PDA

View Full Version : quan hệ gmd bị tuột bcs phát hiện và đeo lại quan hệ tiếp

hathiensao
09-10-2016, 20:38
e chao cac anh cac chi tren dien dan ak
e nho cac anh chi tu van gium em voi ak
cach day 14ngay em co quan he tinh duc voi gmd
trong luc quan he e bi tuot bao cao su khi em rut duong vat ra
sau do gai mai dam lai deo lai bao do cho e va quan he tiep
vay e co nguy co khong ak
e dang rat lo lang va mong bqt tu van giup em voi ak

Tuanmecsedec
09-10-2016, 20:42
e chao cac anh cac chi tren dien dan ak
e nho cac anh chi tu van gium em voi ak
cach day 14ngay em co quan he tinh duc voi gmd
trong luc quan he e bi tuot bao cao su khi em rut duong vat ra
sau do gai mai dam lai deo lai bao do cho e va quan he tiep
vay e co nguy co khong ak
e dang rat lo lang va mong bqt tu van giup em voi ak

Bạn phải viết chữ Việt có dấu khi tham gia diễn đàn,vì đây là quy định.

Chủ đề: Làm sao viết được chữ Việt có dấu trên diendanhiv.vn (http://www.diendanhiv.vn/threads/4-Lam-sao-viet-duoc-chu-Viet-co-dau-tren-diendanhiv-vn)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

hathiensao
09-10-2016, 21:09
dạ em xin lỗi anh ak
em xin trình bày nguy cơ dể anh tư vấn giúp em ạ
cách đây 14 ngày em có qhtd với gmd nhưng trong lúc quan hệ em bị tuột bcs khi rút dương vật ra ngoài
sau đó gmd lấy lại bao đó đeo lại cho em và quan hệ tiếp ạ
sau khi xuất tinh gmd giơ bao len thì em thấy tinh dịch của em vẫn nằm trong bao mà ko bị rò ạ
em rất lo lúc bị tuột bao anh ạ

Tuanmecsedec
09-10-2016, 21:12
dạ em xin lỗi anh ak
cách đây 14 ngày em có qhtd với gmd nhưng trong lúc quan hệ em bị tuột bcs khi rút dương vật ra ngoài
sau khi xuất tinh gmd giơ bao len thì em thấy tinh dịch của em vẫn nằm trong bao mà ko bị rò ạ
Những gì bạn kể cho thấy bị tuột bao cao su khi rút ra thì không sao.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được trả lời ;

Chủ đề: admin trả lời giúp em bị tuột bao cao su khi rút ra (http://diendanhiv.vn/threads/22820-admin-tra-loi-giup-em-bi-tuot-bao-cao-su-khi-rut-ra)
Chủ đề: bị tuột bao cao su khi rút ra. (http://diendanhiv.vn/threads/26811-bi-tuot-bao-cao-su-khi-rut-ra)
Chủ đề: quan hệ với gmd bị tụt bao hoàn toàn khi rút ra (http://diendanhiv.vn/threads/25751-quan-he-voi-gmd-bi-tut-bao-hoan-toan-khi-rut-ra)
Chủ đề: bị tuột bao cao su khi rút ra. (http://diendanhiv.vn/threads/26811-bi-tuot-bao-cao-su-khi-rut-ra)
Chủ đề: Bị tuột bao cao su khi rút ra có nguy cơ không (http://diendanhiv.vn/threads/28504-Bi-tuot-bao-cao-su-khi-rut-ra-co-nguy-co-khong)
Chủ đề: Bị tuột bao cao su khi rút ra và kích dục bằng miệng (http://diendanhiv.vn/threads/33981-Bi-tuot-bao-cao-su-khi-rut-ra-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Tuột bao cao su khi rút ra khi qhtd với gmd (http://diendanhiv.vn/threads/34019-Tuot-bao-cao-su-khi-rut-ra-khi-qhtd-voi-gmd)
Chủ đề: Bị tuột bao cao su khi rút ra và kích dục bằng miệng (http://diendanhiv.vn/threads/33981-Bi-tuot-bao-cao-su-khi-rut-ra-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Bị tuột bao cao su khi rút ra có nguy cơ không (http://diendanhiv.vn/threads/28504-Bi-tuot-bao-cao-su-khi-rut-ra-co-nguy-co-khong)
Chủ đề: lo sợ nhiễm HIV bị tuột bao cao su khi rút ra (http://diendanhiv.vn/threads/35313-lo-so-nhiem-HIV-bi-tuot-bao-cao-su-khi-rut-ra)
Chủ đề: Tuột bao cao su khi rút ra, giúp em với, em hoang mang quá. (http://diendanhiv.vn/threads/36142-Tuot-bao-cao-su-khi-rut-ra-giup-em-voi-em-hoang-mang-qua)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

hathiensao
09-10-2016, 21:38
anh tuấn ơi ko pải là em bị tuột khi rút ra mà là lúc em đang quan hệ thì dương vật em tuột ra ngoài và em thấy bao bị tuột ra rồi ạ
lúc đó bcs dính o ngoài am đạo sau đó cô ta đeo lại cho em va quan hệ tiêp ạ
a tuấn tư vân giúp em với ạ
e lo lắm anh ạ

Tuanmecsedec
09-10-2016, 21:40
anh tuấn ơi ko pải là em bị tuột khi rút ra mà là lúc em đang quan hệ thì dương vật em tuột ra ngoài và em thấy bao bị tuột ra rồi ạ
lúc đó bcs dính o ngoài am đạo sau đó cô ta đeo lại cho em va quan hệ tiêp ạ
a tuấn tư vân giúp em với ạ
e lo lắm anh ạ

Nếu bạn phát hiện bao cao su bị tuột rồi rút dương vật ra liền cũng không có nguy cơ.

hathiensao
09-10-2016, 21:53
dạ em rút ra liền anh ạ
nhưng sau đó cô ta lại đeo lại cho em và quan hệ tiếp thì ko xảy ra sự cố gì nữa anh ạ
liệu lúc em bị tuột bao khi dương vật bị trượt ra ngoài có nguy cơ hiv ko a tuấn ơi
nhưng em nhớ là lúc đó bcs nằm ở ngoài âm đạo a ạ.nghĩa là lúc em quan hệ vẫn còn bao khi rút ra mới bị tuột pải ko anh ơi
em lo quá lewn hỏi hơi nhiều anh tuấn thông cảm cho em nhé

Tuanmecsedec
09-10-2016, 21:54
dạ em rút ra liền anh ạ
nhưng sau đó cô ta lại đeo lại cho em và quan hệ tiếp thì ko xảy ra sự cố gì nữa anh ạ
liệu lúc em bị tuột bao khi dương vật bị trượt ra ngoài có nguy cơ hiv ko a tuấn ơi
nhưng em nhớ là lúc đó bcs nằm ở ngoài âm đạo a ạ.nghĩa là lúc em quan hệ vẫn còn bao khi rút ra mới bị tuột pải ko anh ơi
em lo quá lewn hỏi hơi nhiều anh tuấn thông cảm cho em nhé

Bạn yên tâm đi không có nguy cơ đâu.

hathiensao
09-10-2016, 22:02
dạ em cám ơn a tuấn nhiều ạ
được a tư vấn e thấy nhẹ cả người
em chờ ngày đi xét nghiệm lại anh ạ
mong rằng mọ chuyện sẽ tốt đẹp ạ

Tuanmecsedec
09-10-2016, 22:05
dạ em cám ơn a tuấn nhiều ạ
được a tư vấn e thấy nhẹ cả người
em chờ ngày đi xét nghiệm lại anh ạ
mong rằng mọ chuyện sẽ tốt đẹp ạ

Có nguy cơ gì đâu mà xét nghiệm.Tuanmecsedec đảm bảo 100% âm tính.

hathiensao
09-10-2016, 22:33
em cám ơn a tuấn nhiều ạ
e chúc a dồi dào sức khỏe ạ

Anhkotin90
10-10-2016, 00:04
Những gì bạn kể không có nguy cơ .
XN sau 28 ngày nếu muốn giải tỏa tâm lý

hathiensao
10-10-2016, 06:45
dạ em cám ơn các anh nhiều lắm ạ
chúc các anh công tác tốt ạ
em cũng khá lo va hồi hộp ạ

Charles
10-10-2016, 07:31
dạ em xin lỗi anh ak

BCS bị tuột lúc rút ra thì không sao. Bạn yên tâm trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

hathiensao
11-10-2016, 20:57
E chúc các anh chị có nhiều sức khỏe và thành công ạ
em cám ơn các anh chị đã tư vấn giúp em
em vẫn hoang mang lắm anh chị ạ

Charles
11-10-2016, 21:02
E chúc các anh chị có nhiều sức khỏe và thành công ạ
em cám ơn các anh chị đã tư vấn giúp em
em vẫn hoang mang lắm anh chị ạ

Bạn được tư vấn không có nguy cơ rồi thì yên tâm đi.

hathiensao
12-10-2016, 16:55
các anh các chị ơi
hôm nay la sau nguy cơ 16 ngày
em đi xét nghiệm cambo
kết quả âm tính
chỉ số của em la 0.170 liệu có bao nhiêu% chắc chắn ạ
các anh chị giúp em vơi ạ

Nguyen Ha
12-10-2016, 17:11
các anh các chị ơi
em đi xét nghiệm cambo
kết quả âm tính

Bạn được tư vấn là không có nguy cơ rồi mà. Và đã không có nguy cơ thì XN lúc nào chả âm tính.

hathiensao
12-10-2016, 18:49
dạ e được anh chj tư vấn em yên tâm nhiều.nhưng vẫn lo ạ
e xin a chị tư vấn giúp em liệu xét ngiệm cambo sau 16 ngày âm tính có khả quan ko ạ
mong anh trả lời giúp em ạ

Nguyen Ha
12-10-2016, 19:16
dạ e được anh chj tư vấn em yên tâm nhiều.nhưng vẫn lo ạ
e xin a chị tư vấn giúp em liệu xét ngiệm cambo sau 16 ngày âm tính có khả quan ko ạ
mong anh trả lời giúp em ạ

XN combo có giá trị từ 28 ngày trở đi. Bạn ko yên tâm sao không chờ đủ 28 ngày hãy đi XN, cứ đi XN sớm thế này về bạn cũng có yên tâm đâu.

songchetcoso
12-10-2016, 20:59
Ban quản trị xóa bài viết hỏi trong chủ đề thành viên khác.

Tuanmecsedec
12-10-2016, 21:15
các anh các chị ơi
em đi xét nghiệm cambo
kết quả âm tính

Ngay từ đầu ban quản trị đã tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn yên tâm kết quả này và không cần xét nghiệm nữa.

hathiensao
12-10-2016, 22:18
dạ thì ai ở trong hoàn cảnh của em mà ko sốt ruột ạ
biết rằng chưa chính xác nhưng vẫn đi vì lo lăng ạ
nen mơi mong các anh các chị tư vấn giúp em ạ

hathiensao
13-10-2016, 20:53
dạ em cám ơn các anh nhiều lắm ạ
e chíc các anh chị luôn mạnh khỏe
công tác tốt ạ

hathiensao
14-10-2016, 21:37
anh tuấn cùng các anh chị bqt ơi
e thật sự rất lo lăng tuy đã được các anh các chị tư vấn rồi
nhưng em thạt sự vẫn bị ám ảnh và vẫn sợ lắm ạ
một chút ko suy nghĩ đã làm em sợ hĩ như thế này
em chỉ muốn hỏi các anh các chị
nếu trường hợp của em đi xét nghiệm vào ngày thứ 16 từ khi có nguy cơ thì có khả năng an toàn cao ko ạ anh chị ơi
em xin anh chị giúp em với
nếu như là có nguy cơ thì xét nghiêm vào ngày thứ 16 am tính chỉ số là 0.170 liệu em có an toàn ko ạ
lâu nay em ko giám đụng đến vợ em.em sợ lăm anh chị à

Charles
14-10-2016, 21:43
nếu trường hợp của em đi xét nghiệm vào ngày thứ 16 từ khi có nguy cơ thì có khả năng an toàn cao ko ạ anh chị ơi
nếu như là có nguy cơ thì xét nghiêm vào ngày thứ 16 am tính chỉ số là 0.170 liệu em có an toàn ko ạ

Bạn không có nguy cơ thì XN sẽ âm tính mọi thời điểm.

Tuanmecsedec
14-10-2016, 21:44
Ngay từ đầu ban quản trị đã tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn yên tâm kết quả này và không cần xét nghiệm nữa.

Tư vấn thì ban quản trị đã tư vấn rồi,bạn vẫn lo lắng thì :

http://1.bp.blogspot.com/-S5Byw_Ml4Ko/UAz5iZPos7I/AAAAAAAAHsw/vJ3eYMPlbq8/s1600/dophuquy.com_24.gif

hathiensao
14-10-2016, 21:50
dạ em thật sự cám ơn bqt đã tư vấn giúp em ạ
e xin chân thành cám ơn anh chị vì tất cả
em sẽ ko bao h như thế nữa

hathiensao
17-10-2016, 10:27
các anh chị ơi cho em hỏi vơi ạ
hôm nay em di xét ngiệm cambo lại
do em muốn làm nhanh lại lạ nước lạ cái
thế là mất 150k đưa cho người dắ đi làm cho lẹ
mà h lai pải ngồi đợi 2 tiếng rưỡi chờ kết quả
mà mọi lần tiền xết nghiệm là 150k h có 100k
ông này ông bảo em la xét nghiệm nhanh là 150k
xét nghiệm thường la 100k
vậy xét nghiệm nhanh và xét nghiệm thường là sao hả anh chị

peaceful
17-10-2016, 10:47
Bạn xem trong tờ kết quả xem loại XN là gì, hoặc sinh phẩm sử dụng là gì.
Thường thì test nhanh HIV là HIV 1/2 Determine lấy kqua sau 15 đến 30p thôi
Với lại bạn không có nguy cơ thì XN gì thì vẫn cứ âm thôi

hathiensao
17-10-2016, 11:04
la hiv cambi(antihiv100 +hiv p24)
e cám ơn a chị đã tư vấn giúp e
nhưng e sợ lăm a ạ

hathiensao
17-10-2016, 11:11
họ nói xét nghiệm nhanh là xứt nghiệm dành cho người ở xa muốn về sơm thì đóng thêm 50k là 150k
còn xét nghiệm thường là xét nghiệm cho người gần đây nếu có thể chờ được ạ
có pai ko hả anh ơi

peaceful
17-10-2016, 11:29
họ nói xét nghiệm nhanh là xứt nghiệm dành cho người ở xa muốn về sơm thì đóng thêm 50k là 150k
còn xét nghiệm thường là xét nghiệm cho người gần đây nếu có thể chờ được ạ
có pai ko hả anh ơi
Xét nghiệm của bạn đúng là combo HIV rồi.
Còn cái nhanh hay thường kia chỉ là thủ tục nhanh chậm tuỳ bệnh viện thôi, không phải là loại xét nghiệm
Bạn yên tâm với kết quả này

hathiensao
17-10-2016, 13:25
dạ em lấy kết quả xét nghiệm rồi ạ
e am tính với hiv sau nguy cơ 21 ngày chỉ số la o.100 ạ

peaceful
17-10-2016, 13:50
dạ em lấy kết quả xét nghiệm rồi ạ
e am tính với hiv sau nguy cơ 21 ngày chỉ số la o.100 ạ
Bạn không có nguy cơ nên âm tính là hiển nhiên. Bạn hoàn toàn yên tâm với kết quả này

Tuanmecsedec
17-10-2016, 14:20

la hiv cambi(antihiv100 +hiv p24)
e cám ơn a chị đã tư vấn giúp e
nhưng e sợ lăm a ạ

Ngay từ đầu ban quản trị tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi.Vì vậy bạn xét nghiệm âm tính là điều tất nhiên.Như vậy ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai.

hathiensao
17-10-2016, 20:56
thật sư những ngày qua là những ngày vô cùng sợ hãi đối với em
khi lang thang qua diễn đàn được sự giúp đỡ cũng như những lời tư vấn chân thành của các anh chị trong bqt trên diễn đàn .em thấy cuộc sống tươi đẹp hơn bao h hêt.
em cám ơn các anh chị nhiều lắm
đặc biệt là anh tuấn mecsedec.em cám ơn anh vì tất cả.khi gọi điện cho anh nge những lời tư vấn từ anh em cảm thấy nhẹ nhàng lắm
bây h em đã yên tâm phần nào rồi.dù thơi gian chưa đủ để nói nên tất cả.nhưng em tin các anh các chị.tin bqt trên diễn đàn.tin những lời tư vấn chân thành nhất từ các anh các chị đã dành cho em.anh chị tư vấn chân thành.lo lắng và an ủi e.em vui lắm.yêu anh chị nhiều lắm anh chị ạ
em sẽ cố gắng sống tốt hơn.biết quan tâm người khác mà ko buông thả mình theo cạm bẫy nữa.
em thật sự cám ơn tất cả bqt viên nhiều lắm ạ.đặc biệt em gửi lời cảm ơn sâu sắc tơi anh tuấn mecsedec

hathiensao
17-10-2016, 21:27
anh chị ơi cho em hỏi tên xét ngiệm là
hiv ag/ab cambo đó có pải là xét nghiệm cambo ko ạ
sau nguy co 21 ngày kết quả xét nghiệm của em am tính chi số là 0.100
đã ổn chưa hả anh chị ơi.kết quả 21 ngày và 28 ngày liệu có thay đổi ko ạ

Tuanmecsedec
17-10-2016, 21:30
anh chị ơi cho em hỏi tên xét ngiệm là
hiv ag/ab cambo đó có pải là xét nghiệm cambo ko ạ
sau nguy co 21 ngày kết quả xét nghiệm của em am tính chi số là 0.100
đã ổn chưa hả anh chị ơi.kết quả 21 ngày và 28 ngày liệu có thay đổi ko ạ

Chữ Combo tiếng Anh nghĩa là kết hợp.Các bạn chỉ cần thấy ghi HIV Ag/Ab quan trọng là chữ Ag/Ab tức là kháng nguyên và kháng thể.

Chữ Ag viết tắt kháng nguyên,Ab viết tắt kháng thể.

Kháng nguyên (antigen) là tất cả các chất, đôi khi kể cả thành phần cấu tạo của cơ thể, khi xâm nhập vào cơ thể sinh vật sẽ gây nên một đáp ứng miễn dịch, tức một quá trình sinh học phức tạp dẫn đến sự tổng hợp những phân tử đặc biệt gọi là kháng thể (dịch thể hay kháng thể tế bào) và chúng có đặc tính liên kết đặc hiệu với kháng nguyên đó. Tóm lại, Kháng nguyên là chất gây ra đáp ứng miễn dịch đặc hiệu và phản ứng với các sản phẩm của đáp ứng đó. Những phân tử đơn giản, chung cho nhiều loài như nước, muối khoáng, u rê, creatinin, đường đơn hay đường đôi, không phải là kháng nguyên. Bằng chứng độc nhất nói lên một chất đúng là một kháng nguyên khi chứng minh được có đáp ứng miễn dịch chống lại nó.

Kháng thể (antibody) hay còn gọi là các globulin miễn dịch (immunoglobulin - ám chỉ thành phần cung cấp khả năng miễn dịch nằm ở phần globulin của huyết thanh khi phân tích bằng điện di) là những phân tử protein hoạt động như những thụ thể trên bề mặt tế bào lympho B để nhận diện kháng nguyên hoặc như những sản phẩm tiết của tế bào plasma. Về nguồn gốc, tế bào plasma chính là tế bào lympho B sau khi đã nhận diện kháng nguyên, hoạt hoá và biệt hoá thành. Những kháng thể do tế bào plasma tiết ra có tính đặc hiệu với kháng nguyên giống hệt như tính đặc hiệu của phân tử kháng thể trên bề mặt tế bào B đóng vai trò là thụ thể dành cho kháng nguyên đã nhận diện kháng nguyên ban đầu. Các kháng thể này sẽ lưu hành trong máu và bạch huyết, chúng hoạt động như những thành phần thực hiện của đáp ứng miễn dịch dịch thể bằng cách phát hiện và trung hoà hoặc loại bỏ các kháng nguyên. Kháng thể là một phần của hệ thống miễn dịch trong cơ thể.

Người ta thường gọi là xét nghiệm HIV, nhưng về thực chất nó không phải là xét nghiệm tìm con vi rút này. Sau khi HIV vào cơ thể, cơ thể sẽ tạo ra chất kháng thể chống lại HIV. Đáng buồn là kháng thể này bất lực, không trị được HIV. Nhưng kháng thể là dấu hiệu cho thấy có nhiễm HIV. Xét nghiệm HIV phổ biến hiện nay là tìm kháng thể HIV. Các xét nghiệm hiện có ở Việt Nam có thể phát hiện được kháng thể HIV sau khoảng thời gian trung bình 3 tháng từ khi bắt đầu nhiễm HIV.

Xét nghiệm phát hiện kháng nguyên là những xét nghiệm trực tiếp chỉ ra sự có mặt của HIV trong mẫu huyết thanh, huyết tương hoặc dịch não tuỷ.

Khả năng phát hiện trực tiếp sự có mặt của HIV trong mẫu huyết thanh hay dịch não tuỷ là một bước tiến có ý nghĩa quan trọng về nhiều phương diện so với các xét nghiệm phát hiện kháng thể:

- Thứ nhất là phát hiện trực tiếp kháng nguyên HIV chỉ ra tình trạng nhiễm HIV chủ động.

- Thứ hai là phát hiện trực tiếp kháng nguyên HIV cho phép chẩn đoán nhiễm HIV trước khi có đáp ứng kháng thể.

- Thứ ba là phát hiện kháng nguyên HIV trong huyết thanh có ý nghĩa tiên lượng

hathiensao
17-10-2016, 22:00
anh ơi vậy xét nghiêm cambo và cambi là 2loai xét nghiệm khác nhau ha a oi
kết quả cua em ở ngày thứ 21 có khả quan ko hả a ơi

Tuanmecsedec
17-10-2016, 22:04
anh ơi vậy xét nghiêm cambo và cambi là 2loai xét nghiệm khác nhau ha a oi
kết quả cua em ở ngày thứ 21 có khả quan ko hả a ơi

Thuật ngữ Combo hay Combi PT là 1 đều tìm kháng nguyên và kháng thể.

hathiensao
17-10-2016, 22:26
a ơi kết quả nhàu thứ 21 của em có kha quan ko a

Lục Giang
17-10-2016, 23:53
a ơi kết quả nhàu thứ 21 của em có kha quan ko a
bạn đã đc tue vấn ko nguy cơ thì yên tâm, dù xn ở đâu ., lúc nào và pp gì thì cũng chỉ 1 kq thôi

hathiensao
18-10-2016, 07:11
dạ em hiểu ạ
nhưng anh ơi em hỏi a một câu nưa thôi ạ
xét nghiêm cambo o ngày thứ 21 chăc ăn bao nhieu % hả a ơi.nếu như có nguy cơ ạ
tại em lo wa ạ

Charles
18-10-2016, 08:12
dạ em hiểu ạ
nhưng anh ơi em hỏi a một câu nưa thôi ạ
xét nghiêm cambo o ngày thứ 21 chăc ăn bao nhieu % hả a ơi.nếu như có nguy cơ ạ
tại em lo wa ạ

Bạn có nguy cơ đâu mà phần trăm với phần ngàn.

hathiensao
19-10-2016, 21:06
Dạ em hiểu nhưng em chỉ muốn hỏi
nếu có nguy cơ thi xét ngiệm cambo o ngày 21 âm tính thỳ an toàn chưa ạ
mog anh chị giúp em ạ

Tuanmecsedec
19-10-2016, 21:08
Dạ em hiểu nhưng em chỉ muốn hỏi
nếu có nguy cơ thi xét ngiệm cambo o ngày 21 âm tính thỳ an toàn chưa ạ
mog anh chị giúp em ạ

Bạn xem chủ đề này.

Chủ đề: Một số loại sinh phẩm ELISA thế hệ 3, 4 thường dùng trong xét nghiệm HIV (Anti,Combo) (http://www.diendanhiv.vn/threads/252-Mot-so-loai-sinh-pham-ELISA-the-he-3-4-thuong-dung-trong-xet-nghiem-HIV-Anti-Combo)

hathiensao
21-10-2016, 21:46
e rất tin tưởng vào sự tư vấn của bqt
nhưng em vẫn bị strees ạ
e định ngày mai là sau nguy cơ 26ngayf em di xét nghiệm cambos lần nữa cho an tâm.vạy cho em hỏi xét nghiệm cambos ở ngày 26 và 28 có chính xá như nhau ko ạ

Tuanmecsedec
21-10-2016, 21:48
e rất tin tưởng vào sự tư vấn của bqt
nhưng em vẫn bị strees ạ
e định ngày mai là sau nguy cơ 26ngayf em di xét nghiệm cambos lần nữa cho an tâm.vạy cho em hỏi xét nghiệm cambos ở ngày 26 và 28 có chính xá như nhau ko ạ

26 ngày hay 28 ngày giá trị xét nghiệm như nhau.Nhưng bạn hỏi lại chính mình,tại sao phải xét nghiệm sớm chi vài ngày rồi chính bản thân bạn lại không tin tưởng khi nhận kết quả?.

hathiensao
21-10-2016, 22:17
dạ chính vì stress a ạ.nên em mới cần sự tư vấn của các anh các chị ạ
anh cho em hỏi .trên diễn đàn cũng như trên sách vở nói xét nghiêm cambo ơ tuần thứ 4trowr đi là chính xác vậy tuần thu4 la tính từ ngày 21 sau nguy cơ trở đi phải ko a

Tuanmecsedec
21-10-2016, 22:23
dạ chính vì stress a ạ.nên em mới cần sự tư vấn của các anh các chị ạ
anh cho em hỏi .trên diễn đàn cũng như trên sách vở nói xét nghiêm cambo ơ tuần thứ 4trowr đi là chính xác vậy tuần thu4 la tính từ ngày 21 sau nguy cơ trở đi phải ko a

4 tuần là 28 ngày bạn.

hathiensao
21-10-2016, 22:28
dạ em biết rồi
e cám ơn a ạ

hathiensao
24-10-2016, 07:14
anh tuấn ơi hôm nay sau 27 ngày em đi xét nghiệm cambo vẫn là âm tính
0.130 a ơi.em vui quá a ơi.em sung sướng quá anh ạ
vậy đã ổn chưa a ơi.
em biết anh nói em ko co nguy cơ.nhưng vẫn sợ a ạ
với kết quả này em đã yên tâm được chưa anh tuấn ơi

Tuanmecsedec
24-10-2016, 07:17
anh tuấn ơi hôm nay sau 27 ngày em đi xét nghiệm cambo vẫn là âm tính
0.130 a ơi.em vui quá a ơi.em sung sướng quá anh ạ
vậy đã ổn chưa a ơi.
em biết anh nói em ko co nguy cơ.nhưng vẫn sợ a ạ
với kết quả này em đã yên tâm được chưa anh tuấn ơi

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn yên tâm 100% kết quả này và không cần xét nghiệm nữa.Như vậy những gì mà ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai.