PDA

View Full Version : Tay đang chảy máu cho sâu vào hậu môn

Kennguyen
02-10-2016, 17:34
Em chào mọi người, chuyện là e có quen một người đồng tính trên mạng và người đó có rủ đi khách sạn .Do e chưa bao giờ thử nên cũng ham muốn nên đồng ý , e nghĩ miễn là ko cho qh bằng đường hau môn là được . Nhưng e ko ngờ vẫn còn có vấn đề phát sinh. Người đó cho tay vào sâu trong hau môn của e, do tắt đèn nên e cũng ko để ý. Chỉ khi chuẩn bị đi tắm rồi về thì e thấy tay người đó có ít máu còn tươi nên e sợ lắm. Về e cứ bị ám ảnh và suy nghĩ lung tung,e sợ người đó đã biết bị chảy máu mà còn cho vào hm của e,e ko biết người đó có bị hiv hay ko, có cố tình làm vậy để lây cho e hay ko. Trong trường hợp này mọi người coi dùm e có nguy cơ nhiễm hiv ko , lúc về thì hau môn của e ko chảy máu , mấy ngày sau cũng ko có đau rát gì . e cảm ơn mọi người

leminhtan
02-10-2016, 17:39
Bạn điện ngay cho anh Tuấn liền đi rồi còn đi dùm Pep

Charles
02-10-2016, 18:29
Em chào mọi người, chuyện là e có quen một người đồng tính trên mạng và người đó có rủ đi khách sạn .Do e chưa bao giờ thử nên cũng ham muốn nên đồng ý , e nghĩ miễn là ko cho qh bằng đường hau môn là được . Nhưng e ko ngờ vẫn còn có vấn đề phát sinh. Người đó cho tay vào sâu trong hau môn của e, do tắt đèn nên e cũng ko để ý. Chỉ khi chuẩn bị đi tắm rồi về thì e thấy tay người đó có ít máu còn tươi nên e sợ lắm. Về e cứ bị ám ảnh và suy nghĩ lung tung,e sợ người đó đã biết bị chảy máu mà còn cho vào hm của e,e ko biết người đó có bị hiv hay ko, có cố tình làm vậy để lây cho e hay ko. Trong trường hợp này mọi người coi dùm e có nguy cơ nhiễm hiv ko , lúc về thì hau môn của e ko chảy máu , mấy ngày sau cũng ko có đau rát gì . e cảm ơn mọi người

Bạn lo sợ quá suy diễn thôi, nếu là bạn có ngón tay đang chảy máu thì khi kích thích cho người khác bạn cũng lựa ngón đó ra thôi. Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Tuanmecsedec
02-10-2016, 18:42

Bạn lo lắng suy diễn thôi,vì khi ngón tay có vết thương đang chảy máu thì rất đau,không thể nào dùng ngón tay đó mà kích thích hậu môn của bạn được.Có chăng có thể là máu hậu môn của bạn, khi thọt tay như vậy bị trầy chảy máu dính lên tay người ta thôi.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Kennguyen
02-10-2016, 18:43
Nếu người đó trong lúc hứng thú cũng ko để ý thì sao a :( e vẫn có thể bị nhiễm đúng ko
Một ít máu vào trong hau môn, tuy hm ko bị trầy xước gì nhưng nếu đưa sâu vào thì virus vẫn có thể xâm nhập phải ko a

Tuanmecsedec
02-10-2016, 18:48
Nếu người đó trong lúc hứng thú cũng ko để ý thì sao a :( e vẫn có thể bị nhiễm đúng ko
Một ít máu vào trong hau môn, tuy hm ko bị trầy xước gì nhưng nếu đưa sâu vào thì virus vẫn có thể xâm nhập phải ko a

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Kennguyen
02-10-2016, 19:02
E chắc chắn ko phải máu của e a Tuấn ơi , hm e ko bị gì hết
Vậy nếu của người đó thì e vẫn ko có nguy cơ hả a

Tuanmecsedec
02-10-2016, 19:05
E chắc chắn ko phải máu của e a Tuấn ơi , hm e ko bị gì hết
Vậy nếu của người đó thì e vẫn ko có nguy cơ hả a

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

Kennguyen
20-10-2016, 10:26
e có mút và uống tinh dịch của bạn đồng giới, tụi e chỉ bú và hôn nhau chứ ko qhtd ,nhưng lúc đó e bị viêm họng hạt nên hơi lo, e có nguy cơ bị nhiễm ko ạ

Charles
20-10-2016, 10:29
e có mút và uống tinh dịch của bạn đồng giới, tụi e chỉ bú và hôn nhau chứ ko qhtd ,nhưng lúc đó e bị viêm họng hạt nên hơi lo, e có nguy cơ bị nhiễm ko ạ

Với HIV thì bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
20-10-2016, 10:30

Kích dục bằng miệng thì bạn tìm hiểu chính box này được trả lời không sao.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Chủ đề: Quan hệ đồng tính nam kích dục bằng miệng nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6795-Quan-he-dong-tinh-nam-kich-duc-bang-mieng-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Oral sex với gay (http://www.diendanhiv.vn/threads/7648-Oral-sex-voi-gay)
Chủ đề: Quan hệ đồng giới bằng miệng sợ nhiễm hiv.anh tuấn và mọi người làm ơn giúp em với (http://diendanhiv.vn/threads/2775-Quan-he-dong-gioi-bang-mieng-so-nhiem-hiv-anh-tuan-va-moi-nguoi-lam-on-giup-em-voi)
Chủ đề: Quan hệ đồng tính nam kích dục bằng miệng nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.com.vn/threads/6795-Quan-he-dong-tinh-nam-kich-duc-bang-mieng-nguy-co-hiv)

Chủ đề: MSM (Quan hệ đồng giới) và nguy cơ lây nhiễm HIV những điều cần biết (http://diendanhiv.com.vn/threads/5158-MSM-Quan-he-dong-gioi-va-nguy-co-lay-nhiem-HIV-nhung-dieu-can-biet)

Hôn không làm lây nhiễm HIV.

Nụ hôn mang lại nhiều lợi ích cho sức khoẻ, hôn say đắm không chỉ đem lại cảm giác dễ chịu, ngọt ngào và cả sự thư giãn mà còn có thể tăng khả năng kháng bệnh, tăng bài tiết nước bọt giúp làm sạch các vi khuẩn

Mỗi người có cách riêng và chỉ có thể nói rằng hôn sâu là sự nhập cuộc say đắm của cả 2 người. Một phát hiện thú vị là nụ hôn sâu và đắm đuối sẽ giúp cho gương mặt trông trẻ hơn, rạng rỡ hơn vì não tiết ra hormon oxytocine đem lại cảm giác dễ chịu và gắn bó với nhau hơn.

Nụ hôn nồng cháy có thể đốt cháy 2 Kcalo/phút, kích hoạt quá trình trao đổi chất và chuyển hoá năng lượng lên gấp đôi và vì thế nhiều người nghĩ rằng hôn có tác dụng tương tự như khi tập thể dục hay đi bộ nhanh.

Đồng thời với hôn là một quá trình trao đổi chất. Khi hôn sâu, đôi bạn tình trao và nhận 9 mg nước, 0,7 mg albumin, 1,7 mg chất béo, 0,4 mg muối và 0,1 g chất hữu cơ. Do vậy, điều cần lưu ý là hôn có thể làm lây truyền một số bệnh như bệnh cúm, bệnh mononucleose (còn được gọi là bệnh của nụ hôn), bệnh mụn giộp và cả bệnh viêm gan virus B.

Tuy nhiên, với HIV thì có khác, kể cả hôn sâu cũng không có nguy cơ bị nhiễm HIV và cho đến nay, chưa có thông báo nào về nhiễm HIV qua đường hôn nhau.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Môi bị nứt chảy máu hôn sâu có bị lây HIV ko ? (http://diendanhiv.vn/threads/27252-Moi-bi-nut-chay-mau-hon-sau-co-bi-lay-HIV-ko)
Chủ đề: Mong anh Tuấn giúp đỡ sợ nhiệm hiv khi hôn nhau (http://diendanhiv.vn/threads/7257-Mong-anh-Tuan-giup-do-so-nhiem-hiv-khi-hon-nhau)
Chủ đề: Hôn có lây nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5829-Hon-co-lay-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mong các anh chị tư vấn cho e sợ lây nhiễm hiv hôn nhau (http://diendanhiv.vn/threads/5863-Mong-cac-anh-chi-tu-van-cho-e-so-lay-nhiem-hiv-hon-nhau)
Chủ đề: Hôn sâu có làm lây nhiễm hiv không? (http://diendanhiv.vn/threads/161-Hon-sau-co-lam-lay-nhiem-hiv-khong)
Chủ đề: hôn bị cắn có làm lây nhiễm hiv? (http://diendanhiv.com.vn/threads/8114-hon-bi-can-co-lam-lay-nhiem-hiv)
Chủ đề: Help!!! hôn sâu có bị nhiễm HIV hay giang mai ko ạ (http://diendanhiv.com.vn/threads/8061-Help-hon-sau-co-bi-nhie-m-HIV-hay-giang-mai-ko-a)
Chủ đề: Cho em hỏi về hôn nguy cơ lây nhiễm hiv?. (http://diendanhiv.com.vn/threads/6161-Cho-em-hoi-ve-hon-nguy-co-lay-nhiem-hiv)

Kennguyen
20-10-2016, 20:08
Nhưng lúc đó e bị viêm họng cũng ko có nguy cơ hả a

Charles
20-10-2016, 20:09

Bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
20-10-2016, 20:13

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Kennguyen
20-10-2016, 20:29
Cảm ơn mọi người nhiều
ak cho e hỏi thêm nếu e học ngành y mà bị nhiễm hiv thì có được tiếp tục làm ko ạ, nhất là các ngành bên xét nghiệm

Tuanmecsedec
20-10-2016, 20:35
Cảm ơn mọi người nhiều
ak cho e hỏi thêm nếu e học ngành y mà bị nhiễm hiv thì có được tiếp tục làm ko ạ, nhất là các ngành bên xét nghiệm

Bạn có nguy cơ gì đâu mà nhiễm.Hiện tại xã hội có rất nhiều Bác Sĩ dù có HIV vẫn làm việc bình thường.

Kennguyen
23-10-2016, 19:45
A ơi mấy ngày nay e cứ bị stress hoài chả tập trung gì được. Em cứ sợ lúc tắt đèn ko biết người đó có dùng kim tim tháo đầu kim ra rồi bơm máu vào hậu môn e ko, tại e nhớ người đó đẩy tay vào sâu lắm . Nếu em bị bơm máu vào hm thì e có biết được ko a, lúc mình đứng thì máu có chảy ra ngoài ko hay thấm vào niem mạc ruột hết @@ a giúp e với

Charles
23-10-2016, 19:50
A ơi mấy ngày nay e cứ bị stress hoài chả tập trung gì được. Em cứ sợ lúc tắt đèn ko biết người đó có dùng kim tim tháo đầu kim ra rồi bơm máu vào hậu môn e ko, tại e nhớ người đó đẩy tay vào sâu lắm . Nếu em bị bơm máu vào hm thì e có biết được ko a, lúc mình đứng thì máu có chảy ra ngoài ko hay thấm vào niem mạc ruột hết @@ a giúp e với

Bạn chỉ suy diễn hoang tưởng thôi.

Kennguyen
23-10-2016, 19:53
Lỡ người đó bị và muốn trả thù đời thì sao s e đã được các a tu vấn là ko có nguy cơ nhưng e lại sợ người đó cố tình quá

Charles
23-10-2016, 19:58
Lỡ người đó bị và muốn trả thù đời thì sao s e đã được các a tu vấn là ko có nguy cơ nhưng e lại sợ người đó cố tình quá

BQT khẳng định bạn chỉ hoang tưởng. Nếu không tin thì bạn cứ chờ đi XN vậy.

Kennguyen
23-10-2016, 20:04
Vậy cho e hỏi nếu có bơm máu vào hậu môn thì khi đứng dậy máu có chảy ra ngoài khi cơ thắt lại ko hay thấm vào luôn vậy a

Charles
23-10-2016, 20:11
Vậy cho e hỏi nếu có bơm máu vào hậu môn thì khi đứng dậy máu có chảy ra ngoài khi cơ thắt lại ko hay thấm vào luôn vậy a

Bạn tự thí nghiệm sẽ có câu trả lời ngay.

Kennguyen
23-10-2016, 20:25
Cho e hỏi câu cuối
Nếu có máu đi vào hậu môn mà hm ko bị trầy xước gì thì có nguy cơ bị hiv ko ạ, hay hiv vẫn chui qa niem mạc hm bình thường được

Tuanmecsedec
23-10-2016, 20:32

Charles
23-10-2016, 20:45
Cho e hỏi câu cuối
Nếu có máu đi vào hậu môn mà hm ko bị trầy xước gì thì có nguy cơ bị hiv ko ạ, hay hiv vẫn chui qa niem mạc hm bình thường được

BQT cũng khẳng định lần cuối cùng bạn không có nguy cơ.

Kennguyen
23-10-2016, 20:45
Cho e hỏi câu cuối

A Tuấn giúp e trả lời câu này nha a :( thật sự đối với e đây là lần đầu tiên nên e cảm thấy kinh khủng lắm, e chỉ muốn tìm hiểu hết các trường hợp để tâm trạng mình được thoải mái thôi a, a hiểu cho e

Tuanmecsedec
23-10-2016, 20:48
A Tuấn giúp e trả lời câu này nha a :( thật sự đối với e đây là lần đầu tiên nên e cảm thấy kinh khủng lắm, e chỉ muốn tìm hiểu hết các trường hợp để tâm trạng mình được thoải mái thôi a, a hiểu cho e
Ban quản trị chỉ tư vấn những trường hợp các bạn đang mắc phải và kể cho rõ ràng.Ban quản trị không tư vấn kiểu : thí dụ,giả dụ,nếu .v.v.v..

Kennguyen
26-10-2016, 19:05
Các a ơi em mới làm xét nghiệm dertermine 1/2 ab 6 tuần và kết quả âm tính, như một bạn có nguy cơ bình thường thì kết quả này là khả quan phải ko ạ

Lục Giang
26-10-2016, 19:17
Các a ơi em mới làm xét nghiệm dertermine 1/2 ab 6 tuần và kết quả âm tính, như một bạn có nguy cơ bình thường thì kết quả này là khả quan phải ko ạ
yên tâm với kq này

Nguyen Ha
26-10-2016, 19:44

Dù có nguy cơ thật sự đi nữa thì kết quả này cũng yên tâm rồi huống gì là bạn ko có nguy cơ.

Tuanmecsedec
26-10-2016, 20:04

Ngay từ đầu ban quản trị đã tư vấn ch bạn không có nguy cơ rồi.Vì vậy bạn 100% yên tâm kết quả này và không cần xét nghiệm nữa.

Kennguyen
30-10-2016, 18:41
Các a ơi cho e hỏi dòng này là sao ạ .E sợ lỡ mình sau 6 tuần chưa đủ kháng thể để làm xét nghiệm quá a ơi
"Nhưng mời các bạn đọc kỹ các dòng sau đây về lý do người bình thường không sản sinh kháng thể : " Tải lượng virus hơn 15000 trong 20 - 40 ml máu trực tiếp tiêm vào tĩnh mạch của 1 người . Trong trường hợp này các tế bào CD4 của bạn sẽ lập tức bị vô hiệu , mất khả năng sản sinh kháng thể đối phó . Trường hợp này Thời gian cửa sổ sẽ bị kéo dài . Nhưng sẽ không kéo dài quá 12 tuần . "

Giaitoaloau
30-10-2016, 19:20
Các a ơi cho e hỏi dòng này là sao ạ .E sợ lỡ mình sau 6 tuần chưa đủ kháng thể để làm xét nghiệm quá a ơi
"Nhưng mời các bạn đọc kỹ các dòng sau đây về lý do người bình thường không sản sinh kháng thể : " Tải lượng virus hơn 15000 trong 20 - 40 ml máu trực tiếp tiêm vào tĩnh mạch của 1 người . Trong trường hợp này các tế bào CD4 của bạn sẽ lập tức bị vô hiệu , mất khả năng sản sinh kháng thể đối phó . Trường hợp này Thời gian cửa sổ sẽ bị kéo dài . Nhưng sẽ không kéo dài quá 12 tuần . "

Bạn có trực tiếp bơm 40ml máu vào cơ thể đâu mà lo..!Mà XN AT rồi thì lo cái gì nữa..Ko sao hết..!

Charles
30-10-2016, 19:33

Bạn XN ra kết quả âm tính là chuyện thường đâu có gì lạ mà còn sợ kháng thể chậm với trễ.

Tuanmecsedec
30-10-2016, 19:52

Trường hợp của bạn thì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,đề nghị bạn đọc lại.

Kennguyen
10-11-2016, 23:43
Lúc đó tắt đèn hết mà e hứng quá nên ko biết người đó có lấy kim tiêm e ko,e mà bị tiêm đại vào người thì nó có vào tĩnh mạch ko,có giống trường hợp ở trên ko ạ :( e sợ nếu chưa có kháng thể thì làm sao test nhanh tìm được

Lục Giang
11-11-2016, 00:16
Lúc đó tắt đèn hết mà e hứng quá nên ko biết người đó có lấy kim tiêm e ko,e mà bị tiêm đại vào người thì nó có vào tĩnh mạch ko,có giống trường hợp ở trên ko ạ :( e sợ nếu chưa có kháng thể thì làm sao test nhanh tìm được
bạn mua kim tiêm thử đi biết ngya câu trả lời à, có rô bôt hay nguờ đứt hết dây thần kinh moiứ bị đâm kim mà ko biết
nói đến đây tôi biết bạn khùng điên mức độ nào
192 HÀM TỬ thẳng tiến ngay và luôn đi bạn

Tuanmecsedec
11-11-2016, 07:15

Bạn đang cố tình suy diễn để tự hù mình.

Kennguyen
19-11-2016, 01:39
Mọi người ơi e test nhanh 9 tuần âm tính , cho e hỏi 9 tuần thì nếu có nguy cơ thì đã có kháng thể chưa ạ. 😞 E sợ nếu tải lượng virus vào cơ thể quá nhiều thì tb sẽ sản sinh kháng thể chậm quá

Tuanmecsedec
19-11-2016, 07:13
Mọi người ơi e test nhanh 9 tuần âm tính , cho e hỏi 9 tuần thì nếu có nguy cơ thì đã có kháng thể chưa ạ. ������ E sợ nếu tải lượng virus vào cơ thể quá nhiều thì tb sẽ sản sinh kháng thể chậm quá

Bạn có nguy cơ đâu mà lo,bạn yên tâm kết quả 9 tuần đi.Còn bạn muốn hỏi thời gian xét nghiệm thì :

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Charles
19-11-2016, 08:14
Mọi người ơi e test nhanh 9 tuần âm tính , cho e hỏi 9 tuần thì nếu có nguy cơ thì đã có kháng thể chưa ạ. 😞 E sợ nếu tải lượng virus vào cơ thể quá nhiều thì tb sẽ sản sinh kháng thể chậm quá

Xem ra hành trình tìm ẾT của bạn khó khăn nhỉ?

Kennguyen
25-11-2016, 19:04
A ơi cho e hỏi e bị cảm và viêm họng mãn tính và hay bị bệnh nhiều thì có ảnh hưởng đến thời gian sản sinh kháng thể hiv không a. Mình bị người ta chính máu hiv vào người nếu nhiều thì 9 tuần đã xét nghiệm ra chưa a ơi, em sợ mình sản sinh kháng thể chậm quá :((((

Charles
25-11-2016, 19:34
A ơi cho e hỏi e bị cảm và viêm họng mãn tính và hay bị bệnh nhiều thì có ảnh hưởng đến thời gian sản sinh kháng thể hiv không a. Mình bị người ta chính máu hiv vào người nếu nhiều thì 9 tuần đã xét nghiệm ra chưa a ơi, em sợ mình sản sinh kháng thể chậm quá :((((

Nếu thực sự có nguy cơ sau 9 tuần XN thì lòi ra rồi bạn. Trường hợp bạn có nguy cơ đâu mà sản sinh kháng thể chậm với trễ.

Tuanmecsedec
26-11-2016, 07:17

Bạn có nguy cơ gì đâu mà kháng thể chậm hay không chậm.Những trường hợp có nguy cơ thật sự,sau 9 tuần xét nghiệm khá chính xác rồi bạn.

Lục Giang
26-11-2016, 08:13
ko quan tâm bạn có nguy co hay ko, cũng ko quan tâm bạn bị viê hịng hay viêm qyái quỷ gì cũng đc thì sau 9 tuần xn đèu ra hết, ko trốn đâu đc,
coi bộ chung toi có nhiệt tùnh và cố ganứg ư vấn, giúp bạn nhưng bạn ko muốn nghe, ko mún tin vậy thì bạn cứ xn típ, xn cho tói khi nào tháy chán nàn, đến khi nào tin thì thôi bạn nhé

Kennguyen
26-11-2016, 13:29
Có trường hợp nào xét nghiệm 9 tuần bị lật kèo hay ko vậy a

Charles
26-11-2016, 13:46

Bạn chỉ có nước lật xuồng thôi.

Lục Giang
26-11-2016, 13:59
bạn ko biết đọc hay đọc ko hỉu?, hay chỉ lo cắm đầu hỏi à ko chịu đọc những gì đc tư vấn, khi đc tư vấn đề nghị bạn đọc và suy nghĩ, nếu đã đọc và suy nghĩ kĩ ròi mà có chỗ nào ko hỉu hãy hỏi típ chứ đừng cám đầu hỏi như 1 con rối vậy

Kennguyen
26-11-2016, 23:02
Tại dạo này tự dưng em bị nổi hạch ở tai và dưới cằm nên hơi lo lắng a oi

Charles
26-11-2016, 23:13
Tại dạo này tự dưng em bị nổi hạch ở tai và dưới cằm nên hơi lo lắng a oi

Hạch đó thì ai chả có bạn.

Kennguyen
26-11-2016, 23:14
Mà lúc trước em ko thấy, h nó nổi lên 2,3 chơi nên em lo quá :( nó nhỏ như đầu ngón út à

Charles
26-11-2016, 23:21
Mà lúc trước em ko thấy, h nó nổi lên 2,3 chơi nên em lo quá :( nó nhỏ như đầu ngón út à

Trước không thấy là do bạn không để ý thôi. Bạn không có nguy cơ nên yên tâm đi.

Kennguyen
28-11-2016, 23:50
Cho e hỏi chiếu ánh sáng sinh học trong thẩm mỹ có ảnh hưởng kháng thể virus hiv ko

Lục Giang
28-11-2016, 23:56
Cho e hỏi chiếu ánh sáng sinh học trong thẩm mỹ có ảnh hưởng kháng thể virus hiv ko
ko ảnh huởng gì hết đó bạn ơi

Tuanmecsedec
29-11-2016, 07:31
Không ảnh hưởng bạn.

Kennguyen
30-11-2016, 08:30
Cho e hỏi hệ miễn dịch suy yếu nặng là như thế nào vậy a. Em hay bệnh và uống thuốc rất nhiều ko biết hệ miễn dịch có suy yếu ko :(((

Tuanmecsedec
30-11-2016, 09:38
Cho e hỏi hệ miễn dịch suy yếu nặng là như thế nào vậy a. Em hay bệnh và uống thuốc rất nhiều ko biết hệ miễn dịch có suy yếu ko :(((

Hệ miễn dịch suy yếu nặng chỉ khi nào bị bệnh nan y thôi bạn.Còn bệnh thông thường thì cơ thể tự tạo ra kháng thể chống bệnh tật.Đã là con người bằng da bằng thịt thì phải có bệnh.

Trở lại vấn đề chính của bạn,thì ban quản trị tư vấn rõ ràng hết rồi,bạn nên đọc lại.

Kennguyen
18-12-2016, 09:53
Mọi người ơi cũng 3 tháng rồi mà e ko bị những triệu chứng của các bệnh tình dục. Cho e hỏi mình có thể bị giang mai hay viêm gan bc ko ạ.HIV e test 3 tháng âm tính là chính xác rồi phải ko

Tuanmecsedec
18-12-2016, 09:58
Mọi người ơi cũng 3 tháng rồi mà e ko bị những triệu chứng của các bệnh tình dục. Cho e hỏi mình có thể bị giang mai hay viêm gan bc ko ạ.HIV e test 3 tháng âm tính là chính xác rồi phải ko

Tư vấn thì ban quản trị tư vấn cho bạn rõ ràng hết rồi về hành vi.Còn bạn muốn hỏi về giang mai hay viêm gan B thì chỉ có đi xét nghiệm mới biết bạn,thời gian 3 tháng là xét nghiệm trắng đen rõ ràng các bệnh.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Kennguyen
21-12-2016, 23:04
Mọi người ơi em Os khoảng 30-40 s thôi và không nuốt tinh dịch thì có nguy cơ với bệnh tình dục nhiều không. Enzim trong nước bọt có khả năng khống chế virus và vi khuẩn STDs ko vậy các a

Kennguyen
21-12-2016, 23:05
E cũng ngắt quãng chứ không làm trong thời gian dài thì nguy cơ có cộng dồn lại không ạ

HungNguyen1995
22-12-2016, 06:34
Ban quản trị xóa bài viết hỏi trong chủ đề thành viên khác.

Tuanmecsedec
22-12-2016, 08:18
Mọi người ơi em Os khoảng 30-40 s thôi và không nuốt tinh dịch thì có nguy cơ với bệnh tình dục nhiều không. Enzim trong nước bọt có khả năng khống chế virus và vi khuẩn STDs ko vậy các a

Không sao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Kennguyen
22-12-2016, 17:00
Os ko liên tục có cộng dồn ko a, và bao lâu thì os mới bị bệnh tình dục vậy

Tuanmecsedec
22-12-2016, 17:04
Os ko liên tục có cộng dồn ko a, và bao lâu thì os mới bị bệnh tình dục vậy

Phải liên tục từ 1 phút trở lên,bạn yên tâm trường hợp của bạn không sao đâu.

Kennguyen
24-12-2016, 16:38
A ơi cho em hỏi 95 ngày kể từ lúc đó e đã đi test nhanh giang mai, viêm gan b c tất cả đều âm tính. Vậy kết quả này có chính xác ko a, trong 3 tháng có gì ảnh hưởng đến mấy bệnh này ko . VD như e uống kháng sinh thì giang mai nó có ko kịp phát triển nên test ko ra ko

Tuanmecsedec
24-12-2016, 16:43
A ơi cho em hỏi 95 ngày kể từ lúc đó e đã đi test nhanh giang mai, viêm gan b c tất cả đều âm tính. Vậy kết quả này có chính xác ko a, trong 3 tháng có gì ảnh hưởng đến mấy bệnh này ko . VD như e uống kháng sinh thì giang mai nó có ko kịp phát triển nên test ko ra ko

Bạn yên tâm 100% an toàn rồi.

Kennguyen
15-01-2017, 18:40
Mọi người ơi khẳng định lại dùm e với dạo này e cứ bị nhiệt miệng vs mệt trong người nên em lo quá. 95 ngày test nhanh giang mai,viêm gan, hiv có khi nào kết quả chưa chính xác ko. Em có cần làm xét nghiệm lại ko

Lục Giang
15-01-2017, 23:57
Mọi người ơi khẳng định lại dùm e với dạo này e cứ bị nhiệt miệng vs mệt trong người nên em lo quá. 95 ngày test nhanh giang mai,viêm gan, hiv có khi nào kết quả chưa chính xác ko. Em có cần làm xét nghiệm lại ko
bạn đọc lại những gì đc tư vấn, ở đây chúng tôi ko ai rảnh rỗi quá mức để nói đi nói lại 1 vấn đề quá rõ rnàg, còn bạn ko mún tin thì cứ đi xn tiếp

Tuanmecsedec
16-01-2017, 07:09

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.