PDA

View Full Version : Quan hệ có dùng bao cao su sợ HIV

helpmeplzz
07-10-2016, 21:40
Dear anh chị,
Hôm nay em có quan hệ với người bạn mới quen, trong lúc quan hệ em vẫn dùng BCS bình thường nhưng có hôn ti cô ấy. Sau đó em đi rửa DV của mình bằng nước rồi tháo BCS ra rồi rửa lại bằng dầu gội (Tại thiếu xà bông). Không biết em có nguy cơ gì không ạ?

Tuanmecsedec
07-10-2016, 21:43
Dear anh chị,
Hôm nay em có quan hệ với người bạn mới quen, trong lúc quan hệ em vẫn dùng BCS bình thường nhưng có hôn ti cô ấy. Sau đó em đi rửa DV của mình bằng nước rồi tháo BCS ra rồi rửa lại bằng dầu gội (Tại thiếu xà bông). Không biết em có nguy cơ gì không ạ?

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Bạn yên tâm,những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

helpmeplzz
07-10-2016, 22:06
thật không anh? Em sợ có nguy cơ lúc rửa hoặc dịch chảy vào BCS.

Tuanmecsedec
08-10-2016, 06:44
thật không anh? Em sợ có nguy cơ lúc rửa hoặc dịch chảy vào BCS.

Tuanmecsedec không có tư vấn bừa đâu mà bạn hỏi có thật hay không thật.Bạn yên tâm,Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.