PDA

View Full Version : Quan hệ với gmd có sử dụng bao cao su

abcd1234
27-09-2016, 19:34
anh cho em hỏi là mấy ngày trước em có quan hệ với gmd, em có mang bao cao su, quan hệ được khoảng 5 phút thì gmd tháo bao cao su ra cho em, rồi lấy tay thủ dâm cho em, vậy tay gmd lúc đó tháo bao cao su ra cho em có dính tinh dịch ở trên bao cao su rồi thủ dâm cho em vậy em có bị hiv không.

Charles
27-09-2016, 19:54
anh cho em hỏi là mấy ngày trước em có quan hệ với gmd, em có mang bao cao su, quan hệ được khoảng 5 phút thì gmd tháo bao cao su ra cho em, rồi lấy tay thủ dâm cho em, vậy tay gmd lúc đó tháo bao cao su ra cho em có dính tinh dịch ở trên bao cao su rồi thủ dâm cho em vậy em có bị hiv không.

Bạn QHTD có sử dụng BCS là tình dục an toàn. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

abcd1234
27-09-2016, 20:06
vậy tay gmd dính tinh dịch ở trên bao cao su mà kích dục cho em vậy em có sao không

Charles
27-09-2016, 20:36
vậy tay gmd dính tinh dịch ở trên bao cao su mà kích dục cho em vậy em có sao không

Không sao bạn.

Tuanmecsedec
27-09-2016, 20:55

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Anhkotin90
27-09-2016, 23:25
Tránh xa lối sống không lành mạnh , Không lây gián tiếp như vậy nha bạn.