PDA

View Full Version : tinh dịch ko bắn trực tiếp vào mắt có nguy cơ ko?

toidaidót23
20-09-2016, 21:54
mình quan hệ với người đồng giới khi xuất tinh him xuất tinh và vô tình bắn vào thái dương mình, mình đã nhắm mắt và dụi đi ngay nhưng lúc đó vô tình dụi về hướng mắt trái đang nhắm, rồi mình đi rửa , nhưng 10ph sau mắt trái có hiện tượng hơi đỏ(hồng hồng) và hơi cộm, cảm giác như lần trước mình bị dính tinh dịch của chính mình nhưng lần này ít hơn.
như vậy có nguy cơ ko mọi người.
mình vừa bị cách đây 30ph,bây giờ thì mắt chỉ còn hơi nổi gân hồng hồng lên và hết cộm rồi nhưng chớp mắt cảm giác hơi nhức.

theo mình dc biết thì tinh dịch bắn vào mắt thì nguy cơ rất cao, cao hơn cả quan hệ hậu môn, âm đạo nhưng nếu trường hợp mình thì có nguy cơ ko ạ : ((((((((((((((((

Charles
20-09-2016, 22:01
mình quan hệ với người đồng giới khi xuất tinh him xuất tinh và vô tình bắn vào thái dương mình, mình đã nhắm mắt và dụi đi ngay nhưng lúc đó vô tình dụi về hướng mắt trái đang nhắm, rồi mình đi rửa , nhưng 10ph sau mắt trái có hiện tượng hơi đỏ(hồng hồng) và hơi cộm, cảm giác như lần trước mình bị dính tinh dịch của chính mình nhưng lần này ít hơn.
mình vừa bị cách đây 30ph,bây giờ thì mắt chỉ còn hơi nổi gân hồng hồng lên và hết cộm rồi nhưng chớp mắt cảm giác hơi nhức.

theo mình dc biết thì tinh dịch bắn vào mắt thì nguy cơ rất cao, cao hơn cả quan hệ hậu môn, âm đạo nhưng nếu trường hợp mình thì có nguy cơ ko ạ : ((((((((((((((((

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

toidaidót23
20-09-2016, 22:24
Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.
cảm ơn bạn, mình hỏi rõ thêm tí. Nếu trường hợp mình, tinh dịch bắn vào thái dương mà mình lấy tay dụi liền, ko may tinh dịch đó chảy vào mắt thì có nguy cơ ko bạn?

Lục Giang
21-09-2016, 07:59
cảm ơn bạn, mình hỏi rõ thêm tí. Nếu trường hợp mình, tinh dịch bắn vào thái dương mà mình lấy tay dụi liền, ko may tinh dịch đó chảy vào mắt thì có nguy cơ ko bạn?
làm gì có chuyenẹ tinh trùng dính lên thái dương rồi chảy vào mắt, hoang tưởng vừa thôi, mắt là bộ phanạ nhạy cảm nên khi khi có vật là hay nước.... chảy đến mi mắt là các cơ quan phản xạ quanh vùng mắt sẽ hoạt động và phản ứng chứop mắt, nhắm mắt lại ngay, bạn thấy khi tắm đó xối nước ào ào mà nước có vô mắt đc đâu chứ hả, đừng tụ dọa mình, ở đây chúng tôi chỉ tư vấn tren tình huống có thật chứ ko tư vấn kiểu giả dụ, nếu như....

Ngân Giang
21-09-2016, 08:11

theo mình dc biết thì tinh dịch bắn vào mắt thì nguy cơ rất cao, cao hơn cả quan hệ hậu môn, âm đạo nhưng nếu trường hợp mình thì có nguy cơ ko ạ :
((((((((((((((((

Không có nguy cơ . Bạn an toàn tuyệt đối .

toidaidót23
21-09-2016, 10:49
làm gì có chuyenẹ tinh trùng dính lên thái dương rồi chảy vào mắt, hoang tưởng vừa thôi, mắt là bộ phanạ nhạy cảm nên khi khi có vật là hay nước.... chảy đến mi mắt là các cơ quan phản xạ quanh vùng mắt sẽ hoạt động và phản ứng chứop mắt, nhắm mắt lại ngay, bạn thấy khi tắm đó xối nước ào ào mà nước có vô mắt đc đâu chứ hả, đừng tụ dọa mình, ở đây chúng tôi chỉ tư vấn tren tình huống có thật chứ ko tư vấn kiểu giả dụ, nếu như.... rko bạn ơi, ý mình hỏi là lỡ tay mình dụi dính tinh dịch vào khóe mắt or mí mắt rồi ảnh hưởng vào mắt ko? chứ lúc đó chỉ bắn vào thái dương rùi mình dụi ngay, nhưng sau 10 ph thì mắt lại đỏ và cộm, chứ nếu tinh dịch bắn vào mắt thì sẽ xót và rát ngay phải ko ạ. ý mình hỏi là nếu tinh dịch xuất ra ngoài rồi vô tình tay mình dụi vào mắt thì có nguy cơ ko bạn? cảm ơn bạn đã tư vấn

Lục Giang
21-09-2016, 11:40
rko bạn ơi, ý mình hỏi là lỡ tay mình dụi dính tinh dịch vào khóe mắt or mí mắt rồi ảnh hưởng vào mắt ko? chứ lúc đó chỉ bắn vào thái dương rùi mình dụi ngay, nhưng sau 10 ph thì mắt lại đỏ và cộm, chứ nếu tinh dịch bắn vào mắt thì sẽ xót và rát ngay phải ko ạ. ý mình hỏi là nếu tinh dịch xuất ra ngoài rồi vô tình tay mình dụi vào mắt thì có nguy cơ ko bạn? cảm ơn bạn đã tư vấn

hoàn toàn ko có nguy cơ nhu vậy bạn, vi rut H vốn rất yếu, khi ra môi trường ngoài vì thiếu dưỡng chất và thay đổi nhiệt độ sống nên chúng sẽ nhanh chóng bất hoạt, mất khả nanưg lây nhiễm, bạn yên tâm, tôi đảm bảo 100% ko nguy cơ

songchungvoi_HIV
21-09-2016, 12:46

Khi nào bạn banh mí mắt ra, phía sao mi mắt đó mới là niêm mạc sống và lúc đó bạn cho tinh dịch vào đó thoa như thoa kem mới có nguy cơ
http://images.alobacsi.vn/Images/Uploaded/Share/2015/12/18/df0chap-mi.jpg

Tuanmecsedec
21-09-2016, 21:12

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

toidaidót23
22-09-2016, 00:04
e cam on moi nguoi nhieu (sr unikey em bi loi~ ko biet dau dc)

Ngân Giang
22-09-2016, 07:53
e cam on moi nguoi nhieu (sr unikey em bi loi~ ko biet dau dc)

Bạn có QHTD với người tính không biết sức khỏe người đó ra sao thì bạn nhớ sd BCS . Để bảo vệ cho cả 2 .