PDA

View Full Version : Dịch âm đạo tiếp xúc đầu dương vật sau khi quan hệ xong ?

sieunhan123
02-10-2016, 11:22
Sau quan hệ có bcs , dịch âm đạo dính lên bụng , 2-3 phút sau có tiếp xúc với đầu dương vật và khả năng đã vào đầu lỗ sáo

Cho em hỏi trên thế giới đã có ca nhiễm nào có trường hợp như trên chưa ạ ? em có nói chuyện vs các bác sĩ bệnh viện nhiệt đới và đc trả lời là nguy cơ cực nhỏ , tỉ lệ gần như bằng 0 , sau đó em có lên diễn đàn mình và một số diễn đàn nước ngoài tra cứu và hỏi thì mọi người có nói là : chưa có ghi nhận nào về trường hợp bị nhiễm như thế này .

để chắc chắn Em vẫn uống pep (đc bs bv nhiệt đới kê cho loại ít gây phản ứng phụ nhất)nhưng ko đúng giờ , lệch nhau 5 đến 15 phút mỗi ngày :(

22 ngày nay e sống trong lo sợ , 1 bác sĩ ở trung tâm dịch tễ 21 Trung Liệt HN có hẹn e sau đủ 4 tuần ra làm xn combo

Tịnh Tâm
02-10-2016, 11:49
TH bạn k cần uống pep vì k có nguy cơ.

sieunhan123
02-10-2016, 11:50
TH bạn k cần uống pep vì k có nguy cơ.
cảm ơn bạn đã trả lời , mình cũng nghe đủ lời tư vấn rồi mà vẫn sợ và ám ảnh :( , hy vọng 5 ngày nữa là tròn 4 tuần đi xn combo ra âm tính

Tuanmecsedec
02-10-2016, 13:32
Sau quan hệ có bcs , dịch âm đạo dính lên bụng , 2-3 phút sau có tiếp xúc với đầu dương vật và khả năng đã vào đầu lỗ sáo

Cho em hỏi trên thế giới đã có ca nhiễm nào có trường hợp như trên chưa ạ ? em có nói chuyện vs các bác sĩ bệnh viện nhiệt đới và đc trả lời là nguy cơ cực nhỏ , tỉ lệ gần như bằng 0 , sau đó em có lên diễn đàn mình và một số diễn đàn nước ngoài tra cứu và hỏi thì mọi người có nói là : chưa có ghi nhận nào về trường hợp bị nhiễm như thế này .

để chắc chắn Em vẫn uống pep (đc bs bv nhiệt đới kê cho loại ít gây phản ứng phụ nhất)nhưng ko đúng giờ , lệch nhau 5 đến 15 phút mỗi ngày :(

22 ngày nay e sống trong lo sợ , 1 bác sĩ ở trung tâm dịch tễ 21 Trung Liệt HN có hẹn e sau đủ 4 tuần ra làm xn combo

Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su sợ dịch dính ở dương vật (http://www.hiv.net.vn/threads/46550-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-dich-dinh-o-duong-vat)