PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su sợ rách không biết

anhemminh
06-10-2016, 11:36
chào bác sĩ và mọi người em có 1 thắc mong và băn khoan hiện giờ em đang rất hoang mang mong người người tư vấn hộ em chuyện là em sắp đi xuất khẩu lao động nên hôm vui chơi em có quá chén và uống xong thì em cũng đi k3 và có quan hệ với gái mass em có dùng bao nhưng không bít rách không ạ vì sáng về em thấy rát và em nhớ trước khi quan hệ cô gái đó con bôi cái j đó và em cảm thấy hơi nóng ở dương vật nên em rất sợ và đây cũng là lần đầu tiên em quan hệ với gái làng ngoài và ngay chiều ôm sau em đã đi tư vấn và xét nghiệm kết quả âm tính nhưng bác sĩ đã khuyên em mua thuốc phơi nhiễm với ngày 2 viên mỗi viên cách nhau 12 tiếng nhưng em vẫn rất sợ khả năng nhiễm của em có cao không ạ mong bác sĩ và mọi người tư vấn cho em với vì em h rất hoang mang không muốn làm gì cả

Tuanmecsedec
06-10-2016, 14:48
chào bác sĩ và mọi người em có 1 thắc mong và băn khoan hiện giờ em đang rất hoang mang mong người người tư vấn hộ em chuyện là em sắp đi xuất khẩu lao động nên hôm vui chơi em có quá chén và uống xong thì em cũng đi k3 và có quan hệ với gái mass em có dùng bao nhưng không bít rách không ạ vì sáng về em thấy rát và em nhớ trước khi quan hệ cô gái đó con bôi cái j đó và em cảm thấy hơi nóng ở dương vật nên em rất sợ và đây cũng là lần đầu tiên em quan hệ với gái làng ngoài và ngay chiều ôm sau em đã đi tư vấn và xét nghiệm kết quả âm tính nhưng bác sĩ đã khuyên em mua thuốc phơi nhiễm với ngày 2 viên mỗi viên cách nhau 12 tiếng nhưng em vẫn rất sợ khả năng nhiễm của em có cao không ạ mong bác sĩ và mọi người tư vấn cho em với vì em h rất hoang mang không muốn làm gì cả

Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

anhemminh
06-10-2016, 15:59
em cám ơn anh nhưng em vẫn rất sợ là vì ki quan hệ về em cảm thấy hơi rát và nóng dương vật nên em cũng đi tư vấn và xét nghiệm h ở viện đống đa bác sĩ cũng khuyên em nên uông thuốc phơi nhiễm em vừa uống được hôm nhưng cảm thấy mệt và buồn nôn em muốn hỏi anh đấy là tác dụng của thuốc hay là do em làm sao ạ cả em có uống muộn thuốc tầm 15f có sao k anh

Tuanmecsedec
06-10-2016, 16:03
em cám ơn anh nhưng em vẫn rất sợ là vì ki quan hệ về em cảm thấy hơi rát và nóng dương vật nên em cũng đi tư vấn và xét nghiệm h ở viện đống đa bác sĩ cũng khuyên em nên uông thuốc phơi nhiễm em vừa uống được hôm nhưng cảm thấy mệt và buồn nôn em muốn hỏi anh đấy là tác dụng của thuốc hay là do em làm sao ạ cả em có uống muộn thuốc tầm 15f có sao k anh

Tuanmecsedec đã tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn muốn uống thì tùy bạn,uống thuốc tác dụng phụ làm mệt mỏi và buồn nôn,bạn uống trễ 15 phút không sao.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

anhemminh
07-10-2016, 08:05
vâng anh thế như vậy giờ em ngừng thuốc có sao không ạ vì em uống cảm thấy người uể oải k làm gì đc cả

Tuanmecsedec
07-10-2016, 08:08
vâng anh thế như vậy giờ em ngừng thuốc có sao không ạ vì em uống cảm thấy người uể oải k làm gì đc cả

Bạn xem lại coi có chổ nào mà ban quản trị tư vấn cho bạn có nguy cơ không?.Bạn ngưng thuốc đi.

anhemminh
07-10-2016, 08:43
em cám ơn mà cho em hỏi trang mình chỉ có 1 số tư vấn của anh tuấn thôi ạ tai e gọi cho anh ý k được ạ

Tuanmecsedec
07-10-2016, 10:06
em cám ơn mà cho em hỏi trang mình chỉ có 1 số tư vấn của anh tuấn thôi ạ tai e gọi cho anh ý k được ạ

Có thể khi bạn gọi đang bận thôi bạn.Số điện thoại của Tuanmecsedec 24/24.