PDA

View Full Version : Quan hệ có sự bcs

Blac
04-10-2016, 08:54
A tuân cho e hỏi, cách đây 2 ngày e có quân hệ với một cô gái, trong Lúc say xin, lúc đầu cô ấy orsex cho e, chưa đầy 1phut, sau đó e mang bcs mà mình mua ở tiệm thuốc tây simplex mang vào, sau khi xuất, e kiểm tra thì tinh trang vẫn còn trong đầu bao, bao ko rách hay tuoc, vậy cho e hỏi e có nguy co ko a,e cấm ơn

Tuanmecsedec
04-10-2016, 09:00
A tuân cho e hỏi, cách đây 2 ngày e có quân hệ với một cô gái, trong Lúc say xin, lúc đầu cô ấy orsex cho e, chưa đầy 1phut, sau đó e mang bcs mà mình mua ở tiệm thuốc tây simplex mang vào, sau khi xuất, e kiểm tra thì tinh trang vẫn còn trong đầu bao, bao ko rách hay tuoc, vậy cho e hỏi e có nguy co ko a,e cấm ơn

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Blac
04-10-2016, 09:09
Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
A tuấn ơi, sau đo e có rửa bằng xa phòng, orsex thời gian như vây có sao ko a

Tuanmecsedec
04-10-2016, 09:18
A tuấn ơi, sau đo e có rửa bằng xa phòng, orsex thời gian như vây có sao ko a

Yên tâm đi bạn không sao đâu.

Blac
05-10-2016, 10:54
A tuan ơi e có cần xét nghiệm ko a, e lo qua

Charles
05-10-2016, 10:57

Trường hợp bạn kể là tình dục an toàn, bạn yên tâm không cần XN đâu.

Tuanmecsedec
05-10-2016, 11:00

Ban quản trị tư vấn cho bạn không có nguy cơ rồi.Vì vậy có cần xét nghiệm hay không thì bạn hỏi lại chính mình.