PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm không dùng bao cao su

Lesieu
25-09-2016, 14:14
Mình có quan hệ vơi một gaí mại dâm ở đồ sơn mà núc đó mình bị say lên không có dùng bao su để quan hệ và từ hôm quan hệ đến nay đã được 4 ngày mà núc naò mình cũng hơi váng đầu và có cảm gíac buồn nôn nữa như vậy có phaỉ là mình bị dĩnh hiv kô mọi người

Darklod
25-09-2016, 14:38
Hành vi QH với GMD không sử dụng bcs là có nguy cơ ! Tuy nhiên không phải GMD nào cũng bị HIV và Muốn lấy HIV phải hội tụ nhiều yếu tố ! Sau 4 tuần anh có thể XN Combo hoặc 6 tuần XN test nhanh ! Chúc a may mắn

Lesieu
25-09-2016, 14:43
Nhưng ko hiêu sao tu núc quan hê xong 3 ngay nay mình rất hay váng đầu và có cảm gíac buồn nôn

Tuanmecsedec
25-09-2016, 14:50
Mình có quan hệ vơi một gaí mại dâm ở đồ sơn mà núc đó mình bị say lên không có dùng bao su để quan hệ và từ hôm quan hệ đến nay đã được 4 ngày mà núc naò mình cũng hơi váng đầu và có cảm gíac buồn nôn nữa như vậy có phaỉ là mình bị dĩnh hiv kô mọi người

Nhưng ko hiêu sao tu núc quan hê xong 3 ngay nay mình rất hay váng đầu và có cảm gíac buồn nôn

Trường hợp bạn kể đã qua 72 giờ nên không thể hướng dẫn bạn dùng thuốc phơi nhiễm.Vì vậy bạn để thời gian đi xét nghiệm.

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
25-09-2016, 14:50

Bạn QHTD không sử dụng BCS là có nguy cơ với HIV. Tuy nhiên muốn biết có nhiễm hay không bạn phải XN máu chứ không có biểu hiện đặc trưng nào để nhận biết. Sau nguy cơ 6 tuần bạn có thể XN thử, nếu kết quả âm tính thì khả năng bạn không nhiễm là rất cao.

Lesieu
25-09-2016, 21:12
Em có quan hê voi gmd không dùng bao cao su và còn hôn nhau nưã 4 ngày hôm nay từ núc qan hê xong em hoi váng đầu .bun nôn tay chân hơi run và thở không được sâu lằm suống tim đâp mạnh thở gấp như vây có phải la bi hiv ko vây em đang rất hoang mang va sơ hãi mong bac si gjup em

Lesieu
25-09-2016, 21:13
Em có quan hê voi gmd không dùng bao cao su và còn hôn nhau nưã 4 ngày hôm nay từ núc qan hê xong em hoi váng đầu .bun nôn tay chân hơi run và thở không được sâu lằm suống tim đâp mạnh thở gấp như vây có phải la bi hiv ko vây em đang rất hoang mang va sơ hãi mong bac si gjup em

Tịnh Tâm
25-09-2016, 21:16
Bạn qhtd k an toàn. Quá 72h thì đánh phải chờ xn sau nguy cơ 12 tuần.

Tuanmecsedec
25-09-2016, 21:16

Ban quản trị tư vấn rồi,bây giờ bạn bình tĩnh.Nếu bạn lo lắng quá không tốt cho sức khỏe.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Lesieu
25-09-2016, 21:21
Em đang rât hoang mang va sơ hãi bac si a. Ơ 2 bàntay co nỗi lên 1 vai cai mun như là trấm đỏ và em có cảm giác nóng ơ trong người nữa

Tuanmecsedec
25-09-2016, 21:28
Em đang rât hoang mang va sơ hãi bac si a. Ơ 2 bàntay co nỗi lên 1 vai cai mun như là trấm đỏ và em có cảm giác nóng ơ trong người nữa

Trong thời gian chờ đợi xét nghiệm bạn có thể qua box này để giải tỏa tạm lý : Phòng giải tỏa tâm lý (http://www.diendanhiv.vn/forums/60-Phong-giai-toa-tam-ly)

Charles
25-09-2016, 21:28

Chuyện đã rồi, giờ hãy bình tĩnh chờ xét nghiệm, bạn lo lắng không giải quyết vấn đề gì mà chỉ sinh nhiều bệnh thôi.

caocongbinhthuan
26-09-2016, 00:38
nếu cảm thấy bị stress hãy lên diễn đàn này, vào Phòng giải tỏa tâm lý nói chuyện, tán ngẫu bạn sẽ cảm thấy nhẹ người hơn... ko phải gmd là bị H đâu nên bạn cứ sinh hoạt, làm việc bình thường và đừng tạo thêm nguy cơ mới.. chờ đủ ngày rồi đi xét nghiệm, chúc bạn vui vẻ và âm tính..

Lesieu
26-09-2016, 22:16
Mình có quan hệ vơi một gaí mại dâm ở đồ sơn mà núc đó mình bị say lên không có dùng bao su để quan hệ và từ hôm quan hệ đến nay đã được 1 tuần rùi mà núc naò mình cũng hơi váng đầu và có cảm gíac buồn nôn nữa trên ngưc mẩn đỏ va tư nhiên ơ cổ họng iết hầu bị sưng rất là khó luốt như vậy có phaỉ là mình bị dĩnh hiv rôi ko mình rất là sợ nếu bi thì mình chỉ có thế uống thuóc ngủ mà chết thui mọi ngươì giúp mình vơi hiện tại mình ăn ko ngon ngủ ko yên rất là chán nản va hối hận

Charles
26-09-2016, 22:33
Mình có quan hệ vơi một gaí mại dâm ở đồ sơn mà núc đó mình bị say lên không có dùng bao su để quan hệ và từ hôm quan hệ đến nay đã được 1 tuần rùi mà núc naò mình cũng hơi váng đầu và có cảm gíac buồn nôn nữa trên ngưc mẩn đỏ va tư nhiên ơ cổ họng iết hầu bị sưng rất là khó luốt như vậy có phaỉ là mình bị dĩnh hiv rôi ko mình rất là sợ nếu bi thì mình chỉ có thế uống thuóc ngủ mà chết thui mọi ngươì giúp mình vơi hiện tại mình ăn ko ngon ngủ ko yên rất là chán nản va hối hận

Chuyện do chính bạn gây ra chứ không ai đổ vào người bạn nên có sao bạn cũng phải biết chấp nhận, nếu bạn muốn tự tử cũng không ai ngăn nổi.

Trong thời gian chờ xét nghiệm bạn muốn giải tỏa tâm lý thì vào đúng Box chứ không được spam bài ở đây.