PDA

View Full Version : quan hệ có bao và có nhiều triệu chứng

helpme007
02-10-2016, 14:02
xin chào anh Tuấn và mọi người, ngày 1/7/2016 ecos quan hệ với gmd có sử dụng bcs, không os.
em đã đăng bài nhờ tư vấn và mị người nói em k có nguy cơ nên k cần xn, nhưng mấy ngày nay em có nhiều triệu chứng, khó chịu hơi mệt mỏi, khó tiêu , mỏi tay chân và buồn nôn. khoing biết em có sao k, e tính mai đi xn ở hoà hảo 1 lần , các anh cho e hỏi phí khám và xn là bao nhiêu, thanks các anh rất nhiều

Tuanmecsedec
02-10-2016, 14:34
xin chào anh Tuấn và mọi người, ngày 1/7/2016 ecos quan hệ với gmd có sử dụng bcs, không os.
em đã đăng bài nhờ tư vấn và mị người nói em k có nguy cơ nên k cần xn, nhưng mấy ngày nay em có nhiều triệu chứng, khó chịu hơi mệt mỏi, khó tiêu , mỏi tay chân và buồn nôn. khoing biết em có sao k, e tính mai đi xn ở hoà hảo 1 lần , các anh cho e hỏi phí khám và xn là bao nhiêu, thanks các anh rất nhiều
Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.

Chủ đề: mong anh chị giúp em vấn đề quan hệ tình dục bằng có bcs với ạ (http://www.hiv.net.vn/threads/44625-mong-anh-chi-giup-em-van-de-quan-he-tinh-duc-bang-co-bcs-voi-a)