PDA

View Full Version : Quan hệ có dùng bao cao su

Datnguyen1122
26-09-2016, 19:53
Cho em hỏi cách đây tầm 1 năm rưỡi em có quan hệ ko dùng bcs vs 1 cô gái. Giờ em nghe tin cô ấy bị hiv e hoang mang quá. Em thấy nổi nhiều ban đỏ ở ngực và ngứa mai k hết suốt gần 1 tháng. Liệu có phải em bị hiv. Có cách nào kiểm tra tại nhà k ạ? Và quan hệ k dùng bcs thì bao nhiêu % là bị lây nhiễm ạ. E đang rát lo lắng vì năm nay e mới chỉ 22 tuổi

Tịnh Tâm
26-09-2016, 19:59
Tiêu đề là qhtd k an toàn nhưng bạn viết là có dùng bcs? Bạn lo lắng thì nên đi xn 1 lần cho biết rõ trắng đen nha.

Tuanmecsedec
26-09-2016, 20:11
Cho em hỏi cách đây tầm 1 năm rưỡi em có quan hệ dùng bcs vs 1 cô gái. Giờ em nghe tin cô ấy bị hiv e hoang mang quá. Em thấy nổi nhiều ban đỏ ở ngực và ngứa mai k hết suốt gần 1 tháng. Liệu có phải em bị hiv. Có cách nào kiểm tra tại nhà k ạ? Và quan hệ k dùng bcs thì bao nhiêu % là bị lây nhiễm ạ. E đang rát lo lắng vì năm nay e mới chỉ 22 tuổi

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Như vậy,những gì bạn kể khi quan hệ có dùng bao cao su là tình dục an toàn,không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Anhkotin90
27-09-2016, 23:37
XN mới biết nha bạn.