PDA

View Full Version : Mọi người tư vấn cho em với, kiến thức em kém quá!

dattran
22-09-2016, 19:24
Hôm nay em bị 1 người quẹt tay vào phần trên của mắt, em có đeo kính nữa, em không rõ là có quẹt vào phần trong mắt để lây hiv không nữa, thì em có nên đi xn không

Tịnh Tâm
22-09-2016, 19:29
đi khám tâm thần trị ám ảnh thì chính xác hơn là đi xn hiv.

xuanxanh
Hôm nay em bị 1 người quẹt tay vào phần trên của mắt, em có đeo kính nữa, em không rõ là có quẹt vào phần trong mắt để lây hiv không nữa, thì em có nên đi xn không

Bạn này bị bệnh về tâm lý rồi. Những gì bạn kể ko có nguy cơ bạn nhé. Thấy đúng là thiếu kiến thức trầm trọng rồi thì bạn hãy chủ động tìm hiểu thêm đi nhé.

Ngân Giang
Đi khám cái não dùm cái đi .

trungan1987
22-09-2016, 19:33
Nếu quẹt vào phần trong mắt thì làm sao bạn chịu nổi, nó sẽ rất đau...H bạn đang bị tâm lý... bạn nên bình tĩnh mọi việc và tìm hiểu thêm kiến thức về H tại dd...

Charles
22-09-2016, 19:40

Trời, có gì đâu mà nguy cơ, mà XN bạn???

Darklod
22-09-2016, 19:42
Bạn hoàn toàn không có nguy cơ ! Không cần XN trong trường hợp này

Tuanmecsedec
22-09-2016, 20:35

Bạn có bị quẹt lòi con mắt ra luôn cũng không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

tudoembuon
22-09-2016, 21:09
bạn nên thường xuyên vào diễn đàn cập nhật kiến thức về hiv đi.... tôi đọc trường hợp của bạn và 1 số bạn khác .... tôi chỉ biết cười vui để quên nỗi lo lắng... trở lại với vấn đề của bạn ... có gì gọi là nguy cơ nguy kịch gì đâu... hiv chứ đâu phải virut trong phim hollywod mà đụng tới cái lây đụng tới cái truyền bạn.... bạn để sự lo lắng đó qua 1 bên được rồi... để dành tâm trí đi chơi làm việc khác có ích hơn bạn nhé... thân