PDA

View Full Version : Gái mại dâm dùng miệng kích dục dương vật 20 giây có lây HIV Không?

lomotlan2016
22-09-2016, 13:56
Hôm tuần trước Em say say có đi uống cafe trá hình( không có bán cafe) chỉ có kích dục, gái bán cafe có dùng miệng kích dục khoảng 20s, sau đó chỉ dùng tay , duoc 2 phút em đã ra. Cho em hỏi như vậy e có bị lây HIV không?? em đang lo và căng thẳng mấy hôm khôngngủ đựơc, mong AE diễn đàn tư vấn giúp em.EM lo quá!

songchungvoi_HIV
22-09-2016, 13:59
Hôm tuần trước Em say say có đi uống cafe trá hình( không có bán cafe) chỉ có kích dục, gái bán cafe có dùng miệng kích dục khoảng 20s, sau đó chỉ dùng tay , duoc 2 phút em đã ra. Cho em hỏi như vậy e có bị lây HIV không?? em đang lo và căng thẳng mấy hôm khôngngủ đựơc, mong AE diễn đàn tư vấn giúp em.EM lo quá!
Hoàn toàn ko có nguy cơ với bất kỳ bạn nào hết thì thời gian cực kỳ ngắn ko tạo ra nguy cơ

Tuanmecsedec
22-09-2016, 14:50

Bạn yên tâm,những gì bạn kể chỉ kích dục bằng miệng 20 giây thì bạn yên tâm không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Anhkotin90
24-09-2016, 03:10
Tầm 45s trở lên có nguy cơ với Stds nha bạn , bạn yên tâm

Ngân Giang
24-09-2016, 05:59
Không có nguy cơ trong trường hợp này .

Charles
24-09-2016, 19:55

Bạn yên tâm, những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

lomotlan2016
25-09-2016, 16:50
Cám ơn Anh Tuấn.Em đang lo sợ bệnh Giang Mai, em đọc thấy nguy hiểm thật, đã 2 tuần trôi qua nhưng em chưa thấy dấu hiệu bệnh

Charles
25-09-2016, 19:44
Cám ơn Anh Tuấn.Em đang lo sợ bệnh Giang Mai, em đọc thấy nguy hiểm thật, đã 2 tuần trôi qua nhưng em chưa thấy dấu hiệu bệnh

Trường hợp của bạn thời gian kích dục bằng miệng chỉ 20s thì không có nguy cơ với bệnh nào cả.

Tuanmecsedec
25-09-2016, 20:05

Bạn yên tâm,thời gian như vậy bạn không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

lomotlan2016
28-09-2016, 11:14
Trường hợp của bạn thời gian kích dục bằng miệng chỉ 20s thì không có nguy cơ với bệnh nào cả.
-Cám ơn Trường Xuân. Diễn đàn rất hay, mình sẽ phổ biến cho tất cả các bạn khác để họ hiểu và tránh xa các tệ nạn xã hội