 0 lần</dd></dl>

Để vài hôm nữa đi cong tác về e sẽ đi ra trung tâm bệnh xã hội của tỉnh để xét nghiệm, vì một năm trước e có qh không an toàn với một giáo viên tiếng anh tụi e quen nhau một năm.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thaokim
18-09-2016, 19:58
Thì e có hai trường hợp như vậy nên mở hai topic để các a chị tư vấn ah. Em cảm ơn các anh các chị.

Charles
18-09-2016, 20:15

Trường hợp này bạn quan hệ có sd BCS là không có nguy cơ.

Thaokim
19-09-2016, 23:16
Em hỏi ngu nữa, những vị trí là sẹo của mụn cóc hay mụn rộp đã đc điều trị thì có nguy cơ không ah khi bị dính máu hoặc dịch âm đạo.

Charles
20-09-2016, 07:24
Em hỏi ngu nữa, những vị trí là sẹo của mụn cóc hay mụn rộp đã đc điều trị thì có nguy cơ không ah khi bị dính máu hoặc dịch âm đạo.

Như vậy không có nguy cơ.

Thaokim
20-09-2016, 11:36
Vậy nếu như trường hợp GMD bị sùi mào gà hay giang mai khi quan hệ những vết này tiếo xúc với phần dương vật mà bcs ko che hết thì hiv có thể theo dịch của sùi hay giang mai trú trên vết xước da và đi vào máu ko ah? A giải thjck giùn e với.

Lục Giang
20-09-2016, 11:41
Vậy nếu như trường hợp GMD bị sùi mào gà hay giang mai khi quan hệ những vết này tiếo xúc với phần dương vật mà bcs ko che hết thì hiv có thể theo dịch của sùi hay giang mai trú trên vết xước da và đi vào máu ko ah? A giải thjck giùn e với.

hoàn toàn ko nguy cơ nhu vậy, vết xuwocs ko là cửa ngõ vi rut xâm nhập bạn nhé

songchungvoi_HIV
20-09-2016, 13:29
10000000000000000000000% ko có nguy cơ

Thaokim
20-09-2016, 18:14
Nhân tiện đây e muốn hỏi thêm nữa để tăng kiến thức các anh ah, chả là bạn gái e đúng ngày đèn đỏ tụi e vô ks ngủ một đêm, bạn ấy tắm trong nhà tắm ks trc đó hình như có Ng tắm rồi, lúc ngủ ko mặc quần chip vì gần hết ngày không biết có nguy cơ kiểu như tinh dịch hay máu của Ng trc dính trên mền hay trong nhà tắm có thể lây hiv không nhỉ vì tụi e đi mãi mới tìm đc cái nhà nghỉ để ngủ....gặp cái nhà nghỉ bẩn ghê kinh đến già

Charles
20-09-2016, 18:17
Nhân tiện đây e muốn hỏi thêm nữa để tăng kiến thức các anh ah, chả là bạn gái e đúng ngày đèn đỏ tụi e vô ks ngủ một đêm, bạn ấy tắm trong nhà tắm ks trc đó hình như có Ng tắm rồi, lúc ngủ ko mặc quần chip vì gần hết ngày không biết có nguy cơ kiểu như tinh dịch hay máu của Ng trc dính trên mền hay trong nhà tắm có thể lây hiv không nhỉ vì tụi e đi mãi mới tìm đc cái nhà nghỉ để ngủ....gặp cái nhà nghỉ bẩn ghê kinh đến già

Hoàn toàn không có nguy cơ như vậy bạn.

Lục Giang
20-09-2016, 18:57
hoàn toàn ko nguy cơ, vi rut H ko sống đc ngoài môi trường và trên chăn ga gối nệm bạn nhé

songchungvoi_HIV
21-09-2016, 13:05
Vòi nước chứ ko phải vòi chảy ra tinh trùng hay máu, Nếu như giả sử HIv lây nhiễm kiểu bạn hỏi thì dù có mặc hay ko mặt nó cũng lây

Tuanmecsedec
21-09-2016, 21:17

Không có nguy cơ kiểu như vậy bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thaokim
23-09-2016, 08:57
Theo quy định diễn đàn em sẽ post tiếp vào box này mong các anh chị thông cảm:

Trường hợp của e là có quan hệ hôn sâu và dương vật kẹp giữa hai đùi trong khoảng 5p rồi xuất tinh như vậy có nguy cơ không khi dương vật cọ xát vào da đùi bạn gái gây trầy xước chảy máu.

Lục Giang
23-09-2016, 09:39

Trường hợp của e là có quan hệ hôn sâu và dương vật kẹp giữa hai đùi trong khoảng 5p rồi xuất tinh như vậy có nguy cơ không khi dương vật cọ xát vào da đùi bạn gái gây trầy xước chảy máu.

ôi mai gọt, dv bạn banừg kim loại hay sao mà cọ sát lên đùi người ta mà làm trầy xước chảy máu kinh ruắ bạn, tình huống xàm quá, ko có logic, bạn đừng có mà truy vấn kiến thức chúng tôi, khi nào có tình huống ụ thể và thiết thực hãy hỏi nhé

Thaokim
23-09-2016, 14:37
Thành thật là e ko truy vấn mà tại kiến thức chưa có nhiều...thanks bác

Thaokim
23-09-2016, 19:34
Người mới như tụi e thì nhìn đâu cũng thấy nguy cơ vì đang trong tình trạng hơi hoảng loạn sau ma khi tìm hiểu thông tin anh ah...mong các a chị thông cảm

Tuanmecsedec
23-09-2016, 20:16

Người mới như tụi e thì nhìn đâu cũng thấy nguy cơ vì đang trong tình trạng hơi hoảng loạn sau ma khi tìm hiểu thông tin anh ah...mong các a chị thông cảm

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Thaokim
24-09-2016, 08:05
Trước h e vẫn nghĩ là hôn sâu và oral sex là an toàn nhưng Dạo này nghĩ đến e thấy sợ, nhiều khi nghĩ hôn sâu tới 10p như mình thì sao nhỉ liệu miệng có xây xát ji ko, em vẫn còn bị tâm lý đè.

Tuanmecsedec
24-09-2016, 08:09
Trước h e vẫn nghĩ là hôn sâu và oral sex là an toàn nhưng Dạo này nghĩ đến e thấy sợ, nhiều khi nghĩ hôn sâu tới 10p như mình thì sao nhỉ liệu miệng có xây xát ji ko, em vẫn còn bị tâm lý đè.

Với HIV thì không sao đâu bạn.

Thaokim
24-09-2016, 08:13
Dạ em cám ơn anh Tuấn, vài bữa nữa rồi e sẽ ko nghĩ ngợi nữa, bảo ở lại để động viên mọi Ng mà mình cứ hoang mang thế này không ổn chút nào.

Charles
24-09-2016, 20:03

Dạ em cám ơn anh Tuấn, vài bữa nữa rồi e sẽ ko nghĩ ngợi nữa, bảo ở lại để động viên mọi Ng mà mình cứ hoang mang thế này không ổn chút nào.

Hôn và quan hệ đường miệng thì bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV.