PDA

View Full Version : cho hỏi xét nghiệm hiv

Nhatnhu9289
28-09-2016, 05:21
Mình ko biết cách đăng bài viết,mình là member mới,nên đăng vô bình luận, mong mn giúp em

"Mọi người ơi,em bế tắc quá,em muốn đi xn nhưng bệnh viện ở đây khi gặp lễ tân cứ hỏi oang oang là muốn khám ji,em ở nha trang có ai biết chỗ nào xn nhanh,tin cậy và bảo mật thì giúp em với.
Em sau nguy cơ 1 tháng rồi ạ, ko biết nha trang có chỗ nào làm combo
xin cám ơn mn rất nhiều ạ"

Tuanmecsedec
28-09-2016, 07:19
Mình ko biết cách đăng bài viết,mình là member mới,nên đăng vô bình luận, mong mn giúp em

"Mọi người ơi,em bế tắc quá,em muốn đi xn nhưng bệnh viện ở đây khi gặp lễ tân cứ hỏi oang oang là muốn khám ji,em ở nha trang có ai biết chỗ nào xn nhanh,tin cậy và bảo mật thì giúp em với.
Em sau nguy cơ 1 tháng rồi ạ, ko biết nha trang có chỗ nào làm combo
xin cám ơn mn rất nhiều ạ"

Hiện tại ở Nha Trang chưa có cơ sở xét nghiệm phương pháp HIV Combo.Vì vậy thời gian của bạn mới 1 tháng chưa xét nghiệm phương pháp thường được.Vì

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.