PDA

View Full Version : Nghi ngờ kim tiêm đâm

nguyenhuuanh
05-10-2016, 22:49
Chắc do em đang ảo tưởng nhưng em có cơ sở để sợ mấy anh chị giúp với huhu.... chả là đi chơi về xog em có lái xe máy đi ngang tương đài liệt sĩ mà nơi này thì em nói thật nhiều kim tiêm như chơi em có chạy ngang qua ... và khi về em thấy ngứa ngứa ở chân .... nên tưởng muỗi đốt em gãi .... sờ vào thì thấy to bất thường ... em cuối nhìn thì thấy xưng cũng to ... ngứa và chạm vào nặn máu thì rất đau.... em sợ lắm .... nó hiện hữu bất thường trog đời sống của e như vậy đó giúp em với mấy anh chị ... tại lúc đó trời mưa nên em ko quan tâm chỉ phóng nhah về nhà nên ko biết đau hay ko nữa huhu ... lúc về thì thấy tê tê còn h lo điên luôn r anh chị ơi

Charles
05-10-2016, 22:54
Chắc do em đang ảo tưởng nhưng em có cơ sở để sợ mấy anh chị giúp với huhu.... chả là đi chơi về xog em có lái xe máy đi ngang tương đài liệt sĩ mà nơi này thì em nói thật nhiều kim tiêm như chơi em có chạy ngang qua ... và khi về em thấy ngứa ngứa ở chân .... nên tưởng muỗi đốt em gãi .... sờ vào thì thấy to bất thường ... em cuối nhìn thì thấy xưng cũng to ... ngứa và chạm vào nặn máu thì rất đau.... em sợ lắm .... nó hiện hữu bất thường trog đời sống của e như vậy đó giúp em với mấy anh chị ... tại lúc đó trời mưa nên em ko quan tâm chỉ phóng nhah về nhà nên ko biết đau hay ko nữa huhu ... lúc về thì thấy tê tê còn h lo điên luôn r anh chị ơi

Bạn quá hoang tưởng rồi, tỉnh mộng đi cưng.

Tuanmecsedec
06-10-2016, 06:53

Bạn đang suy diễn hoang tưởng cục bộ.

Thứ nhất tượng đài Liệt Sĩ thì không có ai đặt nằm giữa đường giao thông.

Thứ 2 không có tay nào chơi ma túy mà dám chích những nơi thanh thiên bạch nhật.

Thứ 3 bạn chạy xe máy thì chân bạn nằm cao khỏi mặt đường.

Nói tóm lại là bạn hoang tưởng về kim tiêm.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.