PDA

View Full Version : Quan hệ bằng muệng, hôn sâu, dương vật cạ ngoài, kẹp giữa hai đùi.

Thaokim
23-09-2016, 08:25
Chào các anh các chị, như ban quản trị đã khẳng định những hành vi như oral sex, hôn sâu, dương vật cạ ngoài âm đạo hay kẹp giữa hai đùi xuất tinh là hoàn toàn không có nguy cơ, e đã tìm hiểu trên một số báo chính thống và các diễn đàn khác thì hầu hết họ nói có thể có nguy cơ vậy em muốn các a chị giải thick cụ thể hơn một chút để e mở rộng kiến thức.

Tuanmecsedec
23-09-2016, 08:28
Chào các anh các chị, như ban quản trị đã khẳng định những hành vi như oral sex, hôn sâu, dương vật cạ ngoài âm đạo hay kẹp giữa hai đùi xuất tinh là hoàn toàn không có nguy cơ, e đã tìm hiểu trên một số báo chính thống và các diễn đàn khác thì hầu hết họ nói có thể có nguy cơ vậy em muốn các a chị giải thick cụ thể hơn một chút để e mở rộng kiến thức.

Hiện nay có những diễn đàn và mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí.Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp.Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ tạo ra những diễn đàn và chỉ có 1 người cố tình tạo ra nhiều nick, mục đích họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang,khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Bạn đọc thêm 3 chủ đề này nhận xét từ thành viên ;

Chủ đề: Bức xúc về sự vô lương tâm lợi dụng sự lo lắng của mọi người để chuộc lợi (http://www.diendanhiv.vn/threads/37289-Buc-xuc-ve-su-vo-luong-tam-loi-dung-su-lo-lang-cua-moi-nguoi-de-chuoc-loi)
Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt (http://www.diendanhiv.vn/threads/34980-Suy-nghi-ve-cach-tu-van-cho-hanh-dong-hot-toc-cao-mat)
Chủ đề: cảnh báo cho anh em về diễn đàn khác tư vấn thu phí (http://www.diendanhiv.vn/threads/45342-ca-nh-ba-o-cho-anh-em-ve-dien-dan-khac-tu-van-thu-phi)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Tuanmecsedec
23-09-2016, 08:29

Tuanmecsedec muốn nói với bạn nói riêng và tất cả các bạn nào tham gia Diendanhiv.vn nói chung được rõ.

1, Nếu các bạn tin tưởng diễn đàn thì tham gia,nếu cảm thấy không tin thì đừng tham gia.

2, Khi lên tham gia diễn đàn đặt câu hỏi và đã được tư vấn vấn thì nên tin.

+ Đối với tất cả ban quản trị chúng tôi khi điều hành một diễn đàn tư vấn hoàn toàn miễn phí,tức là không thu bất kỳ bạn và các bạn 1 đồng xu nào và chúng tôi bỏ tâm huyết ra để tư vấn giúp đỡ cho mọi người cũng là giúp cho phòng chống HIV của Việt Nam để mọi người hiểu hơn tác hại dẫn đến con đường lây nhiễm HIV và giúp cho mọi người nhìn ra hiểu rõ để không phân biệt đối xử kỳ thị với người có HIV.

+ Tôi là nick Tuanmecsedec là Admin điều hành cao nhất diễn đàn và một số Smod khi tham gia điều hành diễn đàn cũng như tư vấn điều có qua các lớp tập huấn và có bằng cấp.

+ Nên chúng tôi ở đây nói cho bạn và các bạn rõ,ban điều hành chúng tôi không rảnh mà lên đây tư vấn bừa.Các bạn nên hiểu nếu chúng tôi tư vấn bừa,không chỉ tác hại chính riêng cho bạn mà sẽ làm tác hại cho tất cả cộng đồng.

_ Ví dụ,các bạn có nguy cơ chúng tôi nói có,để các bạn còn biết lo đi xét nghiệm và phòng tránh cho người thân hoặc các bạn đã xét nghiệm an toàn thì chúng tôi nói đã an toàn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Tuanmecsedec
23-09-2016, 08:31

Bạn lưu ý.Bạn muốn tư vấn gì thì nói rõ trường hợp bạn mắc phải và bạn cần lưu ý không được mỗi lần hỏi là mỗi lần mở chủ đề.Bạn phải post tiếp chủ đề đã có.

Thaokim
23-09-2016, 08:47
Em muốn làm thành viên tích cực nên dạo này em tìm hiểu rất là nhiều anh ah, em biết là diễn đàn mình hoàn toàn miễn phí e cũng đã đóng góp e còn mới nên chưa rõ hết quy định anh ah...tại vì em tự tìm hiểu nên truy xuất rất nhiều nguồn thông tin...cám ơn anh nhé.

Thaokim
23-09-2016, 08:53
Một cái nữa là các diễn đàn khác họ đưa ra từ có thể trước câu trả lời vì vậy nó đồng nghĩa với việc không trả lời, còn a Tuấn và các anh thì chỉ có Yes or No và đó là câu trả lời người tư vấn muốn nghe.

Thaokim
23-09-2016, 09:14
Phiền Anh Tuấn đóng topic này lại dùm e nhé, cảm ơn anh.

Tuanmecsedec
23-09-2016, 20:06
Em muốn làm thành viên tích cực nên dạo này em tìm hiểu rất là nhiều anh ah, em biết là diễn đàn mình hoàn toàn miễn phí e cũng đã đóng góp e còn mới nên chưa rõ hết quy định anh ah...tại vì em tự tìm hiểu nên truy xuất rất nhiều nguồn thông tin...cám ơn anh nhé.

Một cái nữa là các diễn đàn khác họ đưa ra từ có thể trước câu trả lời vì vậy nó đồng nghĩa với việc không trả lời, còn a Tuấn và các anh thì chỉ có Yes or No và đó là câu trả lời người tư vấn muốn nghe.

Phiền Anh Tuấn đóng topic này lại dùm e nhé, cảm ơn anh.

Trước tiên Tuanmecsedec cảm ơn tất cả các bạn nào có tấm lòng cũng như kiến thức HIV để tham gia diễn đàn (Diendanhiv.vn) tư vấn cũng như chia sẻ cho cộng động.Với mục đích của diễn đàn tư vấn hoàn toàn miễn phí.Vì vậy tất cả mọi người bất kể là ai đều có quyền đăng ký thành viên của diễn đàn cũng đều miễn phí.

Trở lại với vấn đề của bạn,hiện tại bạn đã đăng ký thành viên như vậy bạn một thành viên của Diendanhiv.vn,nếu bạn có kiến thức thì có quyền chia sẻ cũng như tư vấn cho thành viên khác.Vấn đề ở đây là cộng tác viên hay tham vấn viên không quan trọng.

Quan trọng nhất là khi tham gia diễn đàn bạn có những bài viết hửu ích cho cộng đồng, từ đây thời gian theo dõi của Admin sẽ mời bạn vào tham gia trong quản trị của diễn đàn.Cũng nói rõ hơn không phải là một quản trị mới có quyền tư vấn cho thành viên khác,mà là một thành viên bình thường nếu có kiến thức thì cũng có quyền tư vấn.

Và Tuanmecsedec sẽ khóa chủ đề theo yêu cầu của bạn.