PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng

Hokhokhok
05-10-2016, 00:15
Ngày 28 e có đi công tác và có tạt qua đồ sơn. Thì e có quan hệ với gmd và dùng bcs đàng hoàng. Hôm đó e có uống rựou và cũng ngà ngà say. Khi quan hệ e có dùng bcs và có hôn xong gmd quan hệ bằng miệng cho e. Làm đc lúc r dùng tay. E ktra thì k có rách bcs. Về phòng e có tắm 1 lúc lâu và nằm điều hoà lạnh sau khi uống rựou và tắm, hôm sau e có thấy mệt mỏi và cảm cúm, đc 1 tuần thì e có uống thuốc và hết cảm. Cảm rất nhẹ chưa đến 38 độ. Chỉ hơi mệt r hát hơi. Và đến hn e đọc thì có tâm lý do ng mệt mệt và hơi rát họng. Chứ k bị xưng hạch hay gì. Vậy e có nguy cơ nhiễm hiv k? E có quan hệ td bằng bcs

peaceful
05-10-2016, 00:19
Bạn quan hệ trực tiếp có sử dụng BCS, bao không rách thì bạn yên tâm với HIV
Quan hệ bằng miệng không lây nhiễm HIV nhưng có thể lây một số bệnh STDs khác như lậu, giang mai, sùi mào gà, viêm gan B
Dùng tay kích dục không có nguy cơ với HIV
==> Bạn không có nguy cơ với H, bạn cần kiểm tra các bệnh STDs như mình đã nêu là đc
Thân!

Tịnh Tâm
05-10-2016, 00:21
Bạn dùng bcs trong suốt quá trình qhtd k xảy ra rách, tuột thì k có nguy cơ nhé.

Hokhokhok
05-10-2016, 00:26
Cảm ơn nhưng mình cứ có cảm giác mệt mệt. Chắc do ngủ nhiều. Rồi người mỏi mỏi k biết do có uống thuốc cảm hay sao. Vì mình mới qh 1 tuần và có dấu hiệu đấy. Như cảm. Hơi ngứa họng và mệt. Vậy bao lâu thì đi xét nghiệm là đung

peaceful
05-10-2016, 00:29
Bạn không có nguy cơ nên không cần thiết xét nghiệm
Còn bạn hỏi về thời gian XN thì có 2 PP
1. XN combo Hiv tìm kháng nguyên và kháng thế: sau nguy cơ 28 ngày
2. XN tìm kháng thể: Anti HIV: sau nguy cơ 6 tuần (42 ngày)

Tuanmecsedec
05-10-2016, 06:44
Ngày 28 e có đi công tác và có tạt qua đồ sơn. Thì e có quan hệ với gmd và dùng bcs đàng hoàng. Hôm đó e có uống rựou và cũng ngà ngà say. Khi quan hệ e có dùng bcs và có hôn xong gmd quan hệ bằng miệng cho e. Làm đc lúc r dùng tay. E ktra thì k có rách bcs. Về phòng e có tắm 1 lúc lâu và nằm điều hoà lạnh sau khi uống rựou và tắm, hôm sau e có thấy mệt mỏi và cảm cúm, đc 1 tuần thì e có uống thuốc và hết cảm. Cảm rất nhẹ chưa đến 38 độ. Chỉ hơi mệt r hát hơi. Và đến hn e đọc thì có tâm lý do ng mệt mệt và hơi rát họng. Chứ k bị xưng hạch hay gì. Vậy e có nguy cơ nhiễm hiv k? E có quan hệ td bằng bcs

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?. (http://www.diendanhiv.vn/threads/3845-Nguy-co-hiv-quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://diendanhiv.vn/threads/6753-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://www.diendanhiv.vn/threads/6975-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6332-mat-xa-nhan-vien-kich-duc-mieng-va-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?. (http://diendanhiv.vn/threads/5481-Quan-he-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-va-kich-thich-mieng-so-nhiem-HIV-khi-dung-tay)

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng? (http://diendanhiv.vn/threads/7009-So-nhiem-hiv-khi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/4202-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv. (http://diendanhiv.vn/threads/2981-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.com.vn/threads/2211-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn (http://diendanhiv.com.vn/threads/2786-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-mieng-so-nhiem-hiv-Gui-anh-tuan)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau (http://diendanhiv.com.vn/threads/7038-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-va-so-lay-nhiem-hiv-tu-khan-lau)
Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv (http://diendanhiv.com.vn/threads/4208-Mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng. (http://diendanhiv.com.vn/threads/223-Giup-minh-voi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Tuanmecsedec
05-10-2016, 06:45
Cảm ơn nhưng mình cứ có cảm giác mệt mệt. Chắc do ngủ nhiều. Rồi người mỏi mỏi k biết do có uống thuốc cảm hay sao. Vì mình mới qh 1 tuần và có dấu hiệu đấy. Như cảm. Hơi ngứa họng và mệt. Vậy bao lâu thì đi xét nghiệm là đung

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Hokhokhok
05-10-2016, 11:41
Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

hnay e soi gương thì thấy có mụn đỏ trên da a ạ. Lư phần lưng là nhiều.vậy liệu sắc xuất e dínhhiv có cao k. Cảm ơn anh

peaceful
05-10-2016, 11:45
HIV không có biểu hiện ban đầu. Với lại bạn không có nguy cơ thì xác xuất xúc xắc gì ở đây.
Bạn nên kiểm tra các bệnh tình dục còn lại

Ten toi
05-10-2016, 12:28
bạn ko sao đâu.mình cũng như bạn.nhiều triệu chứng .h là 9t vẫn còn nhiều tc .nên đi xn thì âm tính

Tuanmecsedec
05-10-2016, 18:42
hnay e soi gương thì thấy có mụn đỏ trên da a ạ. Lư phần lưng là nhiều.vậy liệu sắc xuất e dínhhiv có cao k. Cảm ơn anh

Với HIV bạn không sao.

Hokhokhok
06-10-2016, 13:23
Với HIV bạn không sao.

Và mấy hn e cũng bị đau đầu và cảm nhẹ. Đi ngoài thì n dạng lỏng :( e cứ lo lo a ạ. Các a khuyên thì cũng đỡ đi. Vậy những triệu chứng đấy liệu có phải hiv k. Và nếu bị thì bao nhiêu lâu từ khi quan hệ mới có biẻu hiện ạ

peaceful
06-10-2016, 13:42
Lạ nhỉ bạn. Bạn có nguy cơ đâu mà triệu chứng của H. Và H cũng không có biểu hiện ban đầu. Đấy là do bạn lo lắng quá mà ra thôi

Hokhokhok
06-10-2016, 13:53
và khi em đi hiến máu. Xét hiệm xong e vẫn có đc tờ giấy chứng nhận hiến máu là e có dính H k ạ

Hokhokhok
06-10-2016, 13:54
Vì e tâm lý quá nên stress e cảm ơn a chị đã tư vấn

Tuanmecsedec
06-10-2016, 15:01
Và mấy hn e cũng bị đau đầu và cảm nhẹ. Đi ngoài thì n dạng lỏng :( e cứ lo lo a ạ. Các a khuyên thì cũng đỡ đi. Vậy những triệu chứng đấy liệu có phải hiv k. Và nếu bị thì bao nhiêu lâu từ khi quan hệ mới có biẻu hiện ạ

Bạn lo lắng bị Stress cũng gây ra hiện tượng này.

Hokhokhok
11-10-2016, 00:06
E thật sự lo lắng. E có xuất hiện phát ban trên da sau khi quan hẹ ddc 1 tuần thì phát ban có nổi lên. K gây ngứa nhưng mầu thẫm. 1 số chỗ mầu hồng đỏ. Ấn vào có tịt nhưnb lúc sau lại lên. E tra thì phát hiện có hình y hết bệnh củae trong trang dấu hiệu hiv. Vậy em có bị H k ạ. Bênh của e gọi là phát ban mề đay. Nhìn giống hiv. Và cho e hỏi xét nghiệm nhanh để hiến máu có ra đc hiv?

peaceful
11-10-2016, 00:08
E thật sự lo lắng. E có xuất hiện phát ban trên da sau khi quan hẹ ddc 1 tuần thì phát ban có nổi lên. K gây ngứa nhưng mầu thẫm. 1 số chỗ mầu hồng đỏ. Ấn vào có tịt nhưnb lúc sau lại lên. E tra thì phát hiện có hình y hết bệnh củae trong trang dấu hiệu hiv. Vậy em có bị H k ạ. Bênh của e gọi là phát ban mề đay. Nhìn giống hiv. Và cho e hỏi xét nghiệm nhanh để hiến máu có ra đc hiv?
Thật sự bạn ngồi phân tích triệu chứng rất hay và chi tiết. Tại sao bạn không dành chút thời gian để tìm hiểu là mình không có nguy cơ với HIV mà cứ soi mấy cái triệu chứng đó làm gì.

Tuanmecsedec
11-10-2016, 07:04
Bạn lo lắng quá thì Stress gây ra nhiều bệnh,bạn yên tâm những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

Hokhokhok
22-10-2016, 00:31
Chào diễn đàn,dưong vật em có một chuỗi hạt ngọc. Nhưng ngay chỗ dây thần kinh ở giữa phía dưới dương vật. Mỗi bên có 1 hạt mụn mầu trắng. Không ngứa không đau. Vậy em có bị sùi mào gà k? Sùi mào gà nếu quan hệ chung thuỷ 1 vợ chồng liệu có bị không? Và điều trị dứt điểm sùi mào gà như nào ạ
em xin cảm ơn

Tuanmecsedec
22-10-2016, 06:57
Chào diễn đàn,dưong vật em có một chuỗi hạt ngọc. Nhưng ngay chỗ dây thần kinh ở giữa phía dưới dương vật. Mỗi bên có 1 hạt mụn mầu trắng. Không ngứa không đau. Vậy em có bị sùi mào gà k? Sùi mào gà nếu quan hệ chung thuỷ 1 vợ chồng liệu có bị không? Và điều trị dứt điểm sùi mào gà như nào ạ
em xin cảm ơn

Những gì bạn nói không phải sùi mào gà.Nếu bạn lo lắng thì đi khám Bác Sĩ.Sùi mào gà phát hiện sớm điều trị hết bạn.Nếu bạn chung thủy 1 vợ,1 chồng thì không có gì phải lo lắng.

Hokhokhok
21-11-2016, 02:02
Đầu tiên em xin cảm ơn mọi người đã tư vấn cho em vào chủ để trước em có viết. Em biết là lo lắng đôi khi hơi thừa. Dạo này e, hay bị đau đầu,đau họng,đi ngoài phân lỏng, hay tụt huyết áp, đổ mồ hôi lạnh và phát ban trên người. Em rất lo lắng là mình bị H đến mất ăn ngủ và công việc :(. Em có qh k an toàn cách đây gần 3 năm với GMD. E rất ân hận vì việc đó. Nhưng khi em đi xét nghiệm máu de hien mau vào tháng 12 năm 2015 thì lại k có thông báo bị H và e vẫn đc hiến máu luôn vào lúc đó.vậy theo triệu chứng trên liệu em có bao nhiêu % là bị H ạ. Cảm ơn mọi nguời đã tuq vấn giúp em

Nguyen Ha
21-11-2016, 02:11
Đầu tiên em xin cảm ơn mọi người đã tư vấn cho em vào chủ để trước em có viết. Em biết là lo lắng đôi khi hơi thừa. Dạo này e, hay bị đau đầu,đau họng,đi ngoài phân lỏng, hay tụt huyết áp, đổ mồ hôi lạnh và phát ban trên người. Em rất lo lắng là mình bị H đến mất ăn ngủ và công việc :(. Em có qh k an toàn cách đây gần 3 năm với GMD. E rất ân hận vì việc đó. Nhưng khi em đi xét nghiệm máu de hien mau vào tháng 12 năm 2015 thì lại k có thông báo bị H và e vẫn đc hiến máu luôn vào lúc đó.vậy theo triệu chứng trên liệu em có bao nhiêu % là bị H ạ. Cảm ơn mọi nguời đã tuq vấn giúp em

Bạn cần hỏi gì post tiếp vào chủ đề cũ để hỏi. Đừng tạo thêm chỉ đề mới có cùng nội dung câu hỏi. Bài này của bạn sẽ được chuyển về chủ đề cũ sau ít phút nữa.

Nguyen Ha
21-11-2016, 02:26

Thời điểm bạn hiến máu mà không thông báo gì về H tức máu bạn là máu sạch nên được tiếp nhận.
Thời điểm bây giờ bạn được tư vấn không có nguy cơ rồi. Và HIV cũng không có triệu chứng ban đầu, nếu lo lắng thì đi xét nghiệm thôi. Triệu chứng mà bạn đang gặp phải là do stress gây nên.