PDA

View Full Version : Sợ nguy cơ gãi cho người khác

Waymat
29-09-2016, 23:29
Chuyện là như vầy khỏang 4năm trước có nhỏ kia ngứa nhờ con gãi dùm,sáng hôm sau thì còn thấy trên móng tay mình có dính máu vì lúc gãi cho nó là bữa tối không để ý.dạo gần đây còn hay bị ám ảnh HIV mà lại nghe nhỏ đó bị HIV nên đã mất nên con sợ mình bị nhiễm

leminhtan
29-09-2016, 23:37
Mà tay bạn có bị trầy xướt gì hok đã????Quan trọng ở chổ đó!!!!!

Waymat
29-09-2016, 23:46
E cũng không nhớ rõ tại vì lâu lắm rồi chỉ nhớ sáng thấy móng tay mình dính máu,e thì sợ đi sét nghiệm với lại dạo gần đây e hay ám ảnh HIV nên ngồi buồn mới chợt nhớ ra

Tịnh Tâm
29-09-2016, 23:50
Hiv k lây qua kiểu này. Bạn cần đọc kiến thức hiv để biết đường lây. Tránh lo lắng tào lao nhé.

Waymat
30-09-2016, 00:04
Em không biết lúc đó móng tay mình có trầy xước không không biết khi dính máu rồi có gãi lên người mình không nữa.dạo gần đây tâm lý e không ổn định lo sợ đủ thứ e năm nay mới 22 nên e lo lắm

Tịnh Tâm
30-09-2016, 00:20
Móng tay bằng chất sừng cứng. e trầy nó thì cũng k liên quan gì mà hiv chui vào máu e dc.

Waymat
30-09-2016, 00:35
Như vậy e có thể an tâm phần nào phải không ạ

Tuanmecsedec
30-09-2016, 06:46
Chuyện là như vầy khỏang 4năm trước có nhỏ kia ngứa nhờ con gãi dùm,sáng hôm sau thì còn thấy trên móng tay mình có dính máu vì lúc gãi cho nó là bữa tối không để ý.dạo gần đây còn hay bị ám ảnh HIV mà lại nghe nhỏ đó bị HIV nên đã mất nên con sợ mình bị nhiễm

E cũng không nhớ rõ tại vì lâu lắm rồi chỉ nhớ sáng thấy móng tay mình dính máu,e thì sợ đi sét nghiệm với lại dạo gần đây e hay ám ảnh HIV nên ngồi buồn mới chợt nhớ ra

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Waymat
30-09-2016, 11:19
Dạ vâng cám ơn ạ có lẽ e nên đi khám tâm lý hơn là sét nghiệm HIV.đầu ó lúc nào cũng sợ bị kim tiêm đâm e có coi trên mạng thì thấy mình bị stress nhiều hơn

Tuanmecsedec
30-09-2016, 13:49
Dạ vâng cám ơn ạ có lẽ e nên đi khám tâm lý hơn là sét nghiệm HIV.đầu ó lúc nào cũng sợ bị kim tiêm đâm e có coi trên mạng thì thấy mình bị stress nhiều hơn

Uhm ! Bạn đang bị tâm lý hoảng sợ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Waymat
30-09-2016, 15:29
Z BQT có thể xoá bài của e không ạ

Tuanmecsedec
30-09-2016, 16:17
Z BQT có thể xoá bài của e không ạ

Thông tin trên diễn đàn là dữ liệu.Vì Vậy Tuanmecsedec chỉ khóa chủ đề lại.

Waymat
06-10-2016, 18:10
Lần trước e có lập chủ đề lo sợ cào chảy máu người nhiễm HIV.lần đó đc tư vấn 100% không có nguy cơ,nhưng mấy bữa nay e nhớ lại lúc đó ngay cùi chỏ e bị thương do tay nạn, dù là tai nạn 2-3 tháng rồi nhưng do gần như mất cục thịt ở đó nên lâu lành.dù có đóng mày rồi nhưng hay chảy mủ nên e hay gỡ mày ra,nên không biết lúc đó có quẹt trúng máu người đó không.tại vì bữa tối nên không biết chỉ biết sáng dậy thấy có máu trên móng tay.mấy ngày nay e lo sợ đủ thứ dù đó là chuyện gần 6 năm rồi

Tịnh Tâm
06-10-2016, 18:12
Đã tư vấn rồi. Bạn k có nguy cơ. Bạn lo những chuyện k đúng thì chỉ khổ cho bạn mà thôi.

Waymat
06-10-2016, 18:16
Tại vì tư vấn là ở móng tay này e nhớ ngày cùi chỏ có vết thương do té xe mất cục thịt ạ

Waymat
06-10-2016, 18:20
Lúc đó cũng gần tối e hơi mệt nên kiêu thằng bạn cạo gió và ở lại nhà nó nghỉ.nhỏ đó nằm chính giữa e và bạn e nó thì bị ghẻ ngứa hay sao ấy kiêu e và thằng bạn gãi dùm lúc đó e chưa biết nó bị hiv,nhưng gần đây hỏi thăm thì người ta nói nó mất do HIV rồi nên e đâm ra sợ hãi.mấy ngày nay e chán ăn và ở trong nhà suốt

Tuanmecsedec
06-10-2016, 21:26
Lúc đó cũng gần tối e hơi mệt nên kiêu thằng bạn cạo gió và ở lại nhà nó nghỉ.nhỏ đó nằm chính giữa e và bạn e nó thì bị ghẻ ngứa hay sao ấy kiêu e và thằng bạn gãi dùm lúc đó e chưa biết nó bị hiv,nhưng gần đây hỏi thăm thì người ta nói nó mất do HIV rồi nên e đâm ra sợ hãi.mấy ngày nay e chán ăn và ở trong nhà suốt

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ thì yên tâm đi bạn.