PDA

View Full Version : Ngâm hồ thuỷ lực

NguyenNam05
21-09-2016, 16:27
Em có vấn đề này mong anh chị giải đáp giúp em . Hôm qua e có đi xông hơi và xuống hồ thuỷ lực thì vô tình e đụng vô mụn bọc và bị chảy máu thành giọt và em lấy nước trong hồ tạt lên . Và lúc sau có người kia lấy tay chạm vào vết thương của em. Em không biết như vậy khi e ngâm trong nươc và ng đó đụng vào thì có nguy cơ nhiễm HIV không ạ. E xin cám ơn

yugioh0206
21-09-2016, 16:48
Bạn suy diễn hoang tưởng thôi

Charles
21-09-2016, 16:50
Em có vấn đề này mong anh chị giải đáp giúp em . Hôm qua e có đi xông hơi và xuống hồ thuỷ lực thì vô tình e đụng vô mụn bọc và bị chảy máu thành giọt và em lấy nước trong hồ tạt lên . Và lúc sau có người kia lấy tay chạm vào vết thương của em. Em không biết như vậy khi e ngâm trong nươc và ng đó đụng vào thì có nguy cơ nhiễm HIV không ạ. E xin cám ơn

Người ta chỉ chạm tay vào bạn làm gì mà có nguy cơ? Bạn kỳ thị quá mức thì đúng hơn.

NguyenNam05
21-09-2016, 17:32
Dạ em chỉ sợ tay của người bạn đó bị trầy hay trong nước có virut . ,chứ em không có ý kỳ thị anh ạ

Charles
21-09-2016, 17:35
Dạ em chỉ sợ tay của người bạn đó bị trầy hay trong nước có virut . ,chứ em không có ý kỳ thị anh ạ

Khi nào tay bạn đang chảy máu ròng ròng mà tay người ta như hình này nắm chặt vào tay bạn hãy lo:

NguyenNam05
21-09-2016, 17:38
Dạ vậy khi mà vết thương nặng như vậy thì mới có nguy cơ hả anh .

Tịnh Tâm
21-09-2016, 17:39
Rảnh đọc kiến thức hiv đi bạn nhé. hiv mà lây thế hồ bơi công cộng chắc dẹp hết:monkeys16:

Charles
21-09-2016, 18:44
Dạ vậy khi mà vết thương nặng như vậy thì mới có nguy cơ hả anh .

Truong Xuan khẳng định tình huống của bạn 100% không có nguy cơ.

NguyenNam05
21-09-2016, 18:46
Dạ em cám ơn anh nhiều ạ

Tuanmecsedec
22-09-2016, 15:19

100% không có nguy cơ kiểu như vậy bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

NguyenNam05
23-09-2016, 19:28
Dạ em cám ơn các anh ạ . Cho em hỏi thêm là Vậy mình chỉ nên lo lắng khi quan hệ không sử dụng bao cap su hả anh . Còn những vấn đề khác thì mình không nên lo lắng hả anh.

Tuanmecsedec
23-09-2016, 20:38
Dạ em cám ơn các anh ạ . Cho em hỏi thêm là Vậy mình chỉ nên lo lắng khi quan hệ không sử dụng bao cap su hả anh . Còn những vấn đề khác thì mình không nên lo lắng hả anh.

Những gì bạn đang tìm hiểu nằm trong chủ đề này.

Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

NguyenNam05
23-09-2016, 21:31
Em cũng vừa đọc xong và cũng có phân tích có thể nhiễm hiv từ máu qua các vết thương hở nên có thể em và số bạn cũng lo khi thấy mình bị chảy máu với nhũng vết thương nhỏ hay lớn . Em cũng hoang mang là nếu như vết thương như thế nào thì bị nhiễm anh .

Tuanmecsedec
23-09-2016, 21:36
Em cũng vừa đọc xong và cũng có phân tích có thể nhiễm hiv từ máu qua các vết thương hở nên có thể em và số bạn cũng lo khi thấy mình bị chảy máu với nhũng vết thương nhỏ hay lớn . Em cũng hoang mang là nếu như vết thương như thế nào thì bị nhiễm anh .

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa,những gì bạn đang lo lắng không có nguy cơ.

NguyenNam05
23-09-2016, 21:39
Dạ e cám ơn anh ạ

Ngân Giang
24-09-2016, 06:21
Không có nguy cơ . Bạn nói vậy thì đang kì thị họ phải không