PDA

View Full Version : Dùng vòi xịt WC ở nhà nghỉ rửa dương vật có nguy cơ không

kohieu123
26-09-2016, 20:55
Chào anh chị, mong anh chị tư vấn xem trường hợp của em có nguy cơ khôngưiHôm qua em và bạn gái có vào nhà nghỉ. Xong em dại quá, vừa vào phòng thì em vào WC đi tè và dùng vòi xịt bồn cầu xịt vào dương vật để rửa. Sau đó vài phút thì em và bạn gái quan hệ bình thường. Hôm sau em có thủ dâm nữa
Cho em hỏi trường hợp của em có nguy cơ không, nếu trong vòi xịt có máu và em vô tình xịt vào té chảy vào lỗ sáo, sau đó quan hệ với bạn gái thì có nguy cơ không.
Mong anh chị giải đáp ạ.

Tuanmecsedec
26-09-2016, 20:59
Chào anh chị, mong anh chị tư vấn xem trường hợp của em có nguy cơ không ạ:
Hôm qua em và bạn gái có vào nhà nghỉ. Xong em dại quá, vừa vào phòng thì em vào WC đi tè và dùng vòi xịt bồn cầu xịt vào dương vật để rửa. Sau đó vài phút thì em và bạn gái quan hệ bình thường.
Cho em hỏi trường hợp của em có nguy cơ không, nếu trong vòi xịt có máu và em vô tình xịt vào té chảy vào lỗ sáo, sau đó quan hệ với bạn gái thì có nguy cơ không.
Mong anh chị giải đáp ạ.

Nguy cơ nhiễm HIV từ vòi xịt nước rửa dương vật thì xã hội này tiêu hết rồi bạn.Bạn nên trang bị kiến thức HIV cho mình trên diễn đàn có sẵn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

kohieu123
26-09-2016, 21:25
Nguy cơ nhiễm HIV từ vòi xịt nước rửa dương vật thì xã hội này tiêu hết rồi bạn.Bạn nên trang bị kiến thức HIV cho mình trên diễn đàn có sẵn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
Anh ơi nêú vòi xịt ở nhà thì em không sợ, nhưng đây là vòi xịt trong nhà nghỉ anh ơi. Nếu trong vòi có máu ai đó bơm vào xong em xịt vào lỗ sao thì có sao không anh,tại trời tối quá nên em không để ý

Lục Giang
26-09-2016, 21:28
Anh ơi nêú vòi xịt ở nhà thì em không sợ, nhưng đây là vòi xịt trong nhà nghỉ anh ơi. Nếu trong vòi có máu ai đó bơm vào xong em xịt vào lỗ sao thì có sao không anh,tại trời tối quá nên em không để ý

ôi mai gọt, thánh này hoang tưởng cấp độ siêu bão
nghĩ sao máu mà bơm đc vào vòi nước hả chòi, bạn làm thử tôi xem đc ko rồi hãy lên đây nói típ nhé

Tuanmecsedec
26-09-2016, 21:29

Tuanmecsedec khẳng định 100% không có nguy cơ như vậy.Nói kiểu như bạn trên thế giới này những nhà nghỉ,khách sạn,họ dùng vòi nước rửa thì nguy cơ HIV hết rồi sao bạn, nếu bạn chịu khó động não thì sẽ không lo lắng hỏi như vậy.

kohieu123
26-09-2016, 21:50
Tuanmecsedec khẳng định 100% không có nguy cơ như vậy.Nói kiểu như bạn trên thế giới này những nhà nghỉ,khách sạn,họ dùng vòi nước rửa thì nguy cơ HIV hết rồi sao bạn, nếu bạn chịu khó động não thì sẽ không lo lắng hỏi như vậy.

Trường hợp trong vòi có máu thì virus có sống đc và khi em xịt vào lỗ sáo thì có nguy cơ không anh

Charles
26-09-2016, 21:54
Trường hợp trong vòi có máu thì virus có sống đc và khi em xịt vào lỗ sáo thì có nguy cơ không anh

Bạn hoang tưởng quá, máu đâu ra mà có trong vòi xịt??

kohieu123
26-09-2016, 23:05
các anh ơi, vậy các anh chốt trường hợp của em: Vào nhà nghỉ dùng vòi xịt vào lỗ sáo để rửa DV, sau đó khoảng 2 phút dùng BCS quan hệ với bạn gái, hôm sau về nhà có thủ dâm thì có nguy cơ không ạ

UTMIENTAY
27-09-2016, 00:57
các anh ơi, vậy các anh chốt trường hợp của em: Vào nhà nghỉ dùng vòi xịt vào lỗ sáo để rửa DV, sau đó khoảng 2 phút dùng BCS quan hệ với bạn gái, hôm sau về nhà có thủ dâm thì có nguy cơ không ạ

Hoang tưởng cấp độ 7 ... Bạn nên trang bị lại kiến thức nhé.

Tuanmecsedec
27-09-2016, 07:38

Bạn đọc lại bài này.