PDA

View Full Version : quan hệ GMD có sử dụng BCS không Os

mayman9899
07-10-2016, 20:41
các anh chị tư vấn giúp em với, em say xong bạn rủ đi masssa sau đó em quan hệ với gmd, cô ấy dùng tay kích thích dv em sau đó cô định os nhưng em ko cho, sau đo cô ấy đeo bcs cho em, lúc quan hệ có lần em rút ra thấy bcs tuột nhưng ko tuột hẳn em kéo lên quan hệ tiếp. Sau đó lúc em vừa xuất cô ấy bảo rút ra nhấp gì nữa. Sau đó em có cúi xuống quan sat dv nhưng giờ em ko nhớ gì nữa, sau đó cô ấy hỏi ra hết chưa xong cô ấy tháo bcs cho em. em sợ rách bcs em ko biết. Trong lúc quan hệ em có bú ti vs hôn má gmd. các a tư vấn giúp em sợ quá.

Tuanmecsedec
07-10-2016, 20:45
các anh chị tư vấn giúp em với, em say xong bạn rủ đi masssa sau đó em quan hệ với gmd, cô ấy dùng tay kích thích dv em sau đó cô định os nhưng em ko cho, sau đo cô ấy đeo bcs cho em, lúc quan hệ có lần em rút ra thấy bcs tuột nhưng ko tuột hẳn con kéo lên quan hệ tiếp. Sau đó lúc em vừa xuất cô ấy bảo rút ra nhấp gì nữa. Sau đó em có cúi xuống quan sat dv nhưng giờ con ko nhớ gì nữa, sau đó cô ấy hỏi ra hết chưa xong cô ấy tháo bcs cho em. em sợ rách bcs em ko biết. Trong lúc quan hệ em có bú ti vs hôn má gmd. các a tư vấn giúp em sợ quá.
Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

mayman9899
07-10-2016, 20:52
Ban ngày em thấy bình thường tối thấy hơi buồn buồn chân. Em bị ngứa 1 tý với bị hắt xì hơi nhưng ko bị sốt. Em có phải xn cho chắc ko a? E lo lắng lắm.

Tuanmecsedec
07-10-2016, 20:56
Ban ngày em thấy bình thường tối thấy hơi buồn buồn chân. Em bị ngứa 1 tý với bị hắt xì hơi nhưng ko bị sốt. Em có phải xn cho chắc ko a? E lo lắng lắm.
Yên tâm đi bạn không có nguy cơ đâu.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

mayman9899
08-10-2016, 11:22
Em thấy mình béo lên nữa a à. Ngứa buổi tối chứ ban ngày em thấy bình thường. Em sợ rách bao cao su mà mình ko biết. Em nhớ 1 lúc gái mại dam chưa đưa vào nhưng em tưởng đưa vào rồi lên nhấp thì gái mại dâm bảo chưa vào. Em lo lắng quá.

Tuanmecsedec
08-10-2016, 11:27
Em thấy mình béo lên nữa a à. Ngứa buổi tối chứ ban ngày em thấy bình thường. Em sợ rách bao cao su mà mình ko biết. Em nhớ 1 lúc gái mại dam chưa đưa vào nhưng em tưởng đưa vào rồi lên nhấp thì gái mại dâm bảo chưa vào. Em lo lắng quá.

Bạn lo lắng quá rồi suy diễn lung tung tự hù mình thôi,bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

mayman9899
08-10-2016, 22:35
Nếu rách nhìn qua có nhận biết ra ko? Em nhớ lúc rút ra bcs vẫn bao đầu dương vật. Mà bcs có dễ rách ko a

Tuanmecsedec
09-10-2016, 07:14
Nếu rách nhìn qua có nhận biết ra ko? Em nhớ lúc rút ra bcs vẫn bao đầu dương vật. Mà bcs có dễ rách ko a
Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)

mayman9899
09-10-2016, 13:34
A ơi. Em chỉ nhớ lúc rút ra em nhìn từ trên xuống bao cao su vẫn chùm bao quy đầu. Em không có nguy cơ hả a. Em cứ nằm ngủ là lại cảm thấy ngứa.

Tuanmecsedec
09-10-2016, 14:36
A ơi. Em chỉ nhớ lúc rút ra em nhìn từ trên xuống bao cao su vẫn chùm bao quy đầu. Em không có nguy cơ hả a. Em cứ nằm ngủ là lại cảm thấy ngứa.

Không có nguy cơ đâu bạn.

mayman9899
10-10-2016, 14:11
A ơi sao em cứ bị ngứa vậy. Hôm qua có vết đỏ bằng ngón tay cái. Với 1 hai mụn con ngứa tý là hết. Em có nguy cơ mắc bênh giang mai hay smg ko anh. Mà em hỏi phát ban hiv như thế nào hả a

mayman9899
10-10-2016, 14:54
Giờ có vêt ngứa như kiểu bị bò nẹt đốt hay muỗi đốt nó xưng to nhưng lâu xẹp lắm ạ. Em lo lắng quá

Tuanmecsedec
10-10-2016, 15:09
A ơi sao em cứ bị ngứa vậy. Hôm qua có vết đỏ bằng ngón tay cái. Với 1 hai mụn con ngứa tý là hết. Em có nguy cơ mắc bênh giang mai hay smg ko anh. Mà em hỏi phát ban hiv như thế nào hả a

Giờ có vêt ngứa như kiểu bị bò nẹt đốt hay muỗi đốt nó xưng to nhưng lâu xẹp lắm ạ. Em lo lắng quá

Bạn có nguy cơ gì đâu mà xoắn lên vậy bạn.

mayman9899
10-10-2016, 15:31
Tại em cứ thấy ngứa với hôm nay nó ngứa hẳn 1 đám như kiểu bị muỗi đốt xưng lên đấy. Em sợ.

Tuanmecsedec
10-10-2016, 15:34
Tại em cứ thấy ngứa với hôm nay nó ngứa hẳn 1 đám như kiểu bị muỗi đốt xưng lên đấy. Em sợ.

Đây là hiện tượng do Stress gây ra.

mayman9899
12-10-2016, 15:59
A ơi. Em ngứa nguờ với tê chận chỉ lúc nằm mới bị chứ đi làm việc thì người bt. Hic. Em ko có nguy cơ với tất cả các bệnh hả a

Nguyen Ha
12-10-2016, 16:01
A ơi. Em ngứa nguờ với tê chận chỉ lúc nằm mới bị chứ đi làm việc thì người bt. Hic. Em ko có nguy cơ với tất cả các bệnh hả a

Bạn yên tâm với những gì được tư vấn đi.

Tuanmecsedec
12-10-2016, 21:01

Uhm ! Không có nguy cơ bệnh nào hết.

mayman9899
14-10-2016, 19:46
A ơi, tại sao em cứ bị ngứa ấy nhỉ? Lúc quên thì ko sao. Em cứ có cảm giác bất an lo sợ lắm a ạ. A ơi nếu bcs mà rách chắc chắn là lòi cả đầu dương vật hả a? Ngươi em cứ như kiểu bị ran rát trên gia ấy. Em sợ quá

Charles
14-10-2016, 19:47
A ơi, tại sao em cứ bị ngứa ấy nhỉ? Lúc quên thì ko sao. Em cứ có cảm giác bất an lo sợ lắm a ạ. A ơi nếu bcs mà rách chắc chắn là lòi cả đầu dương vật hả a? Ngươi em cứ như kiểu bị ran rát trên gia ấy. Em sợ quá

Nếu BCS rách sẽ rách toạc lòi đầu DV luôn, khi rút ra bạn sẽ thấy ngay.

mayman9899
17-10-2016, 12:00
Cho em hỏi cô ấy dùng tay kích thích dương vật em có nguy cơ lấy các bệnh smg hay gm ko? Em lau khăn tắm của gmd có lây ko.

Tuanmecsedec
17-10-2016, 14:16
Cho em hỏi cô ấy dùng tay kích thích dương vật em có nguy cơ lấy các bệnh smg hay gm ko? Em lau khăn tắm của gmd có lây ko.

Bạn yên tâm không có nguy cơ bệnh nào hết.

nhocsanto
17-10-2016, 22:37
BQT xóa bài hỏi trong topic của thành viên khác.

mayman9899
24-10-2016, 06:34
A ơi hôm qua em vừa đi test nhanh sau khi qh với gmd đc 45 ngày kết quả combo 0,225. E vui quá lại đi nhậu vs bọn bạn sau lại đi maxxa. Gmd thủ dâm bằng tay cho e đc 1 lúc em thấy rát thì nhìn thấy dv bị chảy máu có cả trên tay gmd. Em sợ quá. Em có nguy cơ lây hiv hay bệnh td khác ko ạ. Em dv bị xước xong rủa bằng nuóc lau bằng khăn tắm của gmd có bị lây ko ạ

mayman9899
24-10-2016, 06:36
Cô ta cũng sợ bảo sợ máu có hiv. Em đòi hôn ty hôn miệng cô ấy ko có. Chỉ kích dục bằng tay sau khi cô ấy đấm bóp maâ cho em.

Tuanmecsedec
24-10-2016, 06:39
A ơi hôm qua em vừa đi test nhanh sau khi qh với gmd đc 45 ngày kết quả combo 0,225. E vui quá lại đi nhậu vs bọn bạn sau lại đi maxxa. Gmd thủ dâm bằng tay cho e đc 1 lúc em thấy rát thì nhìn thấy dv bị chảy máu có cả trên tay gmd. Em sợ quá. Em có nguy cơ lây hiv hay bệnh td khác ko ạ. Em dv bị xước xong rủa bằng nuóc lau bằng khăn tắm của gmd có bị lây ko ạ

Cô ta cũng sợ bảo sợ máu có hiv. Em đòi hôn ty hôn miệng cô ấy ko có. Chỉ kích dục bằng tay sau khi cô ấy đấm bóp maâ cho em.

Ban quản trị từ đầu đã tư vấn cho bạn không có nguy cơ rồi,bạn yên tâm 100% kết quả này và không cần xét nghiệm nữa.

mayman9899
24-10-2016, 06:41
Vâng anh ơi. Nhưng hôm qua em mới đi maâ tiếp, sau khi maxa gmd có kích dục dv em, ko os đc 1 lúc em thấy rát nhìn thì thấy dv có máu dính cả trên tay gmd. Em sợ quâ

mayman9899
24-10-2016, 06:42
Vừa vui đc tý chỉ vì rượu e lại vướng vào cái này. Em có nguy cơ ko anh. Em có phải uống thuốc ko ạ.

Tuanmecsedec
24-10-2016, 06:44
Vâng anh ơi. Nhưng hôm qua em mới đi maâ tiếp, sau khi maxa gmd có kích dục dv em, ko os đc 1 lúc em thấy rát nhìn thì thấy dv có máu dính cả trên tay gmd. Em sợ quâ

Vừa vui đc tý chỉ vì rượu e lại vướng vào cái này. Em có nguy cơ ko anh. Em có phải uống thuốc ko ạ.

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

mayman9899
24-10-2016, 06:45
Tay cô ấy mà xước hoặc có dịch âm đạo thì có nguy cơ ko ạ. Em sợ quá. Thấy máu chảy ra cả tay gmd. Em có nguy cơ các bệnh td khác ko ạ.

Tuanmecsedec
24-10-2016, 06:47
Tay cô ấy mà xước hoặc có dịch âm đạo thì có nguy cơ ko ạ. Em sợ quá. Thấy máu chảy ra cả tay gmd. Em có nguy cơ các bệnh td khác ko ạ.

Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn không có nguy cơ bệnh nào hết và HIV.

mayman9899
24-10-2016, 07:00
Anh ơi nếu tay gmd bị chảy máu mà kích dục cho em có nguy cơ ko ạ. Vừa vui lên 1 tý mà vì rượu e lại stress tiếp thế này. A ơi em ko có nguy cơ hả anh. Em thề từ nay tránh xa mấy cái dịch vụ này,hix

Tuanmecsedec
24-10-2016, 07:02
Anh ơi nếu tay gmd bị chảy máu mà kích dục cho em có nguy cơ ko ạ. Vừa vui lên 1 tý mà vì rượu e lại stress tiếp thế này. A ơi em ko có nguy cơ hả anh. Em thề từ nay tránh xa mấy cái dịch vụ này,hix

Bạn suy diễn thôi.Nếu tay người ta có vết thương đang chảy máu thì rất đau,người ta không thể nào dùng tay đó kích dục cho bạn và tay có chảy máu thì sẽ nhìn thấy.Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

mayman9899
24-10-2016, 07:09
Vâng. E cảm ơn a ạ. Em thấy cô ta thấy máu cô ta cũng sợ bảo sợ máu hiv. Em ôm cô ta co ta kinh phải lấy khăn che phần dưới lại. E hỏi cô ta có đi qua đêm ko cô ta bảo ko. Em chắc chắn 100% ko có nguy cơ hả a. Ko phải dùng thuốc và ko có nguy cơ về bệnh td hả a.

Tuanmecsedec
24-10-2016, 07:13
Vâng. E cảm ơn a ạ. Em thấy cô ta thấy máu cô ta cũng sợ bảo sợ máu hiv. Em ôm cô ta co ta kinh phải lấy khăn che phần dưới lại. E hỏi cô ta có đi qua đêm ko cô ta bảo ko. Em chắc chắn 100% ko có nguy cơ hả a. Ko phải dùng thuốc và ko có nguy cơ về bệnh td hả a.

Bạn đọc chữ Việt kém quá.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

mayman9899
24-10-2016, 07:15
Dạ. Em cảm ơn anh. Tại em sợ quá. Thấy dv bị chảy máu lên sợ hãi. Cả đêm e ko ngủ đc.

mayman9899
24-10-2016, 12:41
A ơi, nếu cô ấy có vết thương máu thì kiểu gì máu cũng phải có ở thân dương vật đúng ko a. Nhưng e chỉ thấy ở đầu dương vật và khe giữa tay cái và tay trỏ của gmd. Muốn lây thì gmd phải chảy nhiều máu và dương vật em phải chảy nhiều máu mới có nguy cơ phải ko a.

Lục Giang
24-10-2016, 13:30
A ơi, nếu cô ấy có vết thương máu thì kiểu gì máu cũng phải có ở thân dương vật đúng ko a. Nhưng e chỉ thấy ở đầu dương vật và khe giữa tay cái và tay trỏ của gmd. Muốn lây thì gmd phải chảy nhiều máu và dương vật em phải chảy nhiều máu mới có nguy cơ phải ko a.
não đc thông chút chút rồi đó,
ko nguy cơ

Charles
24-10-2016, 15:21

Chỉ kích dục bằng tay làm gì mà cũng xón đái ra vậy?
Bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV trong tình huống này, nếu biết sợ thì từ giờ đừng sa vào những chốn đó nữa.

mayman9899
24-10-2016, 17:59
Nó bị chảy máu lên em sợ quá. Chỉ vì say quá rồi lại sa vào. cho e hỏi a ơi nếu nguy cơ thật sự thì tay gái mại dâm phải chảy nhiều xong tiếp xúc với dv em bị chảy máu thì mới có nguy cơ hả a. Còn nếu tay cô ấy xước nhẹ thì ko có nguy cơ đúng ko ạ

mayman9899
24-10-2016, 18:00
Em chắc chắn ko cần uống pep đúng ko ạ.

Charles
24-10-2016, 18:29
Nó bị chảy máu lên em sợ quá. Chỉ vì say quá rồi lại sa vào. cho e hỏi a ơi nếu nguy cơ thật sự thì tay gái mại dâm phải chảy nhiều xong tiếp xúc với dv em bị chảy máu thì mới có nguy cơ hả a. Còn nếu tay cô ấy xước nhẹ thì ko có nguy cơ đúng ko ạ

Bạn yên tâm 100% không có nguy cơ, không cần uống PEP.

Tuanmecsedec
24-10-2016, 18:48

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.