PDA

View Full Version : Mọi người tư vấn giúp e về thuốc phơi nhiễm

Badboys
03-10-2016, 12:34
Ngày 31/08/2016. E có quan hệ với GMD và bị rách bao . Sau đó e đến bệnh viện nhiệt đới TƯ làm xét nghiệm AT sau đó bác sĩ kê cho e uống thuốc Guilaume uống lúc 21h . Trong thời gian em uống thì có chênh lệch 3 đến 5 phút . Và có 2 lần muộn hơn 30 phút . Liệu thuốc đó có tốt ko ạ và e uống như vậy liệu có bị thất bại ko ạ . Hôm nay e đi xét nghiệm sau 33 ngày bằng pp combo họ hẹn 4h mới có kết quả . Cả tháng nay e bị strees nặng quá .

Lục Giang
03-10-2016, 12:38
Ngày 31/08/2016. E có quan hệ với GMD và bị rách bao . Sau đó e đến bệnh viện nhiệt đới TƯ làm xét nghiệm AT sau đó bác sĩ kê cho e uống thuốc Guilaume uống lúc 21h . Trong thời gian em uống thì có chênh lệch 3 đến 5 phút . Và có 2 lần muộn hơn 30 phút . Liệu thuốc đó có tốt ko ạ và e uống như vậy liệu có bị thất bại ko ạ . Hôm nay e đi xét nghiệm sau 33 ngày bằng pp combo họ hẹn 4h mới có kết quả . Cả tháng nay e bị strees nặng quá .
bạn dùng pep trước 72h vàng là yên tâm, chỉ cần tuân thủ đúng liệu trình, đủ liều, đúng giờ là ok, còn vài lần trễ 5-10 phút và 2 lần trễ 30 phút ko ảnh huởng gì đâu bạn, , xét nghiêm sau 8 tuần ngưng pep tức 12 tuần sau nguy cơ để chốt bạn nhé, chưa có th nào thất bại khi dùng pep đúng quy trình cả, thân

Badboys
03-10-2016, 12:45
Mọi người ơi mình đọc bài này mình thấy hoang mang quá . http://********.vn/threads/5469-PEP-bi-that-bai-29-ngay-am-3-thang-duong-tinh-HIV.html

Lục Giang
03-10-2016, 12:55
Mọi người ơi mình đọc bài này mình thấy hoang mang quá . http://********.vn/threads/5469-PEP-bi-that-bai-29-ngay-am-3-thang-duong-tinh-HIV.html

trong thời gian đnag hoang mang lo sợ bạn ko nên tự ý tìm hỉu các thông tin từ các trang mạng vì hiện nay có nhìu thông tin sai sự thật
ở d d này chúng tôi tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác, nên nếu đã đc tv mong bạn tin tưởng và yên tâm, còn néu bạn thấy nơi nào mà bạn đọc tin này kia mà bạnn thấy tin thì bạn cứ đến đó nhờ tư vấn nhé

Badboys
03-10-2016, 13:01
Vâng mình sẽ không đọc lung tung nữa . Càng đọc mình càng bị tress nặng hơn . Cầu mong mình sẽ tai qua nạn khỏi .

Tuanmecsedec
03-10-2016, 13:59

Vâng mình sẽ không đọc lung tung nữa . Càng đọc mình càng bị tress nặng hơn . Cầu mong mình sẽ tai qua nạn khỏi .

Bạn yên tâm khi dùng thuốc phơi nhiễm chưa ca nào thất bại.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Tuanmecsedec
03-10-2016, 14:00

Hiện nay có những diễn đàn và mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí.Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp.Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ tạo ra những diễn đàn và chỉ có 1 người cố tình tạo ra nhiều nick, mục đích họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang,khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Bạn đọc thêm 3 chủ đề này nhận xét từ thành viên ;

Chủ đề: Bức xúc về sự vô lương tâm lợi dụng sự lo lắng của mọi người để chuộc lợi (http://www.diendanhiv.vn/threads/37289-Buc-xuc-ve-su-vo-luong-tam-loi-dung-su-lo-lang-cua-moi-nguoi-de-chuoc-loi)
Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt (http://www.diendanhiv.vn/threads/34980-Suy-nghi-ve-cach-tu-van-cho-hanh-dong-hot-toc-cao-mat)
Chủ đề: cảnh báo cho anh em về diễn đàn khác tư vấn thu phí (http://www.diendanhiv.vn/threads/45342-ca-nh-ba-o-cho-anh-em-ve-dien-dan-khac-tu-van-thu-phi)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Anhkotin90
03-10-2016, 14:33
XN sau 12 tuần nha bạn.

Badboys
03-10-2016, 14:47
Đợi đến lúc đó chắc mình stress chết mất . Mình dang ngồi đợi kết quả sau 33 ngày nè . Ngồi quạt mà vẫn toát mồ hôi

Tuanmecsedec
03-10-2016, 14:52
Đợi đến lúc đó chắc mình stress chết mất . Mình dang ngồi đợi kết quả sau 33 ngày nè . Ngồi quạt mà vẫn toát mồ hôi

Bạn đã dùng thuốc ức chế vi rút phải để sau 8 tuần ngưng thuốc tức sau 12 tuần có nguy cơ thì xét nghiệm mới chính xác.Bạn xét nghiệm sớm thì cũng không chính xác.Như vậy cho dù hôm nay bạn có kết quả cũng chưa chính xác.

Badboys
03-10-2016, 14:53
Hôm nay mà âm tính liệu sau 3 tháng có bị lật kèo ko a . Có trường hợp nào chưa ạ

Tuanmecsedec
03-10-2016, 14:54
Bạn đã dùng thuốc ức chế vi rút phải để sau 8 tuần ngưng thuốc tức sau 12 tuần có nguy cơ thì xét nghiệm mới chính xác.Bạn xét nghiệm sớm thì cũng không chính xác.Như vậy cho dù hôm nay bạn có kết quả cũng chưa chính xác.

Hôm nay mà âm tính liệu sau 3 tháng có bị lật kèo ko a . Có trường hợp nào chưa ạ

Bạn đọc lại lời tư vấn ở trên.