PDA

View Full Version : QH với GMD có sử dụng BCS và OS

demon123
08-10-2016, 10:05
E năm nay 24t,cách đây 2 tháng e có QH với GMD và sử dụng BCS,tại cô gái đó kích dục bằng miệng cho e trc nên chỉ 20s QH là e xuất,e kiểm tra BCS trong thùng rác thì có 3 cái và e ko nhớ cái nào của mình,e kiểm tra cả 3 thì đều ko rách hay thủng. Cách đây 1 ngày e có QH với GMD lần nữa nhưng lần này e chỉ kích dục bằng miệng cho cô ấy,lúc về mới nhớ ra e bị nhiệt ở miệng,phần trong môi ở hàm dưới ạ. Vậy các a cho e hỏi liệu e có nguy cơ j với HIV ko và có nên đi kiểm tra ko ạ. Đến h e vẫn chưa thấy có biểu hiện bệnh j nhưng người cứ nao nao,bồn chồn lo lắng lắm ạ.

Tuanmecsedec
08-10-2016, 10:57
E năm nay 24t,cách đây 2 tháng e có QH với GMD và sử dụng BCS,tại cô gái đó kích dục bằng miệng cho e trc nên chỉ 20s QH là e xuất,e kiểm tra BCS trong thùng rác thì có 3 cái và e ko nhớ cái nào của mình,e kiểm tra cả 3 thì đều ko rách hay thủng. Cách đây 1 tháng e có QH với GMD lần nữa nhưng lần này e chỉ kích dục bằng miệng cho cô ấy,lúc về mới nhớ ra e bị nhiệt ở miệng,phần trong môi ở hàm dưới ạ. Vậy các a cho e hỏi liệu e có nguy cơ j với HIV ko và có nên đi kiểm tra ko ạ. Đến h e vẫn chưa thấy có biểu hiện bệnh j nhưng người cứ nao nao,bồn chồn lo lắng lắm ạ.

Bạn không cần thiết tạo nick khác mà hỏi lại vấn đề cũ,khi ban quản trị đã tư vấn rồi.Cho dù bạn có tạo 100% nick thì câu tư vấn của ban quản trị vẫn như vậy,ban quản trị không có tư vấn bừa đâu bạn.

Bạn nên quay về nick này dream.tinker (http://www.hiv.net.vn/members/83094-dream-tinker) và xem lại chủ đề trước đó đã tư vấn rồi :

Chủ đề: Oral sex với GMD khi bị nhiệt miệng (http://www.hiv.net.vn/threads/47229-Oral-sex-voi-GMD-khi-bi-nhiet-mieng/page2)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

demon123
08-10-2016, 11:06
Vậy là cả TH trc của e cũng an toàn a nhỉ,e còn trẻ nên trót dại,từ sau xin chừa

Tuanmecsedec
08-10-2016, 11:07
Vậy là cả TH trc của e cũng an toàn a nhỉ,e còn trẻ nên trót dại,từ sau xin chừa

Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

demon123
08-10-2016, 11:13
Vâng e cảm ơn a rất nhiều ạ

demon123
08-10-2016, 17:51
Hic e cứ bị ám ảnh nặng nề quá,nghĩ tới bố mẹ là e chỉ muốn khóc. Mong a khẳng định lại 1 lần nữa về 2TH của e cho e yên tâm đc ko ạ. Cảm ơn a rất nhiều

peaceful
08-10-2016, 18:27
HIV không lây qua đường quan hệ tình dục miệng. Bạn nên kiểm tra một số bệnh STDs khác như giang mai, viêm gan b

demon123
08-10-2016, 19:03
Trc đó mình còn QHTD nhưng có sd BCS và GMD có OS cho mình nữa. Xét từng hành vi một đều an toàn tuyệt đối và ko có nguy cơ phải ko ạ :(

Tuanmecsedec
08-10-2016, 19:27
Hic e cứ bị ám ảnh nặng nề quá,nghĩ tới bố mẹ là e chỉ muốn khóc. Mong a khẳng định lại 1 lần nữa về 2TH của e cho e yên tâm đc ko ạ. Cảm ơn a rất nhiều

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

demon123
09-10-2016, 11:40
Để chắc chắn nay e đã đi làm xn bằng pp determine và có kq âm tính. Hành vi OS khi bị nhiệt miệng thì k có nguy cơ r. Vậy là e đã 100% an toàn phải ko ạ. Cảm ơn a đã tư vấn tận tình,hx cảm giác như đc sinh ra lần nữa vậy

Tuanmecsedec
09-10-2016, 14:24
Để chắc chắn nay e đã đi làm xn bằng pp determine và có kq âm tính. Hành vi OS khi bị nhiệt miệng thì k có nguy cơ r. Vậy là e đã 100% an toàn phải ko ạ. Cảm ơn a đã tư vấn tận tình,hx cảm giác như đc sinh ra lần nữa vậy

Như vậy,những gì mà ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai.

demon123
09-10-2016, 14:56
Vâng e cảm ơn anh. Hành vi Os khi bị nhiệt miệng của e diễn ra gần nhất nhưng ko dc coi là hành vi nguy cơ,vậy là e thoát hoàn toàn đúng k a

Tuanmecsedec
09-10-2016, 15:02
Vâng e cảm ơn anh. Hành vi Os khi bị nhiệt miệng của e diễn ra gần nhất nhưng ko dc coi là hành vi nguy cơ,vậy là e thoát hoàn toàn đúng k a

Bạn yên tâm đi có nguy cơ đâu mà dùng từ thoát nạn.

demon123
10-10-2016, 11:26
Anh Tuân ơi cho e hỏi 1 điêu nay nua,e có tham khảo thêm các bài khác trong diễn đàn,nhiệt miệng mà nặng như của bạn này post vẫn là ko có nguy cơ phải ko ạ http://diendanhiv.vn/threads/13719-The-nay-co-duoc-xem-la-vet-thuong-ho-khong

demon123
10-10-2016, 11:26
Cái cmt ảnh lúc 0h33 ấy a

Tuanmecsedec
10-10-2016, 15:06
Anh Tuân ơi cho e hỏi 1 điêu nay nua,e có tham khảo thêm các bài khác trong diễn đàn,nhiệt miệng mà nặng như của bạn này post vẫn là ko có nguy cơ phải ko ạ http://diendanhiv.vn/threads/13719-The-nay-co-duoc-xem-la-vet-thuong-ho-khong

Cái cmt ảnh lúc 0h33 ấy a

Bạn yên tâm,không có nguy cơ đâu.

demon123
10-10-2016, 20:35
Anh ơi vậy nhiệt miệng mà bị 1 nốt nhỏ như e là hoàn toàn k có nguy cơ,khi nào miệng phải chảy máu tóe loe mà tiếp xúc dịch AD mới là nguy hiểm a nhỉ

Tuanmecsedec
10-10-2016, 20:39
Anh ơi vậy nhiệt miệng mà bị 1 nốt nhỏ như e là hoàn toàn k có nguy cơ,khi nào miệng phải chảy máu tóe loe mà tiếp xúc dịch AD mới là nguy hiểm a nhỉ

Bạn yên tâm đi không có nguy cơ đâu,đừng ngồi đó suy diễn để tự hù mình.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

demon123
10-10-2016, 20:53
Cảm ơn anh nhiều,đúng là e tự suy diễn bi kịch quá,từ hôm đó mà chất lượng cs gảm hẳn chỉ có lo âu linh tinh k tập trung đc. May mà đc a tư vấn

demon123
11-10-2016, 23:01
http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua
Anh ơi bài này có nói HIV có thể lây qua đường miệng khi miệng có vết thương là sao ạ? Vết nhiệt miệng của e dù rất nhỏ nhưng e cũng lo sợ niêm mạc tổn thương làm virus có thể xâm nhập ạ

demon123
11-10-2016, 23:04
Ko phải là e ko tin tưởng a tư vấn nhưng thật sự e cần đc a tư vấn và giải đáp thêm giúp e,có khi e bị nó ám ảnh quá rồi :(

Tuanmecsedec
12-10-2016, 09:17
http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua
Anh ơi bài này có nói HIV có thể lây qua đường miệng khi miệng có vết thương là sao ạ? Vết nhiệt miệng của e dù rất nhỏ nhưng e cũng lo sợ niêm mạc tổn thương làm virus có thể xâm nhập ạ

Ko phải là e ko tin tưởng a tư vấn nhưng thật sự e cần đc a tư vấn và giải đáp thêm giúp e,có khi e bị nó ám ảnh quá rồi :(

Lý thuyết vẫn là lý thuyết.Nhưng thực tế thì khác bạn.Vì nếu một người chảy máu miệng thì chỉ bị viêm loét,khi ấy rất đau,nói chuyện còn chưa muốn nói thì làm sau dùng miệng làm chuyện đó cho người khác.Với lại chính môi trường kiềm (enzyme ) trong tuyến nước bọt làm bất hoạt HIV và trong tuyến nước bọt không có HIV.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

demon123
12-10-2016, 09:36
Vâng,a cho e hỏi là e muốn yên tâm thì XN sau 1 tháng là ok chưa ạ hay phải sau 3 tháng mới có kq chính xác? E tìm hiểu thì xn sau 1 tháng mà âm tính và ko có hành vi nguy cơ mới thì ko cần xn lại sau 3 tháng có đúng k ạ

Tuanmecsedec
12-10-2016, 09:46
Vâng,a cho e hỏi là e muốn yên tâm thì XN sau 1 tháng là ok chưa ạ hay phải sau 3 tháng mới có kq chính xác? E tìm hiểu thì xn sau 1 tháng mà âm tính và ko có hành vi nguy cơ mới thì ko cần xn lại sau 3 tháng có đúng k ạ

Hành vi của bạn thì ban quản trị đã tư vấn cho bạn rồi,bạn muốn xét nghiệm thì tùy bạn.

HIV Combo là phương pháp kết hợp(Kháng nguyên + Kháng thể) xét nghiệm chính xác từ 4 tuần(28 ngày) trở đi.Vì vậy dù 5 hay 6 hoặc 9 tuần v.v.v.v vẫn có giá trị.Nhưng có điều nếu đã 6 tuần trở đi thì xét nghiệm phương pháp tìm kháng thể đơn lẻ (Anti HIV ) là được rồi.

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm HIV Anti (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất là tuần 12.

demon123
12-10-2016, 09:50
Vâng,có lẽ do quá lo lắng nên e mới đi hỏi tứ phương. Momg a khẳng định 1 lần nữa về nguy cơ giúp e để e ko còn bận tâm đến nó trong thời gian tới nữa ạ. E cảm ơn a rất rất rất nhiều

Tuanmecsedec
12-10-2016, 09:53
Vâng,có lẽ do quá lo lắng nên e mới đi hỏi tứ phương. Momg a khẳng định 1 lần nữa về nguy cơ giúp e để e ko còn bận tâm đến nó trong thời gian tới nữa ạ. E cảm ơn a rất rất rất nhiều

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ HIV.

demon123
12-10-2016, 10:04
Vâng e cảm ơn a nhiều,tại vì các BS tư vấn cho e rất mơ hồ và ko khẳng định nên e cứ lo lắng linh tinh. BS có nói là có TH lây nhiễm qua đường miệng nhưng ngta còn QH ko an toàn nữa nên ko thể xác định chính xác có lây qua QH bằng miệng hay k. Nếu có thì nguy cơ chỉ từ 0,09 đến 0,1%

Tuanmecsedec
12-10-2016, 10:08
Vâng e cảm ơn a nhiều,tại vì các BS tư vấn cho e rất mơ hồ và ko khẳng định nên e cứ lo lắng linh tinh. BS có nói là có TH lây nhiễm qua đường miệng nhưng ngta còn QH ko an toàn nữa nên ko thể xác định chính xác có lây qua QH bằng miệng hay k. Nếu có thì nguy cơ chỉ từ 0,09 đến 0,1%

Hiện nay có những diễn đàn và mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí.Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp.Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ tạo ra những diễn đàn và chỉ có 1 người cố tình tạo ra nhiều nick, mục đích họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang,khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.Nên mặc sức họ thu tiền của mọi người.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Bạn đọc thêm 3 chủ đề này nhận xét từ thành viên ;

Chủ đề: Bức xúc về sự vô lương tâm lợi dụng sự lo lắng của mọi người để chuộc lợi (http://www.diendanhiv.vn/threads/37289-Buc-xuc-ve-su-vo-luong-tam-loi-dung-su-lo-lang-cua-moi-nguoi-de-chuoc-loi)
Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt (http://www.diendanhiv.vn/threads/34980-Suy-nghi-ve-cach-tu-van-cho-hanh-dong-hot-toc-cao-mat)
Chủ đề: cảnh báo cho anh em về diễn đàn khác tư vấn thu phí (http://www.diendanhiv.vn/threads/45342-ca-nh-ba-o-cho-anh-em-ve-dien-dan-khac-tu-van-thu-phi)

demon123
12-10-2016, 10:14
E đc tư vấn ở bv đống đa ấy a ạ. Lúc đầu bs tư vấn rất nhiệt tình và bảo e nên mua pep tại đó và dùng ngay,sau khi e nói hv nguy cơ diễn ra cách đây 1 tuần rùi thì ko nói j nữa chỉ bảo e xn lại sau 3 tháng. Nói chung đc a khẳng định k có nguy cơ là e yên tâm rùi,cảm ơn a nhiều ạ. 28 ngày sau hv nguy cơ xn mà âm tính thì ko cần xn lại sau 3 tháng nữa a nhỉ. Từ sau xin cạch đến già

Tuanmecsedec
12-10-2016, 10:16
E đc tư vấn ở bv đống đa ấy a ạ. Lúc đầu bs tư vấn rất nhiệt tình và bảo e nên mua pep tại đó và dùng ngay,sau khi e nói hv nguy cơ diễn ra cách đây 1 tuần rùi thì ko nói j nữa chỉ bảo e xn lại sau 3 tháng. Nói chung đc a khẳng định k có nguy cơ là e yên tâm rùi,cảm ơn a nhiều ạ. 28 ngày sau hv nguy cơ xn mà âm tính thì ko cần xn lại sau 3 tháng nữa a nhỉ. Từ sau xin cạch đến già

demon123
12-10-2016, 10:22
Xin a đừng nghĩ là e ko tin tưởng BQT,a gặp nhiều ng có hoàn cảnh giống e rùi nên mong a thông cảm. Kiểu vô vọng nên luôn tìm kiếm sự động viên từ mọi ng,mà chuyện này rất tế nhị nên e xấu hổ và k dám tâm sự với bạn bè. E có hỏi lại cô gmd đó thì cô ta bảo 1 ngày e QH = miệng với bn người còn chả lo huống chi e có mỗi 1 lần. Phải chăng do e lo nghĩ quá nhiều a nhỉ

Tuanmecsedec
12-10-2016, 10:28
Xin a đừng nghĩ là e ko tin tưởng BQT,a gặp nhiều ng có hoàn cảnh giống e rùi nên mong a thông cảm. Kiểu vô vọng nên luôn tìm kiếm sự động viên từ mọi ng,mà chuyện này rất tế nhị nên e xấu hổ và k dám tâm sự với bạn bè. E có hỏi lại cô gmd đó thì cô ta bảo 1 ngày e QH = miệng với bn người còn chả lo huống chi e có mỗi 1 lần. Phải chăng do e lo nghĩ quá nhiều a nhỉ

Trường hợp của bạn đã lên tới 2 trang tư vấn rồi,bạn nên đọc lại.

demon123
12-10-2016, 12:12
Anh Tuấn ơi nếu e muốn xn combo sau 28 ngày thì a bv phải yêu cần ngta xn combo hay như nào ạ? Hôm trc ở bv đống đa e k nói j thì bs dùng pp determine

demon123
12-10-2016, 12:16
Em muốn sau 28 ngày làm cái xn combo cho chắc chứ 3 tháng sống trong thấp thỏm e phát rồ mất :(

demon123
12-10-2016, 13:37
Anh Tuấn ơi e định mai đưa cô gmd đó đi xn máu,tức là 1 tuần sau khi e qh bằng miệng với cô gái đó. Nếu kq âm tính thì có khẳng định rằng hành vi của e an toàn 100% ko hay kq âm tính đó là kq của 3tháng trc ạ. Mong a thông cảm,e muốn mọi thứ đc chắc chắn nên mới định làm vậy,ko phải e ko tin tưởng a đâu a

Nguyen Ha
12-10-2016, 13:43
Anh Tuấn ơi e định mai đưa cô gmd đó đi xn máu,tức là 1 tuần sau khi e qh bằng miệng với cô gái đó. Nếu kq âm tính thì có khẳng định rằng hành vi của e an toàn 100% ko hay kq âm tính đó là kq của 3tháng trc ạ. Mong a thông cảm,e muốn mọi thứ đc chắc chắn nên mới định làm vậy,ko phải e ko tin tưởng a đâu a
Cô ta âm hay dương thì bạn cũng ko có nguy cơ. Đừng mất thời gian tốn tiền vô ích.

demon123
12-10-2016, 13:54
Cảm ơn anh(chị) Nguyen Ha. E đc BS ở bv đống đa tư vấn là niêm mạc vết nhiệt miệng mỏng virut vẫn có thể vào đc. Anh(chị) cho e hỏi là e muốn làm xn 28 ngày sau nguy cơ cho an tâm thì làm pp combo hay determine hay pp nào cũng đc ạ?

Nguyen Ha
12-10-2016, 13:59
Cảm ơn anh(chị) Nguyen Ha. E đc BS ở bv đống đa tư vấn là niêm mạc vết nhiệt miệng mỏng virut vẫn có thể vào đc. Anh(chị) cho e hỏi là e muốn làm xn 28 ngày sau nguy cơ cho an tâm thì làm pp combo hay determine hay pp nào cũng đc ạ?

Bạn quay lại đó bs tư vấn cho, còn ở diễn đàn bạn ko tin ko cần post bài hỏi.

demon123
12-10-2016, 14:16
Ko phải e ko tin mà bị hoang mang lắm ạ

Nguyen Ha
12-10-2016, 14:19
Ko phải e ko tin mà bị hoang mang lắm ạ

Hoang mang thì đi xét nghiệm. Tư vấn thì cũng tư vấn rồi.

demon123
12-10-2016, 17:24
Mong chị trả lời câu hỏi của em cho em an tâm,em muốn XN sớm sớm để đỡ lo lắng thì XN pp thông thường vào ngày thứ 28 có đc ko ạ hay phải để 6 tuần ạ?

Nguyen Ha
12-10-2016, 17:33
Mong chị trả lời câu hỏi của em cho em an tâm,em muốn XN sớm sớm để đỡ lo lắng thì XN pp thông thường vào ngày thứ 28 có đc ko ạ hay phải để 6 tuần ạ?

28 ngày xét nghiệm combo. Còn 6 tuần XN test nhanh.

demon123
12-10-2016, 18:41
Hic mới sau 1 tuần mà e mất ăn mất ngủ,tụt mất 2kg. Người lúc nào cũng mệt mỏi và mồ hôi tay mồ hôi chân ra nhiều hơn,chân em tự nhiên nổi 1 nốt đỏ lên nữa,liệu em có sao ko hả các anh chị ơi :( Em đang trong kì thi nữa mà ko thể học hành nổi cái j,đọc đi đọc lại những j đc tư vấn hàng nghìn lần rồi mà em vẫn nơm nớp lo sợ

Nguyen Ha
12-10-2016, 19:17
Hic mới sau 1 tuần mà e mất ăn mất ngủ,tụt mất 2kg. Người lúc nào cũng mệt mỏi và mồ hôi tay mồ hôi chân ra nhiều hơn,chân em tự nhiên nổi 1 nốt đỏ lên nữa,liệu em có sao ko hả các anh chị ơi :( Em đang trong kì thi nữa mà ko thể học hành nổi cái j,đọc đi đọc lại những j đc tư vấn hàng nghìn lần rồi mà em vẫn nơm nớp lo sợ

Chỉ là stress thôi mà, xả stress đi triệu chứng sẽ hết.

demon123
12-10-2016, 19:31
Vâng,em cảm ơn chị. Lúc này em cần lắm những lời động viên từ mọi người,hic đọc những cmt chiều nay của chị mà e buồn quá. Thật sự em rất khủng hoảng vì tuổi đời em còn trẻ,chưa làm đc j cho bố mẹ nghĩ tới căn bệnh kinh khủng này em sợ lắm. E có trót dại hđ thiếu suy nghĩ nên mới rơi vào hoàn cảnh này :(

Tuanmecsedec
12-10-2016, 21:07
Anh Tuấn ơi nếu e muốn xn combo sau 28 ngày thì a bv phải yêu cần ngta xn combo hay như nào ạ? Hôm trc ở bv đống đa e k nói j thì bs dùng pp determine

Bạn muốn xét nghiệm thì tùy bạn,ban quản trị đã tư vấn cho bạn không có nguy cơ rồi.Bạn nhây vấn đề của mình quá.

demon123
12-10-2016, 22:25
Em rất cảm ơn anh chị vì những j đã tư vấn,em còn 1 tuần nữa là đến đợt thi tiếp theo nên để hoàn toàn yên tâm mai e quyết định đưa cô ta đi XN,có thể là thừa nhưng em vẫn muốn để cho tâm lí thoải mái,những ngày qua tâm lí em nặng nề quá. Cứ tiếp tục kéo dài em sợ kết quả thi ko đc như ý vì ko thể tập trung học nổi. Anh cho em hỏi nếu XN pp thông thường thì kết quả đó là của 6 tuần trc đúng ko ạ

Tuanmecsedec
12-10-2016, 22:30
Em rất cảm ơn anh chị vì những j đã tư vấn,em còn 1 tuần nữa là đến đợt thi tiếp theo nên để hoàn toàn yên tâm mai e quyết định đưa cô ta đi XN,có thể là thừa nhưng em vẫn muốn để cho tâm lí thoải mái,những ngày qua tâm lí em nặng nề quá. Cứ tiếp tục kéo dài em sợ kết quả thi ko đc như ý vì ko thể tập trung học nổi. Anh cho em hỏi nếu XN pp thông thường thì kết quả đó là của 6 tuần trc đúng ko ạ

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

demon123
12-10-2016, 22:35
Ý em là nếu ngày mai xn thông thường kq cô ta âm tính thì có nghĩa là 12 tuần trc cô ta âm tính hay 6 tuần trc cô ta âm tính ạ

Tuanmecsedec
13-10-2016, 06:39
Ý em là nếu ngày mai xn thông thường kq cô ta âm tính thì có nghĩa là 12 tuần trc cô ta âm tính hay 6 tuần trc cô ta âm tính ạ

Lấy cột mốc an toàn chính xác là 12 tuần,vì vậy kết quả này nói 12 tuần trước là không có HIV.

demon123
13-10-2016, 09:09
Sáng nay e gọi thì cô ta lặn mất tăm. Mà anh đã tư vấn rất nhiệt tình dựa vào kinh nghiệm cũng như kiến thức nên e an lòng nhiều r. Thực sự cảm ơn anh,em xn hôm 9/10 âm tính,hành vi os khi bị nhiệt miệng ngày 5/10 thì k có nguy cơ,vậy là e đã an toàn đúng ko anh

demon123
13-10-2016, 09:09
E sẽ cố gắng cải thiện tâm lí đang bị đè nặng :(

Nguyen Ha
13-10-2016, 09:10
Sáng nay e gọi thì cô ta lặn mất tăm. Mà anh đã tư vấn rất nhiệt tình dựa vào kinh nghiệm cũng như kiến thức nên e an lòng nhiều r. Thực sự cảm ơn anh,em xn hôm 9/10 âm tính,hành vi os khi bị nhiệt miệng ngày 5/10 thì k có nguy cơ,vậy là e đã an toàn đúng ko anh
Bạn yên tâm với những gì được tư vấn, trường hợp của bạn không có nguy cơ với HIV.

demon123
13-10-2016, 09:38
Vâng em cảm ơn chị,chị cho hỏi chút sao em ko thể nào post ảnh lên diễn đàn đc ạ,nhập URL thì nó ra mỗi cái dòng đấy chứ k ra ảnh ạ

Tuanmecsedec
13-10-2016, 09:41
Vâng em cảm ơn chị,chị cho hỏi chút sao em ko thể nào post ảnh lên diễn đàn đc ạ,nhập URL thì nó ra mỗi cái dòng đấy chứ k ra ảnh ạ

Bạn vào trang này,upanh sau đó Paste lên diễn đàn : http://upanh.vietdesigner.net/

demon123
13-10-2016, 09:52
Vâng,mấy hôm trc em định post cái ảnh nốt nhiệt miệng lên để anh xem giúp xem có nguy hiểm ko nhưng tình cờ đọc đc bài của bạn này http://diendanhiv.vn/threads/13719-The-nay-co-duoc-xem-la-vet-thuong-ho-khong
Nốt nhiệt to như này còn chẳng có nguy cơ thì nốt của em bằng đầu bút bi thì ko sợ rồi

demon123
13-10-2016, 09:53
Biết vậy hôm qua em ko nên ra BV Đống Đa để xin tư vấn,bác sĩ nói vòng vo mà càng làm mình lo lắng hơn. Họ còn ko dám khẳng định ko có nguy cơ như anh nữa

Nguyen Ha
13-10-2016, 09:57
Biết vậy hôm qua em ko nên ra BV Đống Đa để xin tư vấn,bác sĩ nói vòng vo mà càng làm mình lo lắng hơn. Họ còn ko dám khẳng định ko có nguy cơ như anh nữa
Bạn đọc lại những gì được tư vấn đi.

demon123
13-10-2016, 10:12
Vâng,hàng ngày em đọc đi đọc lại rất nhiều là đằng khác. Có những câu hỏi lặp đi lặp lại trong đầu mà em ko thể nói với ai nên mới lên đây hỏi nhiều như thế,mong là ko làm phiền mn

Tuanmecsedec
13-10-2016, 10:16
Vâng,hàng ngày em đọc đi đọc lại rất nhiều là đằng khác. Có những câu hỏi lặp đi lặp lại trong đầu mà em ko thể nói với ai nên mới lên đây hỏi nhiều như thế,mong là ko làm phiền mn
Có một vấn đề cứ lập lại lên tới 3 trang là QUÁ PHIỀN chứ phiền gì bạn.

Nguyen Ha
13-10-2016, 10:16
Bạn được tư vấn rồi, không yên tâm thì chờ đi xét nghiệm.

demon123
13-10-2016, 14:04
Anh chị cho em hỏi với,TH xấu nhất là cô ta bị HIV thì e cũng k thể lây đc đúng k ạ? Sáng nay e hẹn đi XN mà cô ta ko dám đi,chặn cả sđt luôn r

Nguyen Ha
13-10-2016, 15:47
Anh chị cho em hỏi với,TH xấu nhất là cô ta bị HIV thì e cũng k thể lây đc đúng k ạ? Sáng nay e hẹn đi XN mà cô ta ko dám đi,chặn cả sđt luôn r

Đang tư vấn là cô ta bị nhiễm chứ cô ta ko nhiễm thì nói làm gì. Cho dù cô ta nhiễm bạn cũng ko có nguy cơ.

Tuanmecsedec
13-10-2016, 16:31

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

demon123
14-10-2016, 20:39
Em chào các anh chị trong diễn đàn. Chủ đề trc của e bị khóa nên e đã tạo chủ đề mới này. E có hành vi nguy cơ qh = miệng với GMD khi bị nhiệt miệng cách đây 9 ngày. Cô ta ko hề thủ dâm cho e cà bọn e cũng k quan hệ. E đc tư vấn k có nguy cơ và đã bớt lo r nhưng k hiểu sao 2ngày hnay dương vật e có 3 nốt đỏ,sờ vào thì hơi đau đau nhưng k sờ vào thì k sao. Ngoài ra 2 ngày hnay e đi ngoài 3 lần/ngày và phân sống. Các ac cho e hỏi các triệu chứng của e thế kia có đáng ngại ko và có phải H ko ạ. Em lo quá