PDA

View Full Version : Lần đầu quan hệ gmd có bao cao su và cho tay vào âm đạo

Quocoai
30-09-2016, 12:37
Em có Qh với GMD có đeo bao cao su và quên bóp đầu , bao không bị rách, khi quan hệ xong em thấy dính ít tinh trùng trên đầu dương vật . Em quan hệ mau , có cho ngón tay vào âm đạo , và em tuyệt đối không có làm gì thêm. Không hôn dưới mọi hình thức. Diễn đàn cho em hỏi trường hợp em có an toàn không ạ . Khi quan xong GMD có nói là không bị rách bao.

Tuanmecsedec
30-09-2016, 13:56
Em có Qh với GMD có đeo bao cao su và quên bóp đầu , bao không bị rách, khi quan hệ xong em thấy dính ít tinh trùng trên đầu dương vật . Em quan hệ mau , có cho ngón tay vào âm đạo , và em tuyệt đối không có làm gì thêm. Không hôn dưới mọi hình thức. Diễn đàn cho em hỏi trường hợp em có an toàn không ạ . Khi quan xong GMD có nói là không bị rách bao.
Bạn yên tâm,những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Quocoai
30-09-2016, 17:22
Bạn yên tâm,những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại. Dạ , em cám ơn anh Tuấn. Như vậy em đã hết lo và stress, em cám ơn anh Tuấn.