PDA

View Full Version : rách bao cao su xét nghiệm sau 1 tháng âm tính

coleminhdinhroi
27-09-2016, 21:18
Dạ kính mong được tư vấn trường hợp e có nguy cơ cao cách đây khoảng 1,5 tháng e có quan hệ với GMD bị rách bao mà ko bik tới lúc xong mới phát hiện. Sau nguy cơ 2 tuần tự nhiên bị sốt và đau họng, e có mua thuốc uống thì thấy hết nghĩ là cãm bình thường ko ngờ lại sốt đau họng tiếp sau đó thì bị nghẹn và hơi sưng ở cổ bên phải. Tầm 1 tháng sau nguy cơ e sợ hãi wá nên xn ở TTYTDP thì at nhưng e nhìn pp xn là Phamatech hiv 1/2 EIA. Sau đó thì lại bị nổi hạch dưới 2 góc hàm hạch cứng chắc. Giờ thì mới phát hiện dưới yết hầu nổi 1 hạch cở 1 cm mềm ko đau. Em ko chịu nổi cảm giác sợ hãi này nửa rồi. Nếu bị chắc em tự tử cho rồi.....

Tuanmecsedec
27-09-2016, 21:22
Dạ kính mong được tư vấn trường hợp e có nguy cơ cao cách đây khoảng 1,5 tháng e có quan hệ với GMD bị rách bao mà ko bik tới lúc xong mới phát hiện. Sau nguy cơ 2 tuần tự nhiên bị sốt và đau họng, e có mua thuốc uống thì thấy hết nghĩ là cãm bình thường ko ngờ lại sốt đau họng tiếp sau đó thì bị nghẹn và hơi sưng ở cổ bên phải. Tầm 1 tháng sau nguy cơ e sợ hãi wá nên xn ở TTYTDP thì at nhưng e nhìn pp xn là Phamatech hiv 1/2 EIA. Sau đó thì lại bị nổi hạch dưới 2 góc hàm hạch cứng chắc. Giờ thì mới phát hiện dưới yết hầu nổi 1 hạch cở 1 cm mềm ko đau. Em ko chịu nổi cảm giác sợ hãi này nửa rồi. Nếu bị chắc em tự tử cho rồi.....

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Như vậy, sau 1 tháng bạn xét nghiệm phương pháp tìm kháng thể chưa chính xác,bạn phải để ít nhất từ 6 tuần trở lên xét nghiệm.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.