PDA

View Full Version : Bị đánh

giadinhlasomot
20-09-2016, 09:49
Tối hôm thứ 6 tuần trước e bị 2 người chạy xe hơi dí theo sau và nắm xé làm té xuống đường e nằm ôm đầu và bị đánh từ sau lúc đó e lấy tay ôm đầu nhắm mắt , đánh xong 2 người đó bỏ đi e còn đang choáng , giờ về nghĩ lại em sợ lúc đó họ lấy kim tiêm đâm vào người e mà e k biết thì sao ạ , e bị từ t6 h mới sợ rờ lên da sau ót k thấy vết gì nữa huhu e sợ quá e toàn gặp xui

Lục Giang
20-09-2016, 10:40
Tối hôm thứ 6 tuần trước e bị 2 người chạy xe hơi dí theo sau và nắm xé làm té xuống đường e nằm ôm đầu và bị đánh từ sau lúc đó e lấy tay ôm đầu nhắm mắt , đánh xong 2 người đó bỏ đi e còn đang choáng , giờ về nghĩ lại em sợ lúc đó họ lấy kim tiêm đâm vào người e mà e k biết thì sao ạ , e bị từ t6 h mới sợ rờ lên da sau ót k thấy vết gì nữa huhu e sợ quá e toàn gặp xui

bạn có gây thù chuốc oán mới bị oánh như thế thôi, ko ai rnảh mà oánh bạn đã đời rồi đâm kim tiêm vào bạn cả, toàn hoang tưởng vớ vẩn, cảm giác bị đnáh khác xa với cảm giác bị đâm kim, ko tin bạn mua kim về thử nhé

giadinhlasomot
20-09-2016, 14:14
Thật sự lúc đó e bị hội đồng đánh vô đầu e nhắm mắt vì sợ quá , e chỉ nghe bịch bịch sau ót , tới bây giờ là 5 ngày rồi e mới bắt đầu sợ người đó lấy kiêm tiêm đâm em

songchungvoi_HIV
20-09-2016, 14:21
May ko chấn thương sọ nào là mừng rùi

giadinhlasomot
20-09-2016, 14:30
Hôm qua e đã đi chụp ct đầu nhưng bh e lại sợ hiv anh Hiếu ơi

songchungvoi_HIV
20-09-2016, 14:33
Uhm, não bạn có vấn đề từ khi mới gia nhập diễn đàn, từ đó đến nay bệnh vẫn chữa khỏi

Lục Giang
20-09-2016, 15:11

chỉ những loại người chuyên gieo rắc cái ác, làm điều thất đức, ăn ở vô nhân tính nên đầu óc lúc nào cũng mụ mị lo sợ người khác làm điều như thế với mình, mà trên đời ko phải ai cũng như vậy nên đừng bụng ta suy ra bụng người, 1 cái đầu u muội, thiếu niềm tin và toan tính việc ác ko có chỗ cho mơ uớc và thanh thản

giadinhlasomot
20-09-2016, 15:11
A cho e hỏi nếu kim tiêm mà đâm vô cổ mình có biết k ạ mình có nhói k , vì khi rút kim tiêm ra vêts thương đâu còn chảy máu đâu đúng k ạ

Lục Giang
20-09-2016, 15:14
A cho e hỏi nếu kim tiêm mà đâm vô cổ mình có biết k ạ mình có nhói k , vì khi rút kim tiêm ra vêts thương đâu còn chảy máu đâu đúng k ạ
mua kim về thử đi bạn sẽ có câu trả lời chính xác, thành viên này nên xét về nhóm cực kì hoang tưởng

Shinsekai
20-09-2016, 15:15
Trời, đâm vô cổ chắc không chỉ ct đầu đâu bạn, trước kia mình đu xn 4 lần, bị kim tiêm đâm 4 lần mới nghiệm ra, không có chuyện bị kim tiêm đâm mà bạn tỉnh bơ không biết đâu. Nhân viên y tế họ chuyên nghiệp đâm còn đau, huống chi người thường.

Charles
20-09-2016, 15:23

Thử đi bạn sẽ biết ngay.

giadinhlasomot
20-09-2016, 15:44
E chỉ sợ là lúc đó hoảng sợ qá e k biết đau là gì nữa ạ

Charles
20-09-2016, 16:04
E chỉ sợ là lúc đó hoảng sợ qá e k biết đau là gì nữa ạ

Có lẽ do bạn hoảng quá nên muốn suy diễn tự dọa mình thôi.

giadinhlasomot
20-09-2016, 16:13
Em củng nghĩ do e lo quá , e sợ quá a chị ơi

Charles
20-09-2016, 16:38
Em củng nghĩ do e lo quá , e sợ quá a chị ơi

Bạn yên tâm đi, HIV không dễ lây như bạn nghĩ đâu.

giadinhlasomot
21-09-2016, 16:51
Khi bình thường kim tiêm đâm vào người ( đâm sâu hay quẹt ) mình đều có phản ứng và máu chảy đúng k ạ ? Và sau vài ngày thì củng còn sẹo đúng k ạ ? Nếu tiêm k vào tĩnh mạch mà đâm đại chỗ khác nó có sưng k ạ

Charles
21-09-2016, 16:57
Khi bình thường kim tiêm đâm vào người ( đâm sâu hay quẹt ) mình đều có phản ứng và máu chảy đúng k ạ ? Và sau vài ngày thì củng còn sẹo đúng k ạ ? Nếu tiêm k vào tĩnh mạch mà đâm đại chỗ khác nó có sưng k ạ

Bạn nghi ngờ điều gì cứ thí nghiệm sẽ có câu trả lời ngay cho chính mình.

giadinhlasomot
21-09-2016, 17:18
E thấy tiêm ở tĩnh mạch thì đau nhưng rút ra là k còn cảm giác e k biết tiêm thẳng vào thịt khi rút ra nó có còn nhức vs sưng k thôi ạ

Charles
21-09-2016, 17:34
E thấy tiêm ở tĩnh mạch thì đau nhưng rút ra là k còn cảm giác e k biết tiêm thẳng vào thịt khi rút ra nó có còn nhức vs sưng k thôi ạ

Thì bạn cứ thử sẽ có câu trả lời chính xác nhất cho bạn.

Tịnh Tâm
21-09-2016, 17:37
Nó đánh bạn bầm dập, tơi tả mà tay vẫn rảnh cầm kim đâm thì 2 tên đó phải võ công thâm hậu lắm nhỉ. Suy diễn rồi hoang tưởng rồi tới nhà thương thần kinh cũng k xa lắm đâu.

giadinhlasomot
21-09-2016, 20:02
Nhưng nếu kim tiêm đâm vô mà rút ra có chảy máu không nhỉ

Charles
21-09-2016, 20:04

Bạn chỉ suy diễn thôi, khi nào mắt bạn thấy có kim tiêm đâm vào người bạn hãy hỏi tiếp. Còn nếu bạn thích duy diễn thì tưởng tượng như nào bạn cứ thí nghiệm ngay như thế bạn sẽ có câu trả lời chính xác nhất.

Lục Giang
21-09-2016, 20:11

thử đi sẽ có câu trả lời, ở đây đâu ai điên khùng đến nỗi phải thí nghiệm đẻ ó câu trả lời cho bạn

tudoembuon
21-09-2016, 20:15
bạn bị gì vậy.... người ta đi xe hơi người ta rãnh người ta đem kim theo chích bạn à... gặp tui tui đem mỏ lếch tuyp sắt đánh chứ không có đem ống chích đâu..... bạn hỏi vớ vẩn ... suy diễn lung tung... hiv không có dễ lây như bạn nghĩ... ống chích chích là biết liền

giadinhlasomot
21-09-2016, 20:18
Dạ vì em bị đánh đằng sau ót nên em không thể thấy được nên em lo ạ huhu

giadinhlasomot
21-09-2016, 20:20
Thiệt hôm đó em chỉ lấn đường xíu vì gấp vậy mà 2 ông đó nhảy xuống xe chạy đánh làm e té vào lề em chỉ ôm đầu chịu đòn nghe hụi hụi chứ em không kịp nhìn gì cả xong rồi 2 ổng bỉ đi rất nhanh ạ

Charles
21-09-2016, 20:24
bạn bị gì vậy.... người ta đi xe hơi người ta rãnh người ta đem kim theo chích bạn à... gặp tui tui đem mỏ lếch tuyp sắt đánh chứ không có đem ống chích đâu..... bạn hỏi vớ vẩn ... suy diễn lung tung... hiv không có dễ lây như bạn nghĩ... ống chích chích là biết liền

http://www.upsieutoc.com/images/2016/09/21/hinh-vui-binh-luan-facebook-19.jpg

Charles
21-09-2016, 20:25
Thiệt hôm đó em chỉ lấn đường xíu vì gấp vậy mà 2 ông đó nhảy xuống xe chạy đánh làm e té vào lề em chỉ ôm đầu chịu đòn nghe hụi hụi chứ em không kịp nhìn gì cả xong rồi 2 ổng bỉ đi rất nhanh ạ

Bạn được tư vấn rồi, nếu không tin thì đừng hỏi nữa và đi XN vậy nhé.

Ngân Giang
21-09-2016, 21:21
Bạn nói vậy thì BQT vs tôi không biết tư vấn cho bạn cái gì . Khuyên bạn đi khám XQuang cái đầu coi bị thương gì không ?

giadinhlasomot
21-09-2016, 21:22
Vâng e đã chụp ct đầu và không sao nhưng cái em sợ là hiv ạ

Tuanmecsedec
21-09-2016, 22:10

Có nguy cơ gì đâu.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

tudoembuon
22-09-2016, 05:45
bạn nên để sự lo lắng hiv qua 1 bên và trở lại bình thường đi.. sống chậm sống tốt là được rồi ... trên diễn đàn này có rất nhiều người nguy cơ còn cao cấp gấp trăm lần bạn..... còn trường hợp của bạn chẳng là gì cả ... nó không có 1gram nguy cơ nào cả... còn bạn muốn biết kim chích vào thịt cảm giác ra sao... hẹn chỗ đi tui chích dùm cho... không nghe câu kim đâm vào thịt thì đau thịt đâm vào thịt nhớ nhau suốt đời à.... đâm vào thịt mạnh thì tét da và đau chảy máu chứ sao ko biết được thím

tudoembuon
22-09-2016, 07:18
à thêm 1 vấn đề nữa cho bạn rõ như ban ngày....... đánh lộn mà chứ đâu phải đóng phim chậm kiểu quay slow motion... mà kim chích không biết ... không lẽ người ta đang đánh bạn ầm ầm... người ta rãnh rút kim ra nhẹ nhẹ quẹt gió chích nhẹ cho bạn không đau à.... trong cơn nóng giận đánh lộn không có kiểu đó nhe... nếu là toi ..đánh nhau mà có cầm kim.. là bay vô đâm tới tấp thật mạnh gãy kim thì thôi.... ok chứ... chủ đề bạn mở tui đọc thấy mang tính hài giải trí xả tress hơn là cần tư vấn....!

Tuanmecsedec
22-09-2016, 07:23
à thêm 1 vấn đề nữa cho bạn rõ như ban ngày....... đánh lộn mà chứ đâu phải đóng phim chậm kiểu quay slow motion... mà kim chích không biết ... không lẽ người ta đang đánh bạn ầm ầm... người ta rãnh rút kim ra nhẹ nhẹ quẹt gió chích nhẹ cho bạn không đau à.... trong cơn nóng giận đánh lộn không có kiểu đó nhe... nếu là toi ..đánh nhau mà có cầm kim.. là bay vô đâm tới tấp thật mạnh gãy kim thì thôi.... ok chứ... chủ đề bạn mở tui đọc thấy mang tính hài giải trí xả tress hơn là cần tư vấn....!

giadinhlasomot
22-09-2016, 12:30
Dạ vậy e k có nguy cơ đúng k ạ tại chắc e quá lo nên suy nghĩ tùm lum , sợ kim tiêm đâm vô da đầu r e k thấy đc vết máu ạ

songchungvoi_HIV
22-09-2016, 12:32
Dạ vậy e k có nguy cơ đúng k ạ tại chắc e quá lo nên suy nghĩ tùm lum , sợ kim tiêm đâm vô da đầu r e k thấy đc vết máu ạ
Bạn đọc xem có cái lỗ nào nói bạn bị Ết nái ko? bạn hỏi y như rằng bạn ko hề đọc những gì BQT tư vấn ấy

giadinhlasomot
22-09-2016, 15:38
Em muốn hỏi nếu kim tiêm đâm vào mà k ấn xi lanh thì nó có lây nhiễm k ạ, vs lại nếu đâm bừa vào da nó có sưng ko ak

songchungvoi_HIV
22-09-2016, 15:42
Em muốn hỏi nếu kim tiêm đâm vào mà k ấn xi lanh thì nó có lây nhiễm k ạ, vs lại nếu đâm bừa vào da nó có sưng ko ak
Bạn mua kim về tự đâm sẽ có câu trả lời

Tuanmecsedec
22-09-2016, 15:57

Bị đầu kim thôi không sao bạn,vì đầu kim nếu có máu thì rất ít,tít tắc ra môi trường sẽ khô ngay.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

giadinhlasomot
22-09-2016, 16:32
Chắc do e lo quá chứ lực đánh nv nếu có kim tiêm chắc đâm lút cán vô ót e sẽ nhức lắm chứ k đợi e cả tuần r bây giờ bắt đầu lo đâu đúng k anh chị

yugioh0206
22-09-2016, 16:38
Chắc do e lo quá chứ lực đánh nv nếu có kim tiêm chắc đâm lút cán vô ót e sẽ nhức lắm chứ k đợi e cả tuần r bây giờ bắt đầu lo đâu đúng k anh chị
Bác ở đâu , tôi qua lấy kim chích thử cho bác biết cảm giác , suy diễn quá bác ơi

Lục Giang
22-09-2016, 16:41

ờ cái đầu bắt đầu hoạt động roài, vấn đề đc snág tỏ roài đó tục tưng, chúc mừng đã thông não ố de

Hientai
22-09-2016, 16:44
Muon bi lam hay sao em
neu thich thi gap anh, anh 1 ti xiu ne em oi

Tuanmecsedec
22-09-2016, 16:46
Tuanmecsedec đề nghị bạn đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

giadinhlasomot
27-09-2016, 14:38
Các a chị ơi từ hôm bị đánh tới bây giờ được 11 ngày rồi nhưng mà hôm nay e có qhe vs bạn gái cỡ 1 2p gì đó r e xuất ra ngoài e bây giờ lo lắm , e sợ bạn gái e bị sao e nhảy cầu tự tử quá :((( e lo cho bạn gái e lắm được 11 ngày có lây cho bạn gái không ạ

Tuanmecsedec
27-09-2016, 14:47
Các a chị ơi từ hôm bị đánh tới bây giờ được 11 ngày rồi nhưng mà hôm nay e có qhe vs bạn gái cỡ 1 2p gì đó r e xuất ra ngoài e bây giờ lo lắm , e sợ bạn gái e bị sao e nhảy cầu tự tử quá :((( e lo cho bạn gái e lắm được 11 ngày có lây cho bạn gái không ạ

Bạn lo lắng vớ vẩn quá khi ban quản trị tư vấn rồi.

giadinhlasomot
27-09-2016, 15:10
Nhưngg e lo quá a ơi sao giờ , hay e thú nhận r bảo người yêu em uống pep chứ e dại quá :((( người yêu e không biết gì cả

Tuanmecsedec
27-09-2016, 15:15
Nhưngg e lo quá a ơi sao giờ , hay e thú nhận r bảo người yêu em uống pep chứ e dại quá :((( người yêu e không biết gì cả

Bạn đã được tư vấn về trường hợp của mình rồi,còn bạn muốn xử lý thế nào thì tùy bạn.

giadinhlasomot
27-09-2016, 15:16
Dạ e xin lỗi vì phiền anh , chắc do e ám ảnh quá độ , em xin lỗi anh ạ , vậy đủ 24 ngày e sẽ đi xét nghiệm

Tịnh Tâm
28-09-2016, 07:51
Bạn xn kiếm con gì? :monkeys16:

giadinhlasomot
28-09-2016, 14:30
Các anh chị cho e hỏi chích vào cơ có đau hơn chích vào tĩnh mạch k ạ

Charles
28-09-2016, 15:02
Các anh chị cho e hỏi chích vào cơ có đau hơn chích vào tĩnh mạch k ạ

Chích vào cơ đau hơn chích vào tĩnh mạch.

giadinhlasomot
28-09-2016, 21:21
Không biết trùng hợp hay sao mà hôm nay vừa đủ 2 tuần e bị tiêu chảy các a ạ :(

Tuanmecsedec
28-09-2016, 21:29
Không biết trùng hợp hay sao mà hôm nay vừa đủ 2 tuần e bị tiêu chảy các a ạ :(

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.