PDA

View Full Version : Cho e hỏi HIV có sống trong bia không ạ?

Hà Nam quê em
27-09-2016, 18:32
Một chai bia trong đó có ít máu pha lẩn, rồi mình rót ra ly uống ( ly riêng ko có uống chung ) như vậy có khả năng lây nhiểm khi uống ko ạ? Thanks

Lục Giang
27-09-2016, 18:34
Một chai bia trong đó có ít máu pha lẩn, rồi mình rót ra ly uống ( ly riêng ko có uống chung ) như vậy có khả năng lây nhiểm khi uống ko ạ? Thanks
ko và sẽ ko bao giờ có chuyện đó, vi rut H ko phải siêu nhân bạn nhé

Tịnh Tâm
27-09-2016, 19:58
Virus hiv mà sống trong bia thì VN này tỉ lệ nhiễm cao lắm nhé. Vn đứng trong top 5 nước ăn nhậu thế giới đấy. :khi875437:

Hà Nam quê em
27-09-2016, 21:19
ko và sẽ ko bao giờ có chuyện đó, vi rut H ko phải siêu nhân bạn nhé

Virus hiv mà sống trong bia thì VN này tỉ lệ nhiễm cao lắm nhé. Vn đứng trong top 5 nước ăn nhậu thế giới đấy. :khi875437:

Tại e đi quán có xích mích với phục vụ ở đó, nên lúc về thì nhận được 1 lời hâm là bia lúc này e uống nó bỏ máu vào hix

Tuanmecsedec
27-09-2016, 21:40

Chủ đề mang tính chất suy diễn hoang tưởng vớ vẩn,không cần thiết tư vấn.Tuanmecsedec khóa lại.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.