PDA

View Full Version : Em có quan hệ với bạn gái ngày đèn đỏ chỉ đẩy bên ngoài quần chip

Lacquan123
06-10-2016, 20:11
Em có quan hệ với bạn gái ngày đèn đỏ cô ấy có đeo băng vệ sinh và mặc quần chíp
em có đeo bcs vào và cứ đẩy ra đẩy vào ở bên ngoài quần chíp đến lúc em xuất tinh thì bao có bị tuột ra và dây vào quần đùi em
cho em hỏi như vậy có nguy cơ nhiễm không ạ! Em xin cảm ơn!

Tịnh Tâm
06-10-2016, 20:14
Bạn yên tâm k có nguy cơ.

Tuanmecsedec
06-10-2016, 21:07
Em có quan hệ với bạn gái ngày đèn đỏ cô ấy có đeo băng vệ sinh và mặc quần chíp
em có đeo bcs vào và cứ đẩy ra đẩy vào ở bên ngoài quần chíp đến lúc em xuất tinh thì bao có bị tuột ra và dây vào quần đùi em
cho em hỏi như vậy có nguy cơ nhiễm không ạ! Em xin cảm ơn!

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Lacquan123
06-10-2016, 21:17
Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
Trong trường hợp k đeo bao mà quan hệ ngoài âm đạo ngày đèn đỏ cx không có nguy cơ hả a

Tuanmecsedec
06-10-2016, 21:22
Trong trường hợp k đeo bao mà quan hệ ngoài âm đạo ngày đèn đỏ cx không có nguy cơ hả a

Khả năng có nguy cơ chỉ khi nào quan hệ có xâm nhập trực tiếp trong âm đạo thôi bạn.

Lacquan123
06-10-2016, 22:17
Khả năng có nguy cơ chỉ khi nào quan hệ có xâm nhập trực tiếp trong âm đạo thôi bạn.

Em nhớ lúc đấy đầu dv có cho một chút vào khe ad có qua lớp quần chíp , Lúc xuất em để trong tầm 10 giây mà b gái e là ngày đèn đỏ ? Cho e hỏi có sao k ạ

Tuanmecsedec
06-10-2016, 22:19
Em nhớ lúc đấy đầu dv có cho một chút vào khe ad có qua lớp quần chíp , Lúc xuất em để trong tầm 10 giây mà b gái e là ngày đèn đỏ ? Cho e hỏi có sao k ạ
Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Lacquan123
07-10-2016, 14:14
Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.hôm nay em có hơi mệt và nóng trong người
câu hỏi ngoài lề chút nữa : chi phí điều trị pep là bn hả a?

Tuanmecsedec
07-10-2016, 15:14
hôm nay em có hơi mệt và nóng trong người
câu hỏi ngoài lề chút nữa : chi phí điều trị pep là bn hả a?

Bạn có nguy cơ gì đâu mà uống thuốc phơi nhiễm.