PDA

View Full Version : Xn hiv tét nhanh 80 ngày full triệu chứng.

Hi vọng nhỏ
02-10-2016, 18:58
Chào a tuấn và bqt mọi người cho em hỏi là sau 80 ngày xn bằng pp tét nhanh em đã at 100% chưa ạ em biết là hiv ko chuẩn đoán qua tc ban đầu nhưng em vẫn no quá ac ạ em đọc trên mạng thấy mình mắc phải là toàn bọ ct của h mà hôm em đi xn co y tá nói chỉ đc 60-70% thôi làm em càng no ac ạ mong ac trả lời giúp em ạ.

Tuanmecsedec
02-10-2016, 19:03
Chào a tuấn và bqt mọi người cho em hỏi là sau 80 ngày xn bằng pp tét nhanh em đã at 100% chưa ạ em biết là hiv ko chuẩn đoán qua tc ban đầu nhưng em vẫn no quá ac ạ em đọc trên mạng thấy mình mắc phải là toàn bọ ct của h mà hôm em đi xn co y tá nói chỉ đc 60-70% thôi làm em càng no ac ạ mong ac trả lời giúp em ạ.

Bạn không cần thiết tạo nick khác mà hỏi lại vấn đề cũ khi ban quản trị tư vấn rồi.Bạn quay về nick Nỗi (http://www.thuocphoinhiemhiv.vn/members/81800-Noi) xem lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn về hành vi và mới đây bạn post về thời gian xét nghiệm ở chủ đề này :

Chủ đề: Bs tư vấn giúp e với.lấy quần người khác thủ dâm có nguy cơ không (http://www.thuocphoinhiemhiv.vn/threads/46292-Bs-tu-van-giup-e-voi-lay-quan-nguoi-khac-thu-dam-co-nguy-co-khong/page2)
Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Hi vọng nhỏ
02-10-2016, 19:18
Bạn lưu ý đây là box tư vấn về xét nghiệm,bạn không được hỏi sai mục đích của box.Nếu bài hỏi của bạn hỏi sai mục đích của box thì sẽ bị xóa hoặc chuyển về đúng box và chủ đề này sẽ bị khóa lại.

Admin Tuanmecsedec

Charles
02-10-2016, 19:21

80 ngày âm tính thì dù thực sự có nguy cơ cũng đã an toàn 100%.

Hi vọng nhỏ
02-10-2016, 19:35
Em vẫn hỏi về khả năng lây nhiễm của các th của em nhưng trong số đó em có lêu lên nhưng đc ac tư vấn là ko có nguy cơ lên em cũng ko hỏi chứ em có hỏi sai gì đâu cái nguy cơ qh em có gọi điện trực tiếp lên và được tư vấn ko có nguy cơ lên khi mở tôpic em hỏi về vấn đề kia lên ko đề cập đến vấn đề kia nưa tại đc ac tư cấn ko có nguy cơ em cứ suy nghĩ mãi xem mình có bỏ qua chi tiết nào ko thì lại nhớ đến cái lần dùng chung dao cạo.em thật sự là rất hoang mang anh ạ.

Charles
02-10-2016, 19:37
Em vẫn hỏi về khả năng lây nhiễm của các th của em nhưng trong số đó em có lêu lên nhưng đc ac tư vấn là ko có nguy cơ lên em cũng ko hỏi chứ em có hỏi sai gì đâu cái nguy cơ qh em có gọi điện trực tiếp lên và được tư vấn ko có nguy cơ lên khi mở tôpic em hỏi về vấn đề kia lên ko đề cập đến vấn đề kia nưa tại đc ac tư cấn ko có nguy cơ em cứ suy nghĩ mãi xem mình có bỏ qua chi tiết nào ko thì lại nhớ đến cái lần dùng chung dao cạo.em thật sự là rất hoang mang anh ạ.

Bạn đã XN 80 ngày âm tính còn để ý nguy cơ làm gì nữa? Và bạn lưu ý đây là Box hỏi đáp về XN, nếu bạn hỏi sai mục đích thì chủ đề của bạn sẽ bị khóa lại.

Hi vọng nhỏ
02-10-2016, 20:05
Em cảm ơn a em biết là a rất nhiều bạn cần a tư vấn. Em cũng vào diễn đàn được gần 3 tháng rồi cũng có 1 số kiến thức em cũng biết những gì lên hỏi,nhưng do người e nó có quá nhiều tc anh ạ em ko khỏi no nắng a cho e hỏi là em có cần xn nữa ko anh và tc đau mỏi sương khớp của h nó đau thế nào ạ.

Tuanmecsedec
02-10-2016, 20:14
Em cảm ơn a em biết là a rất nhiều bạn cần a tư vấn. Em cũng vào diễn đàn được gần 3 tháng rồi cũng có 1 số kiến thức em cũng biết những gì lên hỏi,nhưng do người e nó có quá nhiều tc anh ạ em ko khỏi no nắng a cho e hỏi là em có cần xn nữa ko anh và tc đau mỏi sương khớp của h nó đau thế nào ạ.

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Như vậy,sau 80 ngày bạn xét nghiệm âm tính cho dù bạn thật sự có nguy cơ luôn thì yên tâm mình không nhiễm. .Huống chi những gì bạn kể là do lo lắng thôi,bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ .

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Tuanmecsedec
02-10-2016, 20:16

Tham gia diễn đàn thì bạn phải theo quy định đưa ra.Vì hiện nay diễn đàn có chia ra nhiều BOX rõ ràng,vì vậy post bài là phải đúng box.

Bạn cảm thấy quy định của diễn đàn không hợp với bạn thì bạn có quyền không tham ghia diễn đàn.

Charles
02-10-2016, 20:18

Đau mỏi xương khớp chỉ là bệnh thời tiết thôi, vì là vùng có khí hậu nhiệt đới gió mùa mà ở Việt Nam có tới 80% số người có bệnh về xương khớp. Với kết quả XN 80 ngày âm tính thì bạn yên tâm không cần XN nữa.