PDA

View Full Version : BQT cho em hỏi ạ 85 ngày âm tính

Nguyenvanhoa
04-10-2016, 14:41
Em có quan hệ với gmd, trước khi quan hệ gmd có os cho em, khi quan hệ có dùng bcs. Đến hôm nay là được 85 ngày, sáng nay e đi xét nghiệm tại bệnh viện hồng ngọc. Hiv ag/ab combo 0.13; viêm gan b ag/ab combo 0.18; tets nhanh giang mai âm tính. Với kết quả đó e có cần xét nghiệm 3 tháng tiếp theo không ạ. Con sùi mào gà đến giờ e chưa có biểu hiện j đã an toàn chưa ạ. Mong BQT tư vấn giúp e ạ, vì bs hẹn 3 tháng tiếp theo đến xét nghiệm tiếp ạ. Cảm ơn các ac

Tuanmecsedec
04-10-2016, 14:44
Em có quan hệ với gmd, trước khi quan hệ gmd có os cho em, khi quan hệ có dùng bcs. Đến hôm nay là được 85 ngày, sáng nay e đi xét nghiệm tại bệnh viện hồng ngọc. Hiv ag/ab combo 0.13; viêm gan b ag/ab combo 0.18; tets nhanh giang mai âm tính. Với kết quả đó e có cần xét nghiệm 3 tháng tiếp theo không ạ. Con sùi mào gà đến giờ e chưa có biểu hiện j đã an toàn chưa ạ. Mong BQT tư vấn giúp e ạ, vì bs hẹn 3 tháng tiếp theo đến xét nghiệm tiếp ạ. Cảm ơn các ac

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Như vậy,sau 85 ngày bạn xét nghiệm âm tính với phương pháp HIV Combo cho dù bạn thật sự có nguy cơ luôn thì yên tâm mình không nhiễm. .Huống chi những gì bạn kể là do lo lắng thôi không có nguy cơ .Và bạn yên tâm viêm gan B và giang mai.Nói tóm lại bạn đã 100% an toàn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguyenvanhoa
04-10-2016, 14:48
Còn sùi mào gà đã yên tâm chưa anh tuấn e chư thấy biểu hiện gì. Thời gian qua em tress nặng quá, viêm họng hàng tuần nay không khỏi ạ. Mong anh tư vấn cho em ạ.

Tuanmecsedec
04-10-2016, 14:51
Còn sùi mào gà đã yên tâm chưa anh tuấn e chư thấy biểu hiện gì. Thời gian qua em tress nặng quá, viêm họng hàng tuần nay không khỏi ạ. Mong anh tư vấn cho em ạ.

Sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.Sau 85 ngày bạn không có biểu yên thì yên tâm 100% mình không bị.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguyenvanhoa
04-10-2016, 14:53
Cảm ơn anh ạ.