PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm không dùng dùng bao cao su

Livotinh
18-09-2016, 14:24
Cách dây 1 tháng e co qh vơi một nguoi ko phải gmd nhưng ko sư dụng bcs. Nhưng khi về e luôn nghi tơi viec mình bị nhiêm hiv. Cách day 1 tuan e bị ớn lạnh ngán ăn mệt mỏi trong vòng 2 ngày là hết. H e nổi hạch sau mang tai nữa. Cho e hỏi liệu e có phải bị nhiem hiv rồi ko.

Lục Giang
18-09-2016, 14:26
Cách dây 1 tháng e co qh vơi một nguoi ko phải gmd nhưng ko sư dụng bcs. Nhưng khi về e luôn nghi tơi viec mình bị nhiêm hiv. Cách day 1 tuan e bị ớn lạnh ngán ăn mệt mỏi trong vòng 2 ngày là hết. H e nổi hạch sau mang tai nữa. Cho e hỏi liệu e có phải bị nhiem hiv rồi ko.
bạn qh ko an toàn với người bạn ko biết rõ tình trạng sk là đã có nguy cơ
1 tháng tức 4 tuần bạn có thể xn combo , nếu at thì khả nanưg ko nhiễm rất cao, chốt lại sau 12 tuần theo khuyến cáo
H ko có triệu chứng nhanạ biết cụ thể chỉ có xn máu mới chính xác

Livotinh
18-09-2016, 14:30
Xn combo là lam ntn vạy a. A chỉ giúp e vơi

Lục Giang
18-09-2016, 14:33

xn combo là pp tìm kháng nguyên, kháng thể để xác định bạn có nhiễm H hay ko
bạn cứ đến những bv hay cơ sở có xn H để làm xn sẽ đc tư vấn thêm

Tuanmecsedec
18-09-2016, 19:21

Hiện tại ở Bình Thuận chưa có cơ sở làm phương pháp HIV Combo (Ag/Ab).Bạn có thể để 6 tuần làm phương pháp Test nhanh tìm kháng thể.

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

songchungvoi_HIV
19-09-2016, 12:25
HIV ko chuẩn đoán qua bất kỳ dấu hiệu nào trên cơ thể, HIV muốn biết duy nhất chỉ XN máu sau 12 tuần có nguy cơ