PDA

View Full Version : Tu van dum e.

Phuc888
28-09-2016, 20:18
Anh chị trên diễn đàn cho em hỏi về vấn đề này .
Là tay e bị xước mà vết xước không sâu lắm chỉ chảy máu xíu e lau là ngưng liền , mà e dùng tay nặn thì nó chảy máu ngưng nặng thì nó không chảy . Vet thuong do tiep xuc voi tay cua nguoi khác dang chảy máu . Vậy đc xem là vết thuong hở không và co thể lây nhiễm không ạ

Tuanmecsedec
28-09-2016, 20:20
Anh chị trên diễn đàn cho em hỏi về vấn đề này .
Là tay e bị xước mà vết xước không sâu lắm chỉ chảy dịch vàng , mà e dùng tay nặn thì nó chảy máu ngưng nặng thì nó không chảy . Vet thuong do tiep xuc voi tay cua nguoi khác dang chảy máu . Vậy đc xem là vết thuong hở không và co thể lây nhiễm không ạ

Không sao bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Phuc888
28-09-2016, 20:31
Vậy đó không phải vết thuong hở phải khong A

Tuanmecsedec
28-09-2016, 20:36
Vậy đó không phải vết thuong hở phải khong A

Uhm ! Yên tâm đi bạn không có nguy cơ đâu.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Phuc888
28-09-2016, 20:37
A tuấn . Lúc bi xuoc thì nó xo chảy tí máu nhung e lau rồi nó ngưng chảy . Vậy thì tiếp xúc voi máu co nguy co ko a .lúc bi xuoc la em tiép xúc voi máu trên tay cua nguoi khac lien

Tuanmecsedec
28-09-2016, 20:38
A tuấn . Lúc bi xuoc thì nó xo chảy tí máu nhung e lau rồi nó ngưng chảy . Vậy thì tiếp xúc voi máu co nguy co ko a .lúc bi xuoc la em tiép xúc voi máu trên tay cua nguoi khac lien

Tuanmecsedec tư vấn không có nguy cơ thì yên tâm đi bạn.