PDA

View Full Version : Quan hệ lúc say xỉn không biết bao cao su có rách hay tuôt không

sai1lan
23-09-2016, 18:30
Em có quan hệ vs GMD có sử dụng BCS gái mại dâm đeo cho lúc đó em say k biết bao cao su rách hay tuột không thật sự là k biết gì.Nguy cơ của em có cao k ạ.Em định đi xét nghiệm tại Hồng Ngọc Có anh chị nào xét nghiệm ở đó rùi tư vấn cho em cách xét nghiệm thời gian địa điểm với ạ.Em stress quá,

Lục Giang
23-09-2016, 18:37
Em có quan hệ vs GMD có sử dụng BCS gái mại dâm đeo cho lúc đó em say k biết bao cao su rách hay tuột không thật sự là k biết gì.Nguy cơ của em có cao k ạ.Em định đi xét nghiệm tại Hồng Ngọc Có anh chị nào xét nghiệm ở đó rùi tư vấn cho em cách xét nghiệm thời gian địa điểm với ạ.Em stress quá,
bạn qh và đặt tình huống hỏi mà ko nhớ, ko biết thì đố ai dám tư vấn cho bạn, tuy nhiên bcs là dnạg cao su có độ đàn hồi cao nên rất khó rách , với lại nó đã có sẵn chất bôi trơn nên càng khó rách, , còn nếu lo sợ ko yên tâm thì cứ đi xn vậy nhé, chứ nc kiểu bạn tư vấn nhút đầu lắm

sai1lan
23-09-2016, 18:41
e chỉ nhớ là lúc em cầm dv thì bcs bình thường anh a.e k kiểm tra hét toàn bô bao

sai1lan
23-09-2016, 18:42
gmd đeo bao cho em nữa anh ạ, lần đầu say quá lại bi bạn bè rủ rê e k có kinh nghiệm h em hoang mang quá

Lục Giang
23-09-2016, 18:45
gmd đeo bao cho em nữa anh ạ, lần đầu say quá lại bi bạn bè rủ rê e k có kinh nghiệm h em hoang mang quá
bạn hỏi kiểu này tôi pó tay, ko tư vấn đc
khi nào nhớ rõ hành vi cụ thể hãy hỏi
nhắc cho nhớ, bcs ko dễ ráh đâu nhé, tôi xưa giờ dùng ko biết bao nhiu cái bcs rồi mà chưa ráh ái nào, và ngay cả qua tìm hỉu cũng cực kì hiếm th rách nhé

sai1lan
23-09-2016, 18:48
anh ơi em muốn đi xét nghiêm cho chắc chắn nguy cơ mới đc 10 ngày, em ở tỉnh xa nên muốn xét nghiêm ngày cuối tuần ở hà nội bệnh viẹn hồng ngọc a tư vấn thêm giúp em với ak

Lục Giang
23-09-2016, 18:52
anh ơi em muốn đi xét nghiêm cho chắc chắn nguy cơ mới đc 10 ngày, em ở tỉnh xa nên muốn xét nghiêm ngày cuối tuần ở hà nội bệnh viẹn hồng ngọc a tư vấn thêm giúp em với ak

t muốn xn thì chờ ít nhất 4 tuần đi làm combo hay 6 tuần với test nhanh là ok

sai1lan
23-09-2016, 18:54
Em hoang mang quá, mới đc có 10 ngày còn tân 20 ngày nữa, xét nghiệm combo ở hồng ngọc như nào anh chị nào xét nghiệm rùi tư vấn cho em với a

Lục Giang
23-09-2016, 19:00
Em hoang mang quá, mới đc có 10 ngày còn tân 20 ngày nữa, xét nghiệm combo ở hồng ngọc như nào anh chị nào xét nghiệm rùi tư vấn cho em với a
ơ hay, bạn cứ đến đó ắt có người tư vấn cho bạn, ở đâu cũng vậy thôi, tất cả ở cái miệng của mình ấy, mún gì, cần chi thì ở miệng mình hết á

sai1lan
23-09-2016, 19:06
ngu cơ của em cao k anh. Em hoang mang quá. xét nghiêm có lâu k anh. :))

sai1lan
23-09-2016, 19:08
có anh chi nào xét nghiệm ở hồng ngọc kiêngnam rùi k ạ cho em hỏi lên chỗ nào xét nghiệm a xét nghiệm lâu k ạ. Em hoang mang quá chả biết gì nữa

Tuanmecsedec
23-09-2016, 20:12
Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Tuanmecsedec
23-09-2016, 20:13

có anh chi nào xét nghiệm ở hồng ngọc kiêngnam rùi k ạ cho em hỏi lên chỗ nào xét nghiệm a xét nghiệm lâu k ạ. Em hoang mang quá chả biết gì nữa

Xét nghiệm ở Hồng Ngọc có kết quả sau 1>2 giờ bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Anhkotin90
24-09-2016, 03:13
Đừng nên căng thẳng qúa , Xn sau 4 tuần nha bạn .

Ngân Giang
24-09-2016, 05:58
tGMD họ củng lo lắng họ bị lây nhiễm HIV qua khách làng chơi chứ bạn . Bạn có QHTD mạng bảo là bạn an toàn rồi . Còn rách BCS là bạn biết liền . Nếu bạn muốn xn HIV thì 4 tuần XN PPcombo bệnh viện HÒA HẢO hoặc 6 tuần trở lên thì cứ đến TTYTDP vs các bệnh viện XN test nhanh .

sai1lan
24-09-2016, 18:18
Nguy cơ của em cao k chị

sai1lan
24-09-2016, 18:18
nguy cơ e cao k anh

Lục Giang
24-09-2016, 19:34
nguy cơ e cao k anh

chỉ có 2 trường hopự có nguy cơ và ko nguy cơ chứ ko có cao hay thấp gì hết
bạn qh có bcs là an toàn, còn rách hay thủng hay ko thì bạn ko nhớ rõ, ko chắc chắn sao chúng tôi khanửg định đc, mà nhắc cho bạn nhớ bcs ko dễ rách , thủng đâu bạn, để yên tâm và giải tỏa thì cứ chờ xn nhé

sai1lan
24-09-2016, 19:55
vâng e stress quá anh ạ. chỉ mong đến ngày xét nghiệm . nếu dính e k biết sao nữa.

Charles
24-09-2016, 19:57

Bạn quan hệ có sử dụng BCS là không có nguy cơ. Nếu quá trình quan hệ BCS sự cố tuột hoặc rách cả hai sẽ cảm nhận được ngay, và xong trận rút ra sẽ thấy ngay bằng mắt thường.

sai1lan
24-09-2016, 20:01
e nhớ là k tuôt anh ạ em có cầm bcs ở dương vật k cơ dấu hiệu gì là rách ạ còn lại em không nhớ kiểm tra.

Charles
24-09-2016, 20:04
e nhớ là k tuôt anh ạ em có cầm bcs ở dương vật k cơ dấu hiệu gì là rách ạ còn lại em không nhớ kiểm tra.

Như vậy chứng tỏ bao không sự cố gì rồi, bạn yên tâm đi.

sai1lan
24-09-2016, 20:09
e chỉ cầm dương vật lúc quan hệ xomg anh ạ thấy bcs bình thường chỗ đó. rùi gái mại dâm tháo bao cho em

Charles
24-09-2016, 20:13
e chỉ cầm dương vật lúc quan hệ xomg anh ạ thấy bcs bình thường chỗ đó. rùi gái mại dâm tháo bao cho em

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

sai1lan
24-09-2016, 20:15
e cảm ơn anh đủ 4 tuần e sẽ đi ra Hồng Ngọc làm combo . Dạo này e căng thẳng quá

Tuanmecsedec
24-09-2016, 20:20
Nguy cơ của em cao k chị

nguy cơ e cao k anh

vâng e stress quá anh ạ. chỉ mong đến ngày xét nghiệm . nếu dính e k biết sao nữa.

Ban quản trị đã tư vấn bạn không có nguy cơ thì yên tâm đi bạn.

Charles
24-09-2016, 20:23
e cảm ơn anh đủ 4 tuần e sẽ đi ra Hồng Ngọc làm combo . Dạo này e căng thẳng quá

Bạn có XN cũng chỉ để giải tỏa tâm lý thôi, kết quả chắc chắn là âm tính.

sai1lan
24-09-2016, 21:03
e cảm ơn các anh a.