PDA

View Full Version : Xin tư vấn chân em bị va vào chân người khác và chảy máu

Need
05-10-2016, 14:07
Dạ các anh anh chị ơi giúp em với ạ,
hôm nay trên đường đi học, em dừng lại đèn đỏ thì chân em bị va vào chân người khác và chảy máu ạ. Em k biết người đó có chảy máy không nhưng em thì có ạ. Rồi sau đó chân em lại bị quẹt vào trụ điện, ở đó có kim tiêm ạ. Sau khi quẹt qua thì có vết ướm máu ạ.
cho em hỏi hai việc trên của em có nguy cơ không ạ?

Need
05-10-2016, 15:27
Anh chị trả lời giúp em với ạ

Tuanmecsedec
05-10-2016, 18:48
Dạ các anh anh chị ơi giúp em với ạ,
hôm nay trên đường đi học, em dừng lại đèn đỏ thì chân em bị va vào chân người khác và chảy máu ạ. Em k biết người đó có chảy máy không nhưng em thì có ạ. Rồi sau đó chân em lại bị quẹt vào trụ điện, ở đó có kim tiêm ạ. Sau khi quẹt qua thì có vết ướm máu ạ.
cho em hỏi hai việc trên của em có nguy cơ không ạ?

Anh chị trả lời giúp em với ạ

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Need
05-10-2016, 21:18
Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
Dạ còn về việc em bị quẹt ở chân nữa ạ, giống vết kim tiêm lắm ạ. do em đi lên lề đường nên cái quẹt qua ở gốc trụ điện ạ, chỗ đó hay có người nghiện ạ, em cũng thấy có kim tiêm nữa, em có nguy cơ không ạ??? Giống vết kim tiên lắm ạ

Charles
05-10-2016, 21:27
Dạ còn về việc em bị quẹt ở chân nữa ạ, giống vết kim tiêm lắm ạ. do em đi lên lề đường nên cái quẹt qua ở gốc trụ điện ạ, chỗ đó hay có người nghiện ạ, em cũng thấy có kim tiêm nữa, em có nguy cơ không ạ??? Giống vết kim tiên lắm ạ

Bạn chỉ lo lắng suy diễn thôi. Dù đúng bị kim quẹt thật cũng không có nguy cơ.

Need
05-10-2016, 21:34
Dạ em k có suy diễn đâu anh, do đèn đỏ nên em lên lề đi, rồi đông người cái em quẹt vào ngay gốc của cột trụ, rồi em thấy nhói nhói, sau đó dừng lại kiểm tra thấy như vết kim đâm ạ. Em sợ ai đó chích xong rồi vứt vào đó ạ, em lo quad

Charles
05-10-2016, 21:36
Dạ em k có suy diễn đâu anh, do đèn đỏ nên em lên lề đi, rồi đông người cái em quẹt vào ngay gốc của cột trụ, rồi em thấy nhói nhói, sau đó dừng lại kiểm tra thấy như vết kim đâm ạ. Em sợ ai đó chích xong rồi vứt vào đó ạ, em lo quad

Khi nào tay bạn phải rút kim tiêm ra hãy lo.

Tịnh Tâm
05-10-2016, 21:38
Bạn vừa nói nhiều kim tiêm chỗ trụ điện. Rồi lại quẹt vào gốc trụ điện lo vết kim tiêm. Rõ ràng bạn tự suy diễn rồi lo sợ. k có nguy cơ. hiv mà lây kiểu đó thế giới này nhiễm chắc gần hết.

Need
05-10-2016, 21:42
Dạ k phải ạ, ý em là chỗ em quẹt phải hôm nay thì em từng thấy kim tiêm do chỗ đó có nghiện ạ, nên hôm nay quẹt phải em lo có kim tiêm, thêm nữa là vết đâm rất giống kim tiêm ạ, em k có suy diễn bịa đặt đâu anh

Need
05-10-2016, 21:42
Em đi xe nên chân quẹt vào gốc trụ điện ạ anh, em lo quá nên k cmt đầy đủ

Tịnh Tâm
05-10-2016, 21:44
Từng thấy và hôm nay thấy lúc quẹt đó nó # nhau một trời một vực. Cứ thấy kim tiêm mà nghĩ là quẹt vào nó thì chắc tôi lúc làm xn cho người # một ngày cả đống người chắc tôi cũng lo bị lây quá:zk20145:

Charles
05-10-2016, 21:44
Dạ k phải ạ, ý em là chỗ em quẹt phải hôm nay thì em từng thấy kim tiêm do chỗ đó có nghiện ạ, nên hôm nay quẹt phải em lo có kim tiêm, thêm nữa là vết đâm rất giống kim tiêm ạ, em k có suy diễn bịa đặt đâu anh

Em đi xe nên chân quẹt vào gốc trụ điện ạ anh, em lo quá nên k cmt đầy đủ

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Need
05-10-2016, 21:46
Dạ nếu có kim tiêm thật thì sao anh, vết đâm giống kim lắm ạ, đông người nên em k quay lại xem dc ạ, kim đâm như vậy em có nguy cơ k anh?

Tịnh Tâm
05-10-2016, 21:47
Tôi đảm bảo kim mà đâm vào bạn thì bạn có bận cỡ nào cũng đau nhói mà dừng lại xem. k tin mua cây kim về đâm thử nhát xem.

Charles
05-10-2016, 21:56
Dạ nếu có kim tiêm thật thì sao anh, vết đâm giống kim lắm ạ, đông người nên em k quay lại xem dc ạ, kim đâm như vậy em có nguy cơ k anh?

Bạn thích suy diễn như vậy thì dù tư vấn như nào bạn cũng không yên tâm, có lẽ bạn chỉ tin vào kết quả xét nghiệm thôi.

Tuanmecsedec
06-10-2016, 06:41

Cho dù đó là kim tiêm như bạn nghĩ thì cũng không sao.Vì bạn nếu có bị quẹt đầu kim thì ở đầu kim nếu có dính máu thì rất ít,tít tắc ra môi trường sẽ khô ngay.