PDA

View Full Version : Thắc mắc thời gian sốt khi bị nhiễm

Lamlaicuocdoi1995
26-09-2016, 09:59
Cho em hỏi tầm 1 tuần sau khi quan hệ thì có bị sốt ngay không ạ

Lục Giang
26-09-2016, 10:02
bạn nc ko đầu ko đuôi, bạn học từ ngữ ngữ pháp chưa vậy?, sau qh là qh thế nào, an toàn hay ko an toàn, mà dù có ko an toàn và có nguy cơ cao đi chanưg nữa thì làm gì mà 1 tuần sốt?, có 7 năm cũng chưa sốt do H nữa tào lao mí lao

Lamlaicuocdoi1995
26-09-2016, 10:10
bạn nc ko đầu ko đuôi, bạn học từ ngữ ngữ pháp chưa vậy?, sau qh là qh thế nào, an toàn hay ko an toàn, mà dù có ko an toàn và có nguy cơ cao đi chanưg nữa thì làm gì mà 1 tuần sốt?, có 7 năm cũng chưa sốt do H nữa tào lao mí lao

Hì ý em hỏi là sau khi quan hệ nếu bị nhiễm hiv thì nếu có triệu chứng thì sau 1 tuần thì sẽ sốt hay phải ở tuần thứ 2 mới sốt

Lục Giang
26-09-2016, 10:15
Hì ý em hỏi là sau khi quan hệ nếu bị nhiễm hiv thì nếu có triệu chứng thì sau 1 tuần thì sẽ sốt hay phải ở tuần thứ 2 mới sốt
vài năm cũng chưa thấy có triệu chứng gì, chỉ giỏi dọa mình, ở đây ko có chuyên ̣ tư vấn ví dụ, nếu như, giả dụ nhé bạn[

Tuanmecsedec
26-09-2016, 20:50

Chủ đề này không cần thiết,bạn đọc lại những gì đã được tư vấn.

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su (http://www.thuocphoinhiemhiv.vn/threads/45760-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.