PDA

View Full Version : Em được tư vấn rồi nhưng e có không hiểu một chút về xét nghiệm hiv

Anhnguyen18121989
27-09-2016, 22:14
Em sống ở mỹ ạ e đã đc các anh tư vấn e có kết quả AT ở 45 ngày . Nhưng bác sỹ xét nghiệm cho e nói hiv 1/2 ag/ah ELIA là chỉ cần sau 2 tuần là bít kết quả bị hay ko bị hiv em cũn không hiểu ạ . Hiện tại e đang đợi ngày chốt ở 12 tuần ạ . Mong các anh chị cho e bít lời khuyên ạ .

Tuanmecsedec
27-09-2016, 22:17
Em sống ở mỹ ạ e đã đc các anh tư vấn e có kết quả AT ở 45 ngày . Nhưng bác sỹ xét nghiệm cho e nói hiv 1/2 ag/ah ELIA là chỉ cần sau 2 tuần là bít kết quả bị hay ko bị hiv em cũn không hiểu ạ . Hiện tại e đang đợi ngày chốt ở 12 tuần ạ . Mong các anh chị cho e bít lời khuyên ạ .

Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.

Chủ đề: Hỏi xét nghiệm hiv Ag/Ab (http://www.thuocphoinhiemhiv.vn/threads/46972-Hoi-xet-nghiem-hiv-Ag-Ab)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.