PDA

View Full Version : Các anh chị tư vấn giúp em ạ.Vấn đề oralsex

hyvong123
02-11-2013, 12:24
E có quen cô bạn gái.khi đi uống cf thi cô ấy có oralsex cho em.Sau vài hôm e thấy lo sợ và kiểm tra thấy có vết loét ở lỗ sáo không chảy máu và không đau rát.e không biết có có trước hay sau khi cô ấy oralsex cho e nữa.anh chị có thể tư vấn cho em không e thấy lo lắng quá.căm ơn anh chị trên diễn đàn nhiều.

songchungvoi_HIV
02-11-2013, 12:33
E có quen cô bạn gái.khi đi uống cf thi cô ấy có oralsex cho em.Sau vài hôm e thấy lo sợ và kiểm tra thấy có vết loét ở lỗ sáo không chảy máu và không đau rát.e không biết có có trước hay sau khi cô ấy oralsex cho e nữa.anh chị có thể tư vấn cho em không e thấy lo lắng quá.căm ơn anh chị trên diễn đàn nhiều.
Đi khám Da Liễu thui.

hyvong123
02-11-2013, 13:07
Da e sẽ đi khám da liễu.con vấn đề e ko biết bị loét trước hay sao khi oralsex nữa anh chj tư vấn giúp e trường hợp đó nha.

Tuanmecsedec
02-11-2013, 14:27
Da e sẽ đi khám da liễu.con vấn đề e ko biết bị loét trước hay sao khi oralsex nữa anh chj tư vấn giúp e trường hợp đó nha.

Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có rất nhiều câu hỏi tương tự được trả lời,bạn tìm hiểu tại box này.

Hành vi quan hệ bằng đường miệng thì không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

luxubu
02-11-2013, 17:38

OS không có nguy cơ với HIv.... bạn nên đi BV khám xem thế nào vì ó có nguy cơ với các bệnh STDs