PDA

View Full Version : triệu chứng không xác định sau khi os có nguy cơ

long dao
18-09-2016, 15:40
Sau lần os bằng miệng mà có vết nhiệt miệng đang có lớp trắng lành da và em có ngậm tinh dịch cho đến hôm nay là 13 ngày em có triệu chứng mệt mỏi , ngủ nhiều nhưng ban ngày vẫn buồn ngủ vật vờ , chân tay có triệu chứng tê tê và hay toát mồ hôi hicc . Liệu do em lo lắng quá hay do là triệu chứng của H ạ

Lục Giang
18-09-2016, 16:48
Sau lần os bằng miệng mà có vết nhiệt miệng đang có lớp trắng lành da và em có ngậm tinh dịch cho đến hôm nay là 13 ngày em có triệu chứng mệt mỏi , ngủ nhiều nhưng ban ngày vẫn buồn ngủ vật vờ , chân tay có triệu chứng tê tê và hay toát mồ hôi hicc . Liệu do em lo lắng quá hay do là triệu chứng của H ạ
H hoàn toàn ko có triệu chứng cụ thể và ko ai có thể nhanạ biết H qua triệu chứng, chỉ có xn máu mới khanqgr định đc
th bạn ko có nguy cơ thì nên yên taam, còn ko tin nữa thì bạn cứ chờ xn

long dao
18-09-2016, 18:03
B cũng từng như vậy à , b có những triệu chứng như vậy không

Lục Giang
18-09-2016, 18:27
B cũng từng như vậy à , b có những triệu chứng như vậy không

HIV ko nhanạ biết qua bất cứ tc nào cả, chỉ xn mới khanửg định thôi bạn, bạn đã đc tv ko có nguy cỏ thid yên tâm,

long dao
18-09-2016, 18:27
Thực sự là mình lo lắm , nhất là bây h có nhưng triệu chứng như vậy , mình k dám để bàn chải đánh răng chung và sd đồ chung với gia đình nữa , cứ ngày mất ăn mất ngủ thôi

long dao
18-09-2016, 18:28
Vâng em cám ơn rất nhiều ạ

Lục Giang
18-09-2016, 18:33
Thực sự là mình lo lắm , nhất là bây h có nhưng triệu chứng như vậy , mình k dám để bàn chải đánh răng chung và sd đồ chung với gia đình nữa , cứ ngày mất ăn mất ngủ thôi

bạn yên tâm với những gì đc tư vấn
kiến thức căn bản cho bạn. H ko lây nhiễm qua sinh hoạt thông thường hanừg ngày như ôm, đụng, chạm, hôn, ngủ chung (ko qhtd ko an toàn), dùng chung nhà vệ sinh, tắm giặt chung, dùng chung khăn tắm, bàn chải đnáh răng, cạo râu, nặn mụn..........

Tuanmecsedec
18-09-2016, 19:36

Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.

Chủ đề: Kích dục bằng miệng (http://www.thuocphoinhiemhiv.vn/threads/46720-Kich-duc-bang-mieng)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.