PDA

View Full Version : Xét nghiệm hiv combo 34 ngày , 44 ngày âm tính

lolang2706
20-09-2016, 14:35
Các anh chị cho em hỏi kq xét nghiệm hiv combo vào lúc 34 ngày âm tính và lúc 44 ngày em cũng xét nghiệm lại cũng cho ra kết quả âm tính vậy đã khả quan chưa ạ
34 ngày em xét nghiệm viên gan b âm tính bằng pp elisa
44 ngày em xét nghiêm syphilip âm tính bằng tpha và drr gì đấy
vậy ết quả đã an tâm đc phần nào chưa ạ.
Hành vi nguy cơ của em là ngày 1/8 em có đi massage k lành mạnh, em quan hệ với gmd có sử dụng bcs, nhưng ở gốc dưới dv của em có một cục mụn(k biết mụn gì) em sợ cục mụn đó lúc quan hệ có chảy máu và sợ dính dịch âm đạo vào đó,trước đó 1 ,2 ngày gì đó em có nặn cho nó chảy máu ra mà k biết nó đã lành hay chưa
Em cũng đã được anh Lục Giang chia sẻ là không có nguy cơ rồi,nhưng em muốn hỏi lại mọi người một lần nữa.Mong các anh chị giúp em giải toả tâm lý nhé

songchungvoi_HIV
20-09-2016, 14:39
Các anh chị cho em hỏi kq xét nghiệm hiv combo vào lúc 34 ngày âm tính và lúc 44 ngày em cũng xét nghiệm lại cũng cho ra kết quả âm tính vậy đã khả quan chưa ạ
Hành vi nguy cơ của em là ngày 1/8 em có đi massage k lành mạnh, em quan hệ với gmd có sử dụng bcs, nhưng ở gốc dưới dv của em có một cục mụn(k biết mụn gì) em sợ cục mụn đó lúc quan hệ có chảy máu và sợ dính dịch âm đạo vào đó,trước đó 1 ,2 ngày gì đó em có nặn cho nó chảy máu ra mà k biết nó đã lành hay chưa
Em cũng đã được anh Lục Giang chia sẻ là không có nguy cơ rồi,nhưng em muốn hỏi lại mọi người một lần nữa.Mong các anh chị giúp em giải toả tâm lý nhé
Đây ko phải hành vi nguy cơ, nếu bạn có nguy cơ KQ đã ko ra AT

lolang2706
20-09-2016, 14:42
vậy là hoàn toàn yên tâm đc rồi đúng ko anh, tâm lý em dạo này nó ko ổn định nên mới lập topic đê hỏi a ạ

songchungvoi_HIV
20-09-2016, 14:48
vậy là hoàn toàn yên tâm đc rồi đúng ko anh, tâm lý em dạo này nó ko ổn định nên mới lập topic đê hỏi a ạ
Theo bạn ko có nguy cơ vậy có yên ko, Thật ra cây muốn lặng mà gió ko muốn ngừng tức nảo bạn đó nó ko chịu loại ết nhái ễnh Ươn ra khỏi đầu

lolang2706
20-09-2016, 15:02
Dạ,e cám ơn anh, tại tâm lí nó k ổn định nên mới vậy chứ anh

Charles
20-09-2016, 15:16

Bạn hoàn toàn yên tâm với kết quả này, vì trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

lolang2706
21-09-2016, 13:32
Vâng, anh chị cho em hỏi nếu cục mụn đó có chảy máu thì nó có nguybcow không anh,và nếu 34 ngày âm tính 44 ngày âm tính với kết quả xét nghiệm std và viêm gan b trên đã an toàn chưa, em là vợ của tài khoản này ,và em muốn biết kêdt quả xn bằng pp combo gì đấy trong t gian trên đã yên tâm đc chưa, và vc em có thể quan hệ bt đc ko,mong anh chị tư vấn cụ thể dùm em, chồng em bảo đã đc tư vấn k có nguy cơ nhưng em muốn biết chắc chắn ạ, mong anh chị thông cảm và tư vấn Cho em(vì cục mụn đó người nảo sùi mào gà , và sau này thì khám lại lại kêu mụn cóc sinh dục) và cục mụn đó đã có trước khi chồng em làm điều như vậy , trước đó 3 tháng thì hình như chồng em cũng có đi như vậy,em buồn và lo lắm

songchungvoi_HIV
21-09-2016, 13:34
Vâng, anh chị cho em hỏi nếu cục mụn đó có chảy máu thì nó có nguybcow không anh,và nếu 34 ngày âm tính 44 ngày âm tính với kết quả xét nghiệm std và viêm gan b trên đã an toàn chưa, em là vợ của tài khoản này ,và em muốn biết kêdt quả xn bằng pp combo gì đấy trong t gian trên đã yên tâm đc chưa, và vc em có thể quan hệ bt đc ko,mong anh chị tư vấn cụ thể dùm em, chồng em bảo đã đc tư vấn k có nguy cơ nhưng em muốn biết chắc chắn ạ, mong anh chị thông cảm và tư vấn Cho em(vì cục mụn đó người nảo sùi mào gà , và sau này thì khám lại lại kêu mụn cóc sinh dục) và cục mụn đó đã có trước khi chồng em làm điều như vậy , trước đó 3 tháng thì hình như chồng em cũng có đi như vậy,em buồn và lo lắm
Bạn lồm ơn đọc lại những gì BQT tư vấn đi, đừng có soi và mói

lolang2706
21-09-2016, 13:51
Dạ ,em hiểu nhưng đây là tâm lí chung của một người vợ ạn ah, em thương chồng nhưng phải đảm bảo an toàn cho mình và gia đình nữa anh ah,mong sao lão sau này sẽ tránh xa những tệ nạn,nhiều khi thấy lão khóc cũng thương lắm anh ah,

songchungvoi_HIV
21-09-2016, 13:53
Dạ ,em hiểu nhưng đây là tâm lí chung của một người vợ ạn ah, em thương chồng nhưng phải đảm bảo an toàn cho mình và gia đình nữa anh ah,mong sao lão sau này sẽ tránh xa những tệ nạn,nhiều khi thấy lão khóc cũng thương lắm anh ah,
Bạn sợ thì nói chồng bạn cầm tờ XN AT HIV sau 12 tuần về đưa bạn xem

lolang2706
22-09-2016, 07:32
Dạ em cám ơn anh,anh cho em hỏi xét mghieejm combo cào buổi chiều có tốt hơn buổi sáng ko anh, và hút thuốc uống cf có ảnh hưởng nhiều đến kq xét nghiệm k ạ

Ngân Giang
22-09-2016, 07:33
Dạ em cám ơn anh,anh cho em hỏi xét mghieejm combo cào buổi chiều có tốt hơn buổi sáng ko anh, và hút thuốc uống cf có ảnh hưởng nhiều đến kq xét nghiệm k ạ
Ăn no luôn đi xn HIV củng không bị gì . BQT nói không có nguy cơ rồi làm sao mà ra duông tính được bạn an toàn rồi .

Tuanmecsedec
22-09-2016, 07:37

Xét nghiệm HIV không phân biệt buổi nào bạn.Sáng,trưa,chiều,tối ngay cả khuya bạn vẫn có thể xét nghiệm được.Còn vấn đề bạn hút thuốc uống cafe không ảnh hưởng gì đến xét nghiệm HIV.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

lolang2706
22-09-2016, 07:43
Dạ em cám ơn anh chị

Lục Giang
22-09-2016, 08:47
Dạ em cám ơn anh chị

1 cái đầu đầy dẫy những hoang tưởng, lo sợ và ko có lòng tin thì ko còn chỗ cho những suy nghĩ, hành động tốt đẹp

songchungvoi_HIV
22-09-2016, 12:43
XN HIV bạn có XN lúc nữa đêm cũng Ok, Về XN máu chỉ có duy nhất XN công thức máu và đường huyết nên XN buổi sáng

Darklod
22-09-2016, 13:39
Với hành vi của bạn thì hoàn toàn không có nguy cơ với bất kì bệnh Stds nào cả , kể cả HIV !