PDA

View Full Version : Khóc mất

Linhnhiep
26-09-2016, 12:17
Anh chị ơi. Hnay e mới nhớ. Trc hôm e đi matxa là buổi tối thỳ tối htrc e có mở bia thỳ chảy máu đầu tay cái nó là 1 vệt dài chưa đến 0,5 cm. Mà bh em cứ mung lung là khi e để tay phải vào âm đạo của gái matxa rồi cho lên dương vật mình. Rồi e có lấy tay trái là tay e bị thương tối htrc nghịch dương vật. E sợ vết thương nó tiếp xúc với dịch âm đạo thỳ e có nguy cơ cao quá :(( em chết mất

Linhnhiep
26-09-2016, 12:45
Đây đúng sống trong địa ngục mấy ngày hôm nay. 5 ngày trôi qua như 5 năm vậy. Chờ đến ngày thứ 22 thỳ ko biết ra sao. Ko biết kết quả khả quan ko

Hướng Dương
26-09-2016, 14:36
Anh chị ơi. Hnay e mới nhớ. Trc hôm e đi matxa là buổi tối thỳ tối htrc e có mở bia thỳ chảy máu đầu tay cái nó là 1 vệt dài chưa đến 0,5 cm. Mà bh em cứ mung lung là khi e để tay phải vào âm đạo của gái matxa rồi cho lên dương vật mình. Rồi e có lấy tay trái là tay e bị thương tối htrc nghịch dương vật. E sợ vết thương nó tiếp xúc với dịch âm đạo thỳ e có nguy cơ cao quá :(( em chết mất

dù gì thì cũng ko nguy cơ, nên nhớ H ko lây nhiễm qua vật trung gian và ko sống tự do ngoài môi trường, bạn đã đc tư vấn rõ rnàg ko hề có nguy cơ nhưng vẫn cứ thích hoang tưởng và chuốc khổ vào mình thì rnág mà hững hịu , và bạn đã có topic rồi, mún gì thì quay về topic kia hỏi típ, ko tự ý mở nhìu topic nhé

Charles
26-09-2016, 16:36

Bạn đã có chủ đề rồi, nếu còn thắc mắc bạn post tiếp bài vào đó.
Chủ đề: Anh chị giúp em: tay kích dục AD dính dịch nghịch cậu nhỏ (http://diendanhiv.vn/threads/46898-Anh-chi-giup-em-tay-kich-duc-AD-dinh-dich-nghich-cau-nho)